ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

wanran15

ในที่สุดก็อ่านทันโหวตครับและได้ช่วยโหวตด้วยทำให้ได้รู้ว่าพวกเรานิหื่นไปในทางเดียวกันซะส่วนใหญ่  ::HeyHey::เป็นกำลังใจให้ออกผลงานดีดีมาเยอะๆนะครับ เรื่องอื่น ๆ ผมก็ลุ้นรออ่านอยู่นะครับ ::Thankyou::

JKLTT69

ถ้าเป็นไปได้อยากให้พระเอกสร้างฮาเร็มซะเลย แบบโบกี้รับรู้และยินยอมด้วย
อาจจะมีดราม่าบ้างอะไรบ้างก็ว่ากันไป
อันนี้คิดเล่นๆนะครับ อิอิ ไม่ว่าเรื่องนี้ดำเนินเรื่องไปทางไหนก็ติดตามเสมอครับ
สนุกสุดๆเลยครับเรื่องนี้ สนุกจนวางไม่ลง ขอคารวะด้วยใจจริงครับ
::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ของใหม่ ชวนให้ลุ่มหลง ไปทะเลกันดีกว่า เฮ้ 55555

Baron Pok

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

มันต้องทะเลกับน้องแอลแน่นอน

Mr.akekarin

ch021

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ลำบากใจหนักมากทีนี้พระเอกเรา

Suchart Thanee

เลือกยากจริงๆพ่อรูปหล่อ ค่อยๆคิดนะครับ

powerwon

armfine

น้องแอลพลาดซะแล้ววว...ชวนพี่เสือ เอ้ยพี่หนุ่มเที่ยว

hiroshi123

artbicon

เป็นผม จะไปกลับแป้งก่อนเลย  ต้องสนุกแน่ๆ

24องศา

ทำไมคิดถึงโบกี้น้อยจังเลยครับทุกคน หื่นกันจริงๆแท้ 555

ปล.ช่วงนี้ผมก็อยากไปทะเล อิอิ

Tiger3745

zygote