ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

ขอบคุณครับกำลังเซ็งๆเบื่อๆอยากหาอะไรอ่านเลยทีเดียว

teerawatc

เรื่องฉากเข้าได้เข้าเข็มของตัวเอก ใช้ภาษาถนัดของผู้แต่งดีแล้วครับ มันแสดงถึงเอกลักษณ์ของนักเขียนแต่ละคน

จริงๆแล้วผมสนใจอ่านเนื้อหามากกว่า พลังของพระเอกเอาไปทำอะไรได้บ้าง ได้รับผมกระทบอย่างไร

ตัวร้ายไปทำอะไรไว้ แล้วผลตอบแทนเป็นอย่างไร สาวๆในเรื่องไปเสร็จพระเอกตอนไหน

อ่านไปอ่านมา ตัวละครพากันลืมชื่อพระเอก ผมเลยอินกับเรื่องลืมชื่อพระเอกไปเหมือนกันจนต้องกลับไปอ่านตอนแรก

aiekuy

ขอบคุณครับ สำนวนจะโหดร้ายหรือนุ่มนวลตามแต่ผู้แต่งเลยครับ ส่วนตัวชอบแบบเถื่อน ๆ หน่อย แบบคนมีอำนาจเหนือกว่า

akkarak

เอาแล้วไงพระเอกเริ่มที่จะใช้ความสามารถเป็นแล้วแบบนี้ มันแน่...+_+
แต่ไอ้ตัวที่พระเอกปล่อยไปจะมีปัญหาตามมาที่หลังหรือเปล่า แถมเพิ่มปมใหม่อีก พระเอกอีกคนในร่างคือ... แล้วไหนจะเรื่องชื่ออีก คงต้องติดตามกันยาวๆ
ขอบคุณครับ

sdgundams

เงื่อนไข การใช้พลัง นี่สมกับชื่อเรื่องเลยนะครับ จะรอลุ้นตอนต่อไปนะครับ

คนนอก

21+44 โหดแท้เหลา 555 โอเคครับ สนุกมาก รอติดตามไปเรื่อยๆครับ

shuya

เงื่อนไขเยอะอย่างนี้น่าสนุกมาก

sarnkun

กว่าจะมา ผมเฝ้ารอคุณมาต่อเรื่องนี้ครับ เนื้อหาชวนให้ติดตามครับ

negazero

ดูน่าสนใจดีครับ ขอบคุณสำหรับตอนนี้ รออ่านตอนต่อๆ ไปนะครับ

กำพล

รออ่านตอนใหม่ด้วยใจจดจ่อ มาไวไวนะครับ

holovelove

ดีมากครับ ถ้อยคำผมว่าผมชอบแบบนี้ล่ะครับ เข้าใจง่าย แต่เหนืออื่นใด อ่านแล้วเกิดภาพทพให้มโนขึ้นมาของคนอ่าน ผมถือว่าเป็นเรื่องที่ดีที่สุด
เหงาๆ

tantawanjames

ต้องไล่เย็ดเรียงตามตัวอักษร แล้วปล่อยใน มันละทีนี้มีตัวละครมาเพียบแน่ฟันกันเพลิน สุดยอดครับ

clickkuu

สารภาพเลยว่ายังงงอยู่นิดหน่อย แต่ชอบนะครับทำให้อ่านหลายรอบดี

fantastica

เข้าใจเนื้อเรื่องจนได้ ว่าแต่อยากเห็นหน้าพี่กอล์ฟแล้วว่าจะสวยแค่ไหน 

vpmman

เงื่อนไขเยอะ แต่เพื่อให้ได้ ทำได้แน่ๆ 555