ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงค้าง 1-4 จบ cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 24, 2016, 02:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ลุงค้าง 1

.............." ลุงๆ แม่ให้มาตาม..." ผมงัวเงียตื่นขยี้ลืมตาขึ้น เห็นไอ้ฝน เด็กสาววัย 14 นุ่งกางเกงขาสั้น เสื้อกล้ามวิ่งตามทางเดินที่เป็นสะพานไม้เก่าๆตะโกนเรียกผมมาแต่ไกล " ลุ๊ง...อยู่รึเปล่า..." ไอ้ฝนยังแหกปากเน้นตะโกนเรียก " เอ้อ...ลุงอยู่นี่โว๊ย..." ผมตะโกนบอกออกไป " มีอะไรว่ะฝน..." ไอ้ฝนนั่งชันเข่าลงข้างๆเปลที่ผมนอนอยู่ เสื้อกล้ามที่ใส่มา เสื้อในมันก็ไม่ใส่มองเห็นเต้านมและหัวนมดันออกมา กางเกงขาสั้นที่มันนุ่งมา มันก็ไม่ใส่กางเกงใน เวลาที่มันนั่งเห็นหีวับๆแวมๆ " เฮ่อ... " ผมถอนหายใจกับเสื้อผ้าของไอ้ฝนมันจริงๆ " ลุง..." ไอ้ฝนยังหอบแฮ๊กๆ...หายใจแรงๆอยู่ .. " แม่ให้ไปดูไฟที่บ้านที มันไม่ติด...หุงข้าวไม่ได้เลย..." " อื้อ...เดี๋ยวลุงไปดูให้ ว่าแต่ว่า...แล้ววันนี้เอ็งไม่ไปโรงเรียนรึไงว่ะ...สายโด่งจนป่านนี้ แล้ว..." " ไฟมันดับนะลุง...หุงข้าวก็ไม่ได้ สงสัยไม่ได้ไปแล้วละมั๊ง...โรงเรียน..." ไอ้ฝนบอกเล่ามาทั้งหมดที่มันรู้ " อื้อ..." ผมร้องบอกมัน " ลุง...หนูขอตังกินขนมหน่อยดี๊..." ไอ้ฝนจับแขนผม แล้วเรียกบอกกับผมเบาๆ " เอาเท่าไรว่ะ..." " ยี่สิบบาทพอจ้า..." ผมล้วงตังให้ไอ้ฝนไปยี่สิบบาท ตามที่มันขอ " จุ๊บ...ลุงใจดีจังเลย...จุ๊บๆ..." ไอ้ฝนกระโดดกอดคอผมจนเปลเอียง แล้วเอียงคอขึ้นมาหอมแก้มผมทั้งสองข้างทำให้เต้านมมันถูที่หน้าอกของผม " อุ๊ย..ลุงก็..จับนมฝนอีกและ." ผมจับเต้านมของไอ้ฝน...ดูๆมันก็ชอบนะ ไม่ใช่ว่าจะไม่ชอบ " อื้อ...ก็มันน่าจับนี่หว่า..." ได้ตังกินหนมแล้วก็วิ่งนมสั่นออกไปร้านค้า ก็ไกลโขอยู่ไม่น้อย เพราะว่าบ้านผม กับบ้านไอ้ฝนนี่อยู่ห่างออกมาจากหมู่บ้านเกือบๆ กิโล และกว่าจะถึงร้านค้าที่ขายขนมก็ปาเข้าไป กิโลกว่าๆ
บ้านนี้มีอยู่กันแค่ สามคน แม่ลูก ส่วนผัวนะหนีไปได้เมียใหม่ตั้งนานหลายปีแล้ว ตอนนั้นไอ้ฝนไอ้ค้างยังไม่เข้าโรงเรียนด้วยมั้ง และเห็นเค้าว่าผู้หญิงคนนั้นทั้งรวย ทั้งสวย เขาว่ากันอย่างนั้น ฟ้าแม่ไอ้ฝนไอ้ค้างก็เริ่มกินเหล้าตั้งแต่นั้นมา และบ่อยครั้ง...เวลาเมาแล้วชอบมานั่งอ้อนผม ด้วยวัย 30 กว่าๆของฟ้า ( ฟ้าจะเรียกผมว่า พี่ ) ยังดูเป็นหม้ายสาวพราวเสน่ห์อยู่ไม่น้อย ไอ้ฝนลูกสาวคนโต ( ที่ไม่รู้จักโตซักกะที ไอ้ฝนจะเรียกผมว่า ลุง ) ปีนี้มันเรียนอยู่ ม.2 ไอ้ฝนนี่แสบ...ชอบเข้ามากอดมาคลอเคลียกับผม และชอบเอานมมาถูๆไถๆกับหน้าของผมอยู่เรื่อย บางครั้งผมเผลอๆ มันก็แอบจับควยผมก็มี ส่วนไอ้ค้างจะเป็นเด็กที่ขี้อ้อน ปีนี้ก็เรียนอยู่ ป.6 ( ไอ้ค้างจะเรียกผมว่า พ่อ ) ไอ้ค้างนี่แสบกว่าไอ้ฝน เวลาอาบน้ำมันก็จะเดินแก้ผ้าโทงๆ อะไรอยู่ตรงไหนเห็นหมด นมขนาดซาละเปาลูกละ 10 บาทได้มั้ง หีก็ขาวๆเนียนๆ มีขนอุยๆขึ้นมาพอสังเกตุเห็น และได้เห็นทีไร ควยผมมันก็แข็งทุกที มันก็ไม่รู้จักอายผมด้วยนะ บางครั้งมันยังชวนผมอาบน้ำกับมันเลย
" ฟ้ามีอะไรรึ..." ผมเดินเข้ามาที่บ้านไอ้ฝนมัน เห็นฟ้า ( แม่ไอ้ฝน ) กำลังนั่งทำท่าเซ้งๆ " ดูไฟให้หน่อยซิ...ไม่รู้เป็นห่าอะไรของมันนักหนา ติดๆดับๆอยู่เรื่อยเลย..เซ็ง " ผมเดินไปดูที่แผงควบคุมไฟฟ้าภายใน " ฟิวส์มันขาดนะซิ เปลี่ยนใหม่เดี๋ยวก็ใช้ได้แล้ว " ถ้าจะออกไปซื้อ บ้านก็ไกลตลาด ผมเอาทองแดงพันๆแล้วก็ใส่เข้าไปใหม่ แล้วลองเปิดสวิทย์ไฟ " นั่น...ใช้ได้แล้ว ... " ผมกำลังจะเดินกลับบ้าน " พี่ๆ...เย็นนี้มากินเหล้าด้วยกันนะ...เดี๋ยวเค้าเลี้ยงเอง... " ฟ้าเดินมาเกาะที่แขนผมพูดเสร็จแล้วทำหน้ายิ้มๆ " จ้า...อื้อ...ว่าแต่ๆไอ้ค้างมันไปไหนละนี่ ไม่เห็นมันเลย " " โอ๊ย...มันยังไม่ตื่นหร๊อก...ถ้าไม่มีใครไปปลุกมันละก็...พี่เข้าไปปลุกมัน ทีซิ..." นั่นแน่...ถามถึงก็ใช้กูเลยนะมึง..." ไอ้ฝนไปไหนก็ไม่รู้มัน...เฮ้อ..." ฟ้าถามผมแบบสงสัย " โน่น...อยู่ร้านค้ามั้ง....อื้อฟ้า...ออกไปซื้อกาแฟให้พี่ด้วยนะ..." ผมล้วงตังให้ฟ้าไปร้อยนึง ฟ้ารับเงินแล้วก็ส่งยิ้มหวานๆให้ผมก่อนเดินออกไป ฟ้าเดินออกไปแล้ว ผมก็เดินเข้าไปในห้องด้วยความเคยชิน ห้องที่ไม่ค่อยจะเรียบร้อยซักเท่าไร หน้าต่างบานเก่าๆ ที่ผมเพิ่งจะซ่อมให้ไปเมื่อเดือนก่อน ตอนนี้ก็เริ่มจะพังอีกแล้ว " เอ๊ย..." ผมสดุ้งสุดตัว...ก็จะอะไรละครับ ไอ้ค้างมันนอนไม่ใส่เสื้อ เต้านมตูมๆของมันกองอยู่เต็มหน้าอก " ไฟดับ พัดลมเปิดไม่ได้ หนูร้อนนะพ่อ เลยถอดเสื้อนอน..." ไอ้ค้างมันนอนลืมตาอยู่ พอเห็นผมร้อง มันเลยต้องอธิบาย " ลุกได้แล้ว มันสายแล้วรู้มั๊ย..." ผมบอกไอ้ค้าง " อะ... " ไอ้ค้างชูแขนทั้งสองข้างให้ผมดึงขึ้น เต้านมก็เลยลอยเด่นขึ้นมาอีก อาจจะเป็นเพราะไอ้ค้างมันเคยชินก็ได้ ที่มันแก้ผ้าต่อหน้าผมบ่อยๆ มันเลยไม่อาย แต่ผมซิ...ควยเริ่มแข็งแล้ว " หนูยังไม่อยากลุก...พ่อนอนกอดหนูก่อนซิ...เดี๋ยวแม่มาค่อยลุก..." ไอ้ค้างมันทำเสียงอ้อนๆ ...นั่น...เอากะมันซิ..." ไม่เอาโว๊ย...ไป ลุกได้แล้ว " ผมรีบเดินออกมาจากห้องก่อน ก่อนที่ผมจะเปลี่ยนใจนอนกอด และยังได้ยินเสียงของไอ้ค้างบ่นตามหลัง " ลุกก็ด้าย...อื้อ...อื้อ... " ผมเดินออกมานั่งอยู่ที่เก้าอี้ยาวที่ชานข้างๆบ้าน ลมพัดเอื่อยๆ และเป็นมุมที่ลับตาคนดีมากๆ " ตายห่า...ไอ้ค้าง..." ผมอุทานออกมาอีครั้ง ควยผมเริ่มโด่จนแทบจะทะลุผ้าขาวม้าออกมาแล้ว และคราวนี้มันแสบยิ่งกว่าเดิม มันเล่นแก้ผ้าแล้วเดินตามผมออกมาเลย " อะไรเล่า...หนูจะอาบน้ำ พ่อ มาถูหลังให้หนูน่อยดี้..." ประโยคแรกพูดแบบกระแทกเสียง ประโยคหลังมาแบบอ้อนๆ ไอ้ค้างเดินเข้ามาหาผมแล้วจับแขนผมให้ลุกขึ้น แล้วยังเอาเต้านมมาถูที่ต้นแขนของผมอีก " ไปอาบเถอะ...ค้างเอ๊ย...โตแล้วนะเรานะ เดี๋ยวแม่มาเห็นเข้ามันจะไม่ดีนะ..." สอนมันไป ผมก็กลืนน้ำลายไป ทำไมมันถึงได้ลงคอยากเย็นนักก็ไม่รู้ " ไม่เห็นเป็นไรเลย กว่าแม่จะกลับ หนูก็อาบน้ำเสร็จพอดี...พ่อเชื่อหนูมั๊ย ลองพ่อให้เงินออกไปอย่างนี้ละก็ โน่นและ...ต้องกรึ๊บเหล้าก่อน แล้วค่อยเดินเซเข้าบ้านทีหลัง...เชื่อหนูเถอะน่า..." นั่น....ไอ้ค้างมันเผาแม่มันเห็นๆ และตอนนี้ไอ้ค้างมันก็ขยับตัวนั่งทับตักผมเข้าให้

" อุ๊ย...อะไรทิ่มตูดหนูนะพ่อ..." ไอ้ค้างโยกตูดออกแล้วเอามือมากำท่อนควยผมเต็มๆกำ " อื้อ...อะไรเนี่ย...ทำไมมันแข็งยังงี้ละพ่อ..." ไอ้ค้างยังไม่วายสงสัย เมื่อผมไม่ยอมตอบ ไอ้ค้างมันมองหน้าผม แล้วก็เลยซุกมือล้วงเข้าไปในผ้าขาวม้าของผม " เฮ๊ย...ไอ้ค้าง...อย่า..." ผมตกใจและร้องออกมา แต่ก็ช้ากว่ามือน้อยๆ และไม่คิดว่าไอ้ค้างจะกล้าจับ " อู่ฮู้...ทำไมมันใหญ่ยังงี้ละพ่อ...อื้อ...ร้อนๆมือด้วย...นั่น....มันดิ้น ได้ด้วยพ่อ...." ความเสียวมีเพิ่มมากขึ้นเมื่อโดนมือน้อยกำควย เลยเผลอเกร็งตามแรงจับไปด้วย และผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมไอ้ค้างมันถึงได้ขี้สงสัยขนาดนี้...ดูเอาเถอะ ขนาดมันกำแล้วรูดขึ้นๆลงๆด้วยมือทั้งสองข้าง ส่วนผมนะเหรอ....ก็เสียวนะซิครับ นั่งเกร็งแอ่นท่อนควยตามมือของไอ้ค้างมันเลยหล่ะ " พ่อ...เค้าเรียกว่าอะไรเนี่ย..." " อื้อ...ควยนะซิ.... " ผมอธิบายไปแล้วก็แอ่นเกร็งควยตามแรงไอ้ค้างมันไป " ทำไมของหนูมีไม่เหมือนพ่อละ ดูซิ....เนี่ย...." ไอ้ค้างมันมายืนถ่างขาแอ่นเนินหีให้ผมดู " พ่อลองจับดูซิ...อื้อ... " ไอ้ค้างจับมือผมไปวางไว้ที่เนินหีของมัน แล้วยังมีหน้าแอ่นเนินหีเข้ามาใส่มือของผมอีก " อุ๊ย...พ่อจับแล้วหนูเสียวจังเลย ทำไมตอนที่หนูจับของตัวเองแล้วมันไม่เห็นเสียวแบบนี้ละพ่อ...อื้อ..." แอ่นหีตัวเองเข้ามาโดนมือผมแรงๆแล้วร้องครางเบาๆ ...ดูเอาเถอะครับ...ไอ้ค้างมันสงสัยไม่เลิกจริงๆ... " พ่อ...นั่นอะไรอีกละ ขนอะไรตรงนี้นะ...อู้...มีตั้งเยอะ..." ไอ้ค้างยังทำตาโตไม่เลิก เมื่อมันมองเห็นหมอยของผม " ทำไมหนูไม่เห็นมีเหมือนพ่อซักอย่างเลย อุ๊ย...อื้อ...พ่ออย่าเขี่ยตรงนั้นซี้...หนูเสียว..." ไอ้ค้างเน้นเสียงในบางช่วง และเริ่มเบาลง แล้วมีการเกร็งแอ่นเนินหีให้ปลายนิ้วของผมในบ้างครั้ง เมื่อผมเขี่ยอยู่ที่ปลายเนินหีตรงเม็ดแตด น้ำเงี่ยนไอ้ค้างเริ่มหลั่งออกมาเปียกที่ปลายนิ้วผมบ้างแล้วละ ตอนนี้ " เบาๆซิพ่อ....อื้อ....หนูเสียว...อุ๊ยพ่อ...ดูน้ำอะไรละนั่นนะ...มันไหลออก มาจากควยพ่อด้วย ดูดี้...." " เค้าเรียกว่าน้ำเงี่ยนไง..." ผมอธิบายไปเกร็งตูดกระแทกเสยควยที่ไอ้ค้างกำกระตุดอยู่จนน้ำเงี่ยนเริ่ม เยิ้มออกมาบ้างเหมือนกัน " หนูก็มีนะค้าง นี่ไง..." " อื้อ...อย่าเอามือออกดี้ หนูกำลังเสียวเลย..." ผมดึงมือออกมาจากเนินหีจนไอ้ค้างต้องแอ่นหีตามนิ้วผม แล้วโชว์ปลายนิ้วที่เยิ้มให้ไอ้ค้างดู " อ้าว...หนูก็มีเหรอพ่อ..."

" มีซิ เห็นมั๊ยละค้าง หนูก็เริ่มเงี่ยนแล้วนะ....ใช่มั๊ย..." ผมบอกไอ้ค้างเบาๆ

" แล้วหนูต้องทำยังไงถึงจะหายเงี่ยนละพ่อ..." ไอ้ค้างพูดเสียงแผ่วๆและทำตาเยิ้มๆ " เอายังงี้..." ผมเริ่มหาวิธีทำให้ไอ้ค้างติดใจก่อน แล้วค่อยเย็ดวันหลัง " เรามาช่วยกันทำดีมั๊ยละ ค้างรูดควยพ่อ แล้วพ่อจะเขี่ยรูหีค้างเอง..." " ดีจ๊ะพ่อ...เอาเลยนะ..." ไอ้ค้างก้าวขาขึ้นมานั่งอยู่บนขาของผมข้างนึงแล้วถ่างขาออก พร้อมกับจับมือของผมไปใส่ที่เนินหี " เอาเลยดี้พ่อ...หนูอยากหายเงี่ยนแล้ว..." ไอ้ค้างพูดเบาๆ แล้วก็เร่งจับมือของผมเขี่ยคลึงที่เนินหีตัวเอง " เดี๋ยวหนูจะได้ทำให้พ่อไปด้วยพร้อมๆกันเลยงัยละ...อุ๊ย...ดูดนมหนูทำไม..." ตอนนี้ปากผมไม่ว่างที่จะอธิบายหรอก เพราะว่าเต้านมไอ้ค้างชี้อยู่ที่หน้าผม ผมก็เลยดูดเลียเข้าให้ " อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ... " เสียงไอ้ค้างเริ่มครางดังขึ้นเมื่อมือผมเริ่มบี้แตดอย่างช้าๆและเริ่มเร็ว ขึ้น ส่วนปากก็ดูดเม้มอยู่ที่เต้านมตูมๆจนไอ้ค้างต้องแอ่นเต้านมแล้วเชิดหน้าขึ้น มือข้างนึงโอบลงมาที่คอผม " ซี๊ด...พ่อจ๋า...อื้อ..." ไอ้ค้างก็ใช่ย่อย มือน้อยที่กำควยผมอยู่เริ่มกระตุกเร็วและแรงขึ้น " พ่อ...อื้อ...หนูปวดเยี่ยว..." " นั่นแหละค้าง...เยี่ยวออกมาเลย จะได้หายเงี่ยน..."

" อื้อ...นะ...หนู...อื้อ...อื้อ...อื้อ..."

ผมละ ปากออกจากเต้านมแล้วเริ่มอธิบายอีกครั้ง และไอ้ค้างเริ่มเกร็งแอ่นเนินหีกระแทกสวนปลายนิ้วนิ้วผมอยู่งึกๆ " นะ...อื้อ...หนู...เยี่ยว..." ไอ้ค้างเกร็งสุดๆทั้งตัว มือที่กำท่อนควยผมกระตุดอยู่ตอนนี้ทั้งบีบทั้งกำกระตุดถี่ยิบ น้ำผมเริ่มตั้งแถว และพร้อมที่จะฉีดออกมาแล้ว

" เยี่ยวหนูออกแล้วพ่อ...อื้อ...อื้อ...อุ๊ย..." น้ำของไอ้ค้างไหลออกมาเปียกปลายนิ้วผม ไหลนองลงมาที่โคนขาอีก และก็เป็นเวลาเดียวกันกับน้ำผมแตกพอดีเหมือนกัน น้ำผมถูกฉีดขึ้นมาโดนหน้าอกไอ้ค้างและไหลเปียกอยู่ที่โคนขาไอ้ค้างอย่างมาก มาย
มือไอ้ค้างยังคงกำรูดที่ควยผมอยู่ " อื้อ...พ่อจ๋า...พ่อเยี่ยวออกแล้วเหมือนกันเหรอจ๊ะ..." " จุ๊บๆ...จ้า...หนูละ เยี่ยวออกหรือยัง..." ผมจูบเบาๆที่เต้านมและแก้มทั้งสองข้าง
" หนูเยี่ยวแล้วจ่ะพ่อ...หนูเริ่มเสียวอีกแล้วละพ่อ..."
" พอก่อนเถอะนะ...ไปอาบน้ำก่อนเถอะเดี๋ยวแม่จะมาเห็นซะก่อน ถ้าแม่รู้เดี๋ยววันหลังอดไม่รู้ด้วย... แล้วเดี๋ยววันหลังพ่อทำให้ใหม่...ดีมั๊ย..." " จุ๊บๆๆๆ...จิงๆนะ รักพ่อที่สุดในโลกเล๊ย...." ไอ้ค้างกอดคอผมแล้วหอมที่แก้มทั้งสองข้าง ก่อนที่จะกระโดดวิ่งหายเข้าไปในห้องน้ำแบบเปิดประทุน ( ไม่มีหลังคา )

เดี๋ยวมาต่อให้ แล้วกัน

ลุงค้าง...2

2...มือไอ้ค้างยังคงกำรูดที่ควยผมอยู่ " อื้อ...พ่อจ๋า...พ่อเยี่ยวออกแล้วเหมือนกันเหรอจ๊ะ..." " จุ๊บๆ...จ้า...หนูละ เยี่ยวออกหรือยัง..." ผมจูบเบาๆที่เต้านมและแก้มทั้งสองข้าง " หนูเยี่ยวแล้วจ่ะพ่อ...หนูเริ่มเสียวอีกแล้วละพ่อ..." " พอก่อนเถอะนะ...ไปอาบน้ำก่อนเถอะเดี๋ยวแม่จะมาเห็นซะก่อน ถ้าแม่รู้เดี๋ยววันหลังอดไม่รู้ด้วย... แล้วเดี๋ยววันหลังพ่อทำให้ใหม่...ดีมั๊ย..." " จุ๊บๆๆๆ...จิงๆนะ รักพ่อที่สุดในโลกเล๊ย...." ไอ้ค้างกอดคอผมแล้วหอมที่แก้มทั้งสองข้าง ก่อนที่จะกระโดดวิ่งหายเข้าไปในห้องน้ำแบบเปิดประทุน ( ไม่มีหลังคา )
" ลุ๊ง...แม่ให้มาตาม...ลุ๊ง....อยู่ไหน...แม่ให้มาตาม...วู้...ลุ๊ง..." เสียงไอ้ฝนยังตะโกนลั่นสะพาน " ล้างจ้านอยู่หลังบ้านโว๊ย..." ผมตะโกนบอกมันไปเหมือนกัน " ตึ๊งๆๆๆ...แม่ให้มาเรียกลุงไปกินเหล้า..." " เออ...ลุงรู้แล้ว แต่ทีหลังเดินให้มันเบาๆหน่อยก็ได้ว่ะ...ลุงขี้เกียจซ่อมบ้าน...เฮ้ย..." " ฮิ..ฮิ..." ก็จะอะไรละครับ ไอ้ฝนแอบจับควยผมอีกแล้วนะซิ " เดี๋ยวเถอะไอ้ฝน เดี๋ยวลุงจะไปฟ้องแม่เอง..." " อย่านะลุง...เดี๋ยวแม่ตีหนูตายเลย...อย่านะ นะลุงนะ..." ไอ้ฝนมันกลัวแม่ของมันเป็นที่หนึ่ง ไอ้เรื่องตีลูกละก็ ไม่มีใครเกินแม่ของมันจริงๆ " นะลุงนะ..." ไอ้ฝนเอานมมาถูที่แขนผม และยังกอดแขนผมอยู่ " ก็เอ็งเล่นจับควยลุงอย่างนี้บ่อยมากเลย เอ็งจะให้ลุงทำยังไงกะเอ็งว่ะฝน...." ผมออกท่าทางขึงขังแกมขู่ " ก็ควยลุงมันน่าจับนี่....หนูก็เลยจับ..." นั่น ฟังมันพูดเข้า " แล้วเอ็งจะให้ลุงทำยังไงดีละ บอกมาซิไอ้ฝน..." ผมยังทำเสียงขู่ไม่เลิก ได้ผลครับไอ้ฝนเริ่มหน้าซีด มันยืนกอดเอวผมตัวสั่นๆ " ลุงก็จับหีหนูคืนก็ได้นี่....แต่ลุงอย่าบอกแม่หนูนะ...." เอ้อ...เอา...เอากะมัน...เฮ้อ...บ้านนี้ทั้งบ้าน เมื่อเช้าก็ไอ้ค้างทีนึงและ บ่ายๆมาก็ไอ้ฝนอีกรึไงว่ะเนี่ย " ห๊ะ...ว่าไงนะ...ลุงไม่ค่อยได้ยิน...." ผมแกล้งหูตึงขึ้นมาทันที " ลุงก็จับหีหนูคืนซิ แต่อย่าไปบอกแม่หนูนะ..." ไอ้ฝนมันกอดคอผมแล้วกระซิบที่หู เต้านมใหญ่ๆก็อัดแน่นที่หน้าอกผมเหมือนกัน " จะดีเหรอว่ะฝน..." " ดีซิ ทำไมจะไม่ดีละ นะ...นะ...จับหีหนูเถอะนะ...นะลุงนะ..." เสียงไอ้ฝนมันอ้อนวอนให้ผมจับหีมันคืน เพราะมันกลัวว่าผมจะไปฟ้องแม่ของมัน " เอา...ก็ได้ว่ะ..." ผมตอบ
อย่างเสียไม่ได้จริงๆ แต่จริงๆแล้วนะผมอยากจับหีไอ้ฝนมานานแล้ว แต่ว่ามันไม่มีโอกาสแค่นั้นเอง..." มานี่ก่อนซิฝน เดี๋ยวลุงต้องล้างหีฝนก่อนนะ มันจะได้สะอาดๆ ไปล้างก่อนไป..." ผมจูงมือไอ้ฝนให้เดินตามมาที่หลังครัว ไอ้บ้านผมน่ะ มันไม่มีห้องน้ำหรอก มีแต่ชานหลังบ้านและก็โอ่งน้ำตั้งเรียงกันอยู่ 4 ใบ เพราะว่าด้านหลังเป็นป่าทึบไม่มีบ้านคน เลยไม่กลัวว่าจะมีใครมาแอบดู " ถอดกางเกงออกก่อนซิฝน เดี๋ยวเปียกกางเกง..." ไอ้ฝนรูดกางเกงขาสั้นลงอย่างว่าง่าย ...และแล้ว...สิ่งที่ผมอยากเห็นมานานก็มาลอยอยู่ตรงหน้า หีครับ...หีไอ้ฝน....มันทั้งใหญ่ทั้งโหนก เนินหีที่มีฐานใหญ่ ขาวมากๆ ร่องแคมปิดสนิทมีหมอยอ่อนๆกำลังขึ้นบางๆปิดร่องรู และนั่น....แตดครับ...เม็ดแตดไอ้ฝนโผล่ออกมาหน่อยนึง...มันชั่งสวยงามอะไรขนาดนี้ โอ้...วาสนา...ควยเริ่มแข็งแล้วครับ ตอนนี้

ชายผ้าขาวม้าตกท้องช้างอยู่ " อุ๊ย...ควยลุงออกมา...รีบๆล้างซิลุง...มัวแต่ดูอยู่นั่นแหละ..." ไอ้ฝนนั่งลงแล้วเขย่าแขนผม " อื้อ...กำลังจะล้างโว๊ย..." ผมเอามือวางทาบที่เนินหีไอ้ฝนในขณะที่มันนั่งยองๆ " ถ่างขาออกอีกซิฝน มือลุงเข้าไม่ได้..." ไอ้ฝนขยับถ่างขาตัวเองออกไปอีก " อุ๊ย...ลุง...เย็นหีจังเลย..." ผมลาดน้ำลงไปแล้วขันนึง หันไปเอายาสระผมเทใส่ฝ่ามือแล้วเริ่มละเลงลงไปที่เนินหีไอ้ฝน วนฝ่ามือให้ทั่ว " อื้อ...เสียวหีจังเลยลุง..."

เสียงไอ้ฝนเบาลง มือไอ้ฝนมันยังกำบีบอยู่ที่ข้อมือผมเบาๆ ผมยิ่งลูบไล้ฝ่ามือที่เนินหีแรงขึ้น แล้วก็เอาปลายนิ้วเขี่ยเบาๆที่รูหีและปลายแตดด้วย ผมก็แข็งจนปวดไปหมดแล้วละครับ ตอนนี้ " ซี๊ด...หนูเสียวนะลุง..." ไอ้ฝนหลับตาเชิดหน้าขึ้น พรางร้องบอกผมเสียงสั่นๆ " เป็นไงมั่งว่ะฝน...ดีมั๊ย..." " ดีจ๊ะลุง...หนู...ดีจ้า...อื้อ..." ผมเร่งเขี่ยนิ้วที่ปลายแตดหนักๆ " ....นะ...หนู...อุ๊ย...ลุงจ๋า...ฝนปวดเยี่ยว..." ผมรู้ว่าไอ้ฝนน้ำกำลังจะแตก ผมเลยอยากหยุดอารมณ์ไอ้ฝนไว้แค่นั้น " อุ๊ย...ลุงสาดน้ำลงมาทำไมหนูกำลังจะเยี่ยวเลย..." " ล้างออกก่อนดีกว่า..." ผมลาดน้ำตามอีกสอง...สามขัน แล้วเดินควยโด่ และจูงมือไอ้ฝนเข้าไปในบ้าน..." เอ้า...ล้างแล้วก็เช็ดให้สะอาด..." ผมจับชายผ้าขาวม้าตัวที่นุ่งอยู่ไปเช็ดที่หีไอ้ฝน " เอ็งถ่างขาออกอีหน่อยซิว่ะฝน..." ไอ้ฝนนั่งลงแล้วถ่างขาออกไปอีก " อุ๊ยลุง...ควยลุงออกมาแล้ว..." " เออ...ชั่งมันเถอะ...ว่าแต่ว่า เอ็งอยากจับมันมั๊ยละฝน..." " อยากซิลุง หนูชอบจับควยลุงอยู่แล้ว...แต่ลุงอย่าไปบอกแม่หนูนะ..." ว่าแล้วไอ้ฝนก็เอื้อมมือมากำเข้าที่ควยผมอีกครั้ง แต่คราวนี้ไอ้ฝนจับแบบตาปรือๆ มือสั่นๆ " ลุงเอาผ้าออกก่อนดี้...ฝนจับไม่ถนัดนะ..." ผมดึงผ้าขาวม้าออกไป " ฝนนอนลงซิ ลุงจะได้เช็ดหีให้งัยละ..." ไอ้ฝนนอนหงายหลังลงไป ผมได้โอกาสเลยขยับเข้าไปนั่งในหว่างขาของไอ้ฝนแล้วยกขามันขึ้นมาไว้ที่หน้าขาของผม " ลุง...หนูจับควยลุงไม่ถนัดมือเลย " ผมเอาหมอนสองใบรองเข้าที่หลังไอ้ฝนแบบครึ่งนั่งครึ่งนอน ไอ้ฝนจับกำควยผมแบบเต็มๆมืออีกครั้ง

ส่วนผมยังคงเอาผ้าขาวม้าเช็ดวนๆลูบๆที่เนินหีของไอ้ฝนอยู่ " ซี๊ด...อื้อ...เสียวหีจังเลยลุง..." ไอ้ฝนควนมือหาท่อนควยผม และผมก็วางผ้าขาวม้ากองไว้ใกล้ๆตัว เนินหีไอ้ฝนตอนนี้มีปลายหัวควยผมเฉียดไปเฉียดมาอยู่ที่ร่องหี เพราะมือของไอ้ฝนมันเอง " อุ๊ย...ลุงจ๋า..." บางครั้งไอ้ฝนมันเขี่ยดึงหัวควยของผมไปชนกับปลายแตด " อื้อ...เสียวหี..." ไอ้ฝนจ้องมองดูที่ควยผมและเนินหีของมันเอง สายตาฉ่ำเยิ้มปรือๆ ผมก็บี้แตดช่วยไอ้ฝนอยู่เหมือนกัน " อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ... " ไอ้ฝนครางเหมือนเสียงคนละเมอ ผมเอื้อมมือขึ้นไปลูบไล้ที่เต้านมของไอ้ฝนบ้าง " อุ๊ย...ลุง...ฝนเสียวนมนะ...อื้อ...หีด้วย..." อีกมือนึงก็วนอยู่กับการกดคลึงเนินหี และบี้เม็ดแตด " ลุงจ๋า...ฝนเสียวมากๆเลยจ้า...อุ้...อื้อ..." ผมคลึงเต้านมไอ้ฝนแรงขึ้นเรื่อยๆ ไอ้ฝนเองก็แอ่นอกรับฝ่ามือผมเช่นกัน " ลุงจ๋า...อุ๊ย...ควยลุง....อ้า...ขะ...อื้อ...มา...นะ....ซี๊ด..." ผมเสียวสุดจะยั้ง ค่อยๆดันตูดตัวเองเข้าไป ส่วนปลายหัวควยก็ค่อยๆจมเข้าไปในรูหีไอ้ฝนอย่างช้าๆ ไอ้ฝนเกร็งขมิบรูหีแน่น มือที่ยังกำท่อนควยผมอยู่เริ่มบีบแน่นขึ้นอีก " ควยลุงเข้ามาแล้ว...ซี๊ด...ลุงจ๋า..." ความอบอุ่นจากรูหีไอ้ฝน ทำเอาผมแทบน้ำแตก " ลุงจ๋า..." ไอ้ฝนปล่อยควยผมแล้วกอดเอวผมแน่น เบิกตาอ้าปากค้างเมื่อผมกดควยเข้าไปอีกเกือบครึ่งลำ " ซี๊ด..." ความคับแน่นในรูหีพร้อมๆกับกระขมิบรัดท่อนควยของผม ไอ้ฝนมันเกร็งหน้าท้องอย่างแรง " ซี๊ด...เบาๆก่อนลุง...ซี๊ด...หนูเจ็บหีจังเลย..." ผมดึงเสื้อไอ้ฝนขึ้นแล้วก้มลงไปดูดที่เต้านมขนดใหญ่เกินตัวของไอ้ฝน " ..................... "
ทำเอาไอ้ฝนต้องห่อไหล่เข้ามาแล้วเชิดหน้าตัวเองขึ้น " เป็นไงว่ะฝน...อื้อ..." ผมเริ่มชวนมันคุย เพื่อให้ลืมความเจ็บและตึงที่รูหี " มันคันๆในรูหีจ้าลุง...ซี๊ด...อื้อ..." ผมก้มลงหอมแก้มและหน้าผากเป็นการปลอบใจไอ้ฝนมัน " ไม่เจ็บแล้วใช่มั๊ยละ..." " จ้าลุง...มันคันอยู่ในรูหีนะจ้า..." " งันลุงเย็ดควยเข้าไปในรูหีฝนอีกนะจ๊ะ..." " จ้าลุงเย็ดควยเข้ามาในหีฝนอีกซิ...ซี๊ด...อื้อ...อ่า..." ไอ้ฝนกอดผมแน่น พร้อมๆกับเกร็งขมิบรูหีอย่างแรง เมื่อผมเกร็งกดท่อนควยเข้าไปจนสุดลำ และซุกหน้าเข้าที่เต้านม " อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...ลุงจ๋า...ซี๊ด...อุ๊ย..." เสียงครางยังคงมีหลุดลอดออกมาบ้างไม่มากมายนัก และผมก็ยังดูดเม้มอยู่ที่หัวนมน้อยๆของไอ้ฝนที่ยอดเต้าอวบ ตูดไอ้ฝนเริ่มส่ายไปๆมาเบาๆ รูหีเริ่มขมิบถี่ขึ้น " ลุงจ๋า...หนูปวดเยี่ยวจังเลย..." ใกล้แล้ว...ไอ้ฝนน้ำใกล้แตกแล้ว " เยี่ยวเลยซิฝน...ลุงไม่ว่าหรอก...ฝนเยี่ยวใส่ควยลุงเลยก็ได้...ดีมั๊ยละ...เดี๋ยวลุงก็จะเยี่ยวใส่หีหนูด้วยไงละ...เปลี่ยนกัน..." " จ้า...ซี๊ด...นะ...หนู...เยี่ยว...ใส่..." ผมเริ่มดึงตูด ขยับควยออกมาช้าๆ แล้วโยกควยเข้าไปช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ " ควย...ซี๊ด...ลุงด้วย....นะ...อื้อ..." เสียงพูดแผ่วๆ และเอาหน้าซุกไว้ที่หน้าอกผม ไอ้ฝนกอดเอวพร้อมกันเกร็งขมิบรูหีอย่างรุนแรง " หนูเยี่ยวแล้ว....ลุงจ้า....เยี่ยวใส่ควยลุงแล้ว..อื้อ...อื้อ..." ผมเกร็งเอว และกดกระแทกท่อนควยหนักอย่างต่อเนื่องอีกไม่กี่ที " ซี๊ด...ลุงจ๋า...อื้อ..." น้ำร้อนๆก็ถูกรูหีไอ้ฝนเกร็ขมิบรีดรัดออกมา ผมเกร็งและกดท่อนควยอัดกับเนินหีไอ้ฝนแน่น " ลุงเยี่ยวใส่หีหนูแล้วนะฝน..." " จ้า...ซี๊ด...ร้อนท้องจังเลยจ๊ะลุง...แล้วลุงอย่าไปบอกแม่หนูนะ..." " จะให้ลุงบอกว่าอะไรอีกละ..." ผมแกล้งถามไอ้ฝนมัน " ก็หนูจับควยลุงไงละ แล้วยังเยี่ยวใส่ควยลุงอีกไง แค่นี้ก็ทำเป็นจำไม่ได้..."

ลุงค้าง ...3

3...." จ้า...ซี๊ด...นะ...หนู...เยี่ยว...ใส่..." ผมเริ่มดึงตูด ขยับควยออกมาช้าๆ แล้วโยกควยเข้าไปช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ " ควย...ซี๊ด...ลุงด้วย....นะ...อื้อ..." เสียงพูดแผ่วๆ และเอาหน้าซุกไว้ที่หน้าอกผม ไอ้ฝนกอดเอวพร้อมกันเกร็งขมิบรูหีอย่างรุนแรง " หนูเยี่ยวแล้ว....ลุงจ้า....เยี่ยวใส่ควยลุงแล้ว..อื้อ...อื้อ..." ผมเกร็งเอว และกดกระแทกท่อนควยหนักอย่างต่อเนื่องอีกไม่กี่ที " ซี๊ด...ลุงจ๋า...อื้อ..." น้ำร้อนๆก็ถูกรูหีไอ้ฝนเกร็งขมิบรีดรัดออกมา ผมเกร็งและกดท่อนควยอัดกับเนินหีไอ้ฝนแน่น " ลุงเยี่ยวใส่หีหนูแล้วนะฝน..." " จ้า...ซี๊ด...ร้อนท้องจังเลยจ๊ะลุง...แล้วลุงอย่าไปบอกแม่หนูนะ..." " จะให้ลุงบอกว่าอะไรอีกละ..." ผมแกล้งถามไอ้ฝนมัน " ก็หนูจับควยลุงไงละ แล้วยังเยี่ยวใส่ควยลุงอีกไง แค่นี้ก็ทำเป็นจำไม่ได้..."

" พ่อ... แม่ให้มาตาม " เสียงไอ้ค้างตะโกนมาแต่ไกล " ฝน...ลุ๊กใส่เสื้อกางเกงเร็ว ไอ้ค้างมา..." ทั้งผมและไอ้ฝนรีบลุกใส่เกสื้อผ้าทันที " เดี๋ยวบอกไอ้ค้างด้วยนะว่าลุงอาบน้ำอยู่...จุ๊บ... " " จ้า..." ผมหอมแก้มไอ้ฝนไปทีนึงแล้วรีบออกไปหลังบ้านตักน้ำราดตัวทันที " อีฝน...พ่อเค้าไปไหนว่ะ..." " โน่น...อาบน้ำอยู่หลังบ้าน...เดี๋ยวกูกลับเลยนะ..." " เออ...เดี๋ยวกูไปพร้อมพ่อ...มึงบอกแม่ด้วยก็แล้วกัน..." เสียงไอ้ฝนเดินออกไปแล้ว " พ่อ...หนูอาบน้ำด้วยคนซิ..." เอาอีกแล้ว...ไอ้ค้างขออาบน้ำกับผมอีกแล้ว " พ่ออาบเสร็จพอดีเลยค้าง..." " ว้า...น่าจะรอหนูมั่ง..." ผมถอดผ้าขาวม้าออกแล้วเดินเข้ามาข้างในบ้าน " พ่อ...ควยพ่อตอนนี้ทำไมมันเล็กจังเลยละจ๊ะ..." ไอ้ค้างเดินตามผมเข้ามา นั่งลงตรงหน้าแล้วจับควยผมเบาๆแล้วพลิกซ้ายที ขวาที ... " ไม่เห็นแข็งเหมือนเมื่อเช้าเลย...มันนิ่มมือหนูจังเลยพ่อ..." ผมเริ่มเสียวที่ควยอีกแล้วครับ ทั้งๆที่เพิ่งจะเย็ดกับไอ้ฝนไปเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา ผมเอามือลูบที่หัวไอ้ค้างเบาๆ " ก็พ่อยังไม่เงี่ยนนี่ค้าง...ถ้าพ่อเงี่ยนแล้วมันก็จะแข็ง และก็จะมีน้ำไหลออกมาด้วย..." แล้วทำยังไงพ่อถึงจะเงี่ยนละพ่อ..." ไอ้ค้างยังกำควยผมกระตุกอยู่ในมือเบาๆ " พอก่อนเถอะค้าง...เดี๋ยวแม่เค้าจะคอยนาน..." " โอ๊ยพ่อ...แม่ย่างเนื้ออยู่รีบไปกันเถอะ หนูลืมไปเลยนะเนี่ย...จุ๊บ.ๆ... " ไอ้ค้างจูบที่ควยผมเบาๆ ก่อนจะลุกยืนขึ้นแล้วกอดที่เอวผม ผมกอดโอบที่คอไอ้ค้าง " จุ๊บๆ..." แล้วหอมที่แก้มเบาๆ " พ่อจ๋า...ถ้าพ่อเงี่ยนแล้วบอกหนูนะ...หนูอยากทำแบบเมื่อเช้าให้พ่ออีกนะจ๊ะ..." ไอ้ค้างยังกำท่อนควยของผมอยู่ในกำมือ แล้วกระซิบเบาๆบอกผม " พอก่อนเถอะค้าง...จับควยพ่ออย่างนี้เดี๋ยวมันก็แข็งอีกหรอก..." เอามือไปจับมือไอ้ค้างแล้วดึงออก " ก็ดีซิพ่อ...หนูจะได้ทำให้พ่ออีกไงละ...หนูชอบ..." นั่น...ว่าไปนั่นเลย ไอ้ค้างเอ๊ย...
ทาแป้งใส่เสื้อแล้วก็กางเกงขาสั้นตัวเก่ง " จุ๊บ...ไปกันเถอะค้าง เดี๋ยวแม่จะคอยนาน...." ผมจูบปากไอ้ค้างทีนึง แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงไอ้ค้างลูบไล้ที่เนินหีเบาๆ " อื้อ...อะไรนี่ค้าง หีแฉะเลยหรือนี่..." " ก็ตอนหนูจับควยพ่อไงละ...หนูเริ่มเงี่ยนอีกแล้วนะพ่อ..." ไอ้ค้างก็ไม่ยอมน้อยหน้า มันล้วงมือเข้าไปในกางเกงผมแล้วกำท่อนควยที่กำลังแข็งตัวอยู่เหมือนกัน " อื้อพ่อ...พ่อเงี่ยนแล้วใช่มั๊ย นี่ไง...ควยพ่อแข็งแล้ว " เสียงไอ้ค้างพูดแบบดีใจ แล้วย่อตัวนั่งลงไปที่เป้ากางเกงผมแล้วดึงกางเกงผมลงอย่างรวดเร็ว " พ่อจ๋า...อื้อ..." ไอ้ค้างมันพูดของมันได้แค่นั้น มันก็จับควยผมยัดใส่ปากแล้วเริ่มดูดเลียทันที มันทำให้ผมต้องเลื่อนมือลงไปลูบหัวไอ้ค้างไว้ แล้วซอยท่อนควยเข้าๆออกๆในปากของไอ้ค้าง " อื้อ............... " ผมถอนหายใจยาวๆ มันเสียวที่ควยดีจริงๆเลย " ไอ้ฝนโว๊ย...ไอ้ค้าง...อีห่านี่...กูใช้ให้มึงมาตามพ่อมึงแล้วเสือกหายหัวไปไหนกันหมดว่ะ...ไอ้ค้าง..." ไอ้ค้างได้ยินเสียงแม่มันแหกปากดังสั่นสะพานมาแต่ไกล ทำให้ไอ้ค้างต้องรีบถอนควยผมออกจากปากทันที " พ่อเค้ากำลังจะไปนะแม่..." ไอ้ค้างตะโกนตอบแม่มันเสียงดังๆเช่นกัน...นั่น...ไอ้ค้างมันไหวตัวได้ทันจริงๆ ตอบแม่มันไปแบบน้ำขุ่นๆเลย แล้วไอ้ค้างก็รีบลุกขึ้นกอดคอแล้วหอมแก้มผมทีนึง " จุ๊บ...แม่ไม่น่ามาขัดจังหวะเลยเน๊อะพ่อ...หนูกำลังดูดควยพ่อมันๆปากอยู่...เดี๋ยววันหลังขอหนูดูดควยพ่ออีกนะพ่อนะ " ไอ้ค้างพูดแบบหัวเสีย และยังอ้อนขอวันหลังถ้ามีโอกาสแบบนี้ แล้วขอให้หนูดูดอีก " เร็วซิพ่อ...มัวแต่ยืนควยแข็งอยู่นั่นแหละ..." ไอ้ค้างมันคว้าขอมือผมแล้วกระตุกให้เดินตาม ฟ้ามาถึงหน้าบ้านพอดี " อีฝนมันไปไหนของมันว่ะนี่ มึงไปตามมันซิอีค้าง..." สิ้นเสียงสั่งของฟ้า ทำให้ไอ้ค้างต้องรีบวิ่งหน้าตั้งตามทางที่จะเข้าหมู่บ้านทันที " ไปกันเถอะพี่..." ฟ้าจูงข้อมือผมแล้วเดินนำหน้า " พี่เพิ่งอาบน้ำเสร็จหรือไงจ๊ะ...หอมเชียว..." ฟ้าเดินกอดแล้วเบียดอกเข้ามาที่ผม " พี่กอดหนูหน่อยซิ..." ผมเอื้อมมือขึ้นไปคล้องคอฟ้า ฟ้าก็ขยับตัวเบียดเข้ามาอีก แล้วก้มหน้าเข้ามาหอมที่อกของผม ควยที่กำลังจะอ่อนตัว มันกลับค่อยๆแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ดีนะ...ที่ฟ้าไม่เห็น...

ลมพัดเอื่อยๆที่โต๊ะหลังบ้านนอกชาน บนเก้าอี้ยาวตัวเดียวกัน ไอ้ฝนนั่งข้างๆผมอยู่ทางด้านซ้าย ไอ้ค้างนั่งอยู่ด้านขวา ส่วนฟ้านั่งอยู่ฝั่งตรงข้าม ทั้งเหล้าน้ำแข็งกับแกล้มตั้งอยู่เต็มๆโต๊ะ " วันนี้ไม่เมาไม่เลิก..." ฟ้าเธอประกาศจุดยืนเหมือนกันทุกๆครั้ง " พี่...ชนแก้ว...เอ้า...ดื่มให้กับความสุขและสดชื่น..." ผมยกแก้วชนกับเธอแล้วค่อยๆดื่ม ส่วนตัวผมก็ไม่ค่อยจะดื่มอยู่แล้ว ไอ้เหล้าหรื่อว่าเบียร์นี่ คือว่าเวลากินเยอะๆแล้วมันจะเมาน่ะ...ฟ้าเธอก็กลัวว่าจะไม่เมาหรือไงก็ไม่รู้ เห็นยกทีเดียวหมดแก้วอยู่เรื่อยๆ " พ่อ ...เนื้อย่าง...เอาหนูป้อน..." ไอ้ค้างตักเนื้อย่างป้อนใส่ปากให้ผม ทำให้ไอ้ฝนต้องหันหน้ามามองน้องสาวมันเองแบบค้อนๆ " ลุง...เดี๋ยวหนูป้อนมั่ง...อะ...เนื้อย่าง..." ผมก็ต้องหันมาทางไอ้ฝนบ้าง ตอนนี้มีชิ้นเนื้อย่างอยู่ในปากผมแล้วสองชิ้นใหญ่ๆ " พี่...ให้หนูป้อนมั่ง..." ฟ้า...เธอก็เล่นกับลูกสาวเธอเหมือนกัน " อือ...เอ็มอากแอ๊ว..." " ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า... " เรียกเสียงหัวเราะจากสามแม่ลูกได้พอสมควร "

ลุงค้าง.....4 ตอนจบ

..........ฟ้ายังคงดูดเม้มที่ควยผมอย่างเอาเห็นเอาตาย โดยที่ไม่รู้ตัวเลยว่าลูกสาวทั้งสอง มายืนดูอยู่ข้างๆแล้ว ผมเอามือโอบเอวไอ้ฝนเข้ามาข้างๆ ไอ้ฝนเองก็กอดคอแล้วเบียดหน้าอกเข้ามาที่หน้าผมพร้อมๆกับดึงชายเสื้อตัวเองขึ้น เต้านมขาวๆของไอ้ฝนก็หลุดออกมาทันที " อุ๊ย...ลุง..." ผมอ้าปากออกดูที่เต้านมของไอ้ฝนมันที " เฮ้ย...ไอ้ฝน..." เสียงของฟ้าร้องดังขึ้น หลังจากปลอยควยผมออกจากปากแล้วลุกขึ้นมาเห็น " หนูอยากเหมือนกันนะแม่...อุ๊ยลุง...อย่าดูดแรงดี้..." เสียงไอ้ฝนมันร้องบอกแม่มันออกไป " อื้อ...ตามใจโว๊ย..." ไอ้ค้างเริ่มถอดเสื้อกางเกงออกไปจากตัว แล้วเดินอ้อมมาหาผมอีกด้านนึง ผมเอื้อมมือไปกอดเอวไอ้ค้างเอาไว้ แล้วอ้อมมือไปที่ด้านหลัง แล้วใช้ฝ่ามือลูบไล้ที่เต้านม " ซี๊ด...พ่อจ๋า..." " ไอ้ค้าง...มึงก็เอาด้วยหรือว่ะ..." เสียงฟ้าร้องดังๆขึ้นอีกที เมื่อเห็นลูกสาวคนเล็กเข้ามาร่วมวงเสียวด้วย " ก็ทีแม่กับพี่ฝนละ..." นั่น...ไอ้ค้างมันว่าไปโน่นเลย " เออ...แล้วแต่มึงโว๊ย..." เสียงฟ้ากระแทกใส่ แล้วก็ก้มลงไปดูดควยผมต่ออย่างเร็ว แรงดูดของฟ้ากลับรุนแรงขึ้นมากกว่าเดิมหลังจากที่เห็นลูกสาวทั้งสองคนมาร่วมวง " อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ... " เสียงรอดออกมาจากปากของฟ้า ที่มีท่อนควยผมอยู่เต็มๆปาก ทั้งการเกร็งปากกระแทก และน้ำเสียง รวมทั้งท่าทางของเธอในตอนนี้ มันชั่งเร้าอารมณ์ของผมให้เพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณ
เราทั้งหมดพากันย้ายที่เข้ามาในห้อง สภาพทุกๆคนในตอนนี้ ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยแม้แต่คนเดียว ผมนอนหงายอยู่บนที่นอน ฟ้าเธอนั่งค่อมโดยมีควยผมจมอยู่ในรูหีของเธอ ฟ้าเธอเริ่มกดกระแทกและโยกแรงๆ " อื้อ...พี่...ซี๊ด...มันเข้าไปลึกจังเลย...โอ๊ย...ควยพี่ใหญ่ คับรูหีหนูดีจริงๆ...อื้อ..." เสียงของฟ้าที่ร้องครวญคราง ทำให้ไอ้ค้างต้องหันไปช่วยดูดนมให้กับแม่ของตัวเอง มือผมข้างนึงล้วงอยู่ที่รูหีไอ้ค้างแล้วเร่งคว้านกระตุกอยู่ในรูหี " อื้อ...เบาๆ...ไอ้ค้าง กูเจ็บ..." " ก็หนูเสียวหีนี่แม่...แรงๆเลยพ่อ..." เสียงของฟ้าร้องบอกไอ้คัางเบาๆ ในขณะที่ตัวเองก็กำลังกระแทกหีอยู่กับท่อนควยผม ส่วนไอ้ค้างทั้งแก้ตัวทั้งเร่งผม ส่วนไอ้ฝน...ผมดึงเข้ามาดูดปากด้วยกัน " ................................. " และมืออีกข้างก็บีบอยู่ที่เต้านมตูมๆของไอ้ฝน " พี่...ซี๊ด...หนูจะไม่ไหวแล้วนะ...อื้อ..." ฟ้าคงจะใกล้เสร็จแล้ว เสียงร้องบอกและอาการเกร็งขมิบที่รูหี มันรุนแรงจริงๆ ผมก็กระแทกท่อนควย แบบแทงเสยขึ้นไป เพื่อช่วยให้ฟ้าได้ถึงจุดหมาย " ไม่ไหวแล้วพี่...โอ๊ย..." ฟ้าเกร็งขมิบรูหีตอดรัดท่อนควยผมอย่างแรง ความอบอุ่นจากร่อง... รูหีของฟ้ามีเพิ่มมากขึ้นอีกเท่าตัว ผมรีบดันให้ไอ้ฝนออกไปแล้วกอดฟ้าลงมาแทนที่ " โอ๊ย...ใจเกือบขาด...จุ๊บ..." ฟ้าร้องบอกผมเบาๆพร้อมกับหอมแก้มผมทีนึงแล้วออกไปนอนหงายข้างๆตัวผม ไอ้ฝนรีบเข้าแทนที่แม่มันทันที " อื้อ...ลุงจ๋า..." ไอ้ฝนมันส่งเสียงได้แค่นั้นจริงๆ เพราะผมกระแทกควยเสยเข้าไปในรูหีของไอ้ฝนตอนที่มันจับควยผมแล้วจ่อที่รูหี ไอ้ฝนเอามือมากดลงที่หน้าอกผมแล้วเกร็งรูหีรัดท่อนควยของผม ความอบอุ่นเกิดขึ้นที่ท่อนควยผมอีกครั้ง " ซี๊ด...ลุงจ๋า...ควยลุงมันเต็มหีหนูเลยจ๊ะ..." " ดี...สมน้ำหน้ามึง อยากเงี่ยนดีนัก...เย็ดไอ้ฝนมันแรงๆเลยพี่...เย็ดให้มันหีบานไปเลย..." ฟ้ายันตัวเองให้ลุกนั่งขึ้น แล้วมองดูรูหีไอ้ฝนที่อ้าอมท่อนควยผมอยู่ พร้อมกับว่าลูกสาวต้วเองและยังบอกให้ผมกระแทกรูหีไอ้ฝนให้มันบานออกไปอีก " ก็ทีแม่ละ...อื้อ...ซี๊ด..." เสียงไอ้ฝนยังคงเถียงแม่ของมันอยู่ ในขณะที่รูหีตัวเองโดนท่อนควยเสียบอยู่จนมิดโคน ไอ้ฝนเริ่มส่ายตูดคลึงเนินหีตัวเองกับท่อนควยผมอยู่อย่างช้าๆ " ซี๊ด..." เสียงครางเบาๆหลุดออกมาจากปาก ไอ้ค้างเริ่มเข้ามาแจม จับนมของไอ้ฝนแล้วดูดคลึงทันที ผมเห็นไอ้ฝนเอามือโอบหัวไอ้ค้างแล้วส่ายเต้านมตัวเองเข้าไป ส่วนด้านล่างก็เกร็งตูดกระแทกรูหีลงมา จากช้าๆ เริ่มแรงขึ้น...แรงขึ้น...." ซี๊ด...ลุงจ๋า...ฝน...โอ๊ย...อื้อ...อะ..." ผมเดาอาการของไอ้ฝนออก เพราะแรงเกร็งของรูหีที่รัดกับท่อนควยเริ่มมีมากขึ้น แรงกดกระแทกเนินหีลงมาที่ผมก็รุนแรงขึ้น " ออกแล้ว...ลุงจ๋า...โอ๊ย..." ไอ้ฝนน้ำแตกคาควยผมอีกคนนึงแล้ว ผมยังเกร็งงตูดกระแทกท่อนควยใส่รูหีไอ้ฝนอยู่อย่างช้าๆ ไอ้ค้างถอยออกไปแล้ว ๆ ไอ้ฝนซบหน้าลงมาที่อกผมแล้วกอดคอ " หนูน้ำแตกแล้วลุง...อื้อ...อื้อ...จุ๊บ... " " เสร็จแล้วออกไปเลยนะ...ให้เค้ามั่งดี้...พี่ฝน เค้าเงี่ยนเต็มที่แล้วนะ..." เสียงไอ้ค้างร้องบอกกับไอ้ฝนแล้วเอามือมาดันที่ตัวไอ้ฝนให้ถอยออกไป " มึงจะเย็ดลุงดัวยหรือไงอีค้าง..." " เออ...ให้น้องมันเย็ดมั่งเป็นไงว่ะ...มึงออกมาเลยไอ้ฝน..." เสียงของฟ้าบงการไอ้ฝน บอกให้รีบถอยออกมา ครับ...ไอ้ฝนเริ่มขยับตัวถอยออกไปจากตัวผม " อุ๊ย...ซี๊ด...ควยลุงหลุดจากหีหนูแล้ว...อื้อ..." ไอ้ฝน มันยังไม่วายร้องบอกกับผม ไอ้ค้างเริ่มขยับตัวเข้ามาทันที " ใจเย็นๆนะค้าง..." ผมบอกไอ้ค้างไปเบาๆ " จับควยพ่อเขี่ยที่รูหีหนูก่อนนะจ๊ะ แล้วค่อยๆดันหีหนูลงมาที่ควยพ่อ...อื้อ...อย่างนั้นแหละ...ช้าๆ...ลูก...ช้าๆ..." ไอ้ค้างทำตามคำอธิบายของผมอย่างถูกวิธี " หนูนอนลงมากอดพ่อไว้ซิค้าง...อื้อ...ยังงั้น...ใช่...กดตูดลงมาเรื่อยๆเลยลูก..." ไอ้ค้างเอนตัวล้มลงมาทับผมอย่างว่าง่าย ใบหน้าไอ้ค้างดูจะมีความสุขกับสิ่งที่ได้รับในตอนนี้ มันก็คือท่อนควยผมดีๆนี่เอง ผมเอามือดันตูดไอ้ค้างให้ค่อยๆกดลงมา ท่อนควยผมโดนรูหีไอ้ค้างอมลึกเข้าไปเรื่อยๆ " อย่าเกร็งซิลูก...เดี๋ยวเจ็บหีนะ...นั่นแหละ...ใช่เลย...อย่างนั้น..." มืออีกข้างลูบเต้านมที่มันล้นออกมาที่หน้าอกผม " พ่อจ๋า...ควยพ่อใหญ่เต็มหีหนูเลยนะพ่อ...ซี๊ด...อื้อ...มันแน่นรูหีไปหมอเลย..." " หนูนอนอยู่เฉยๆก่อนนะค้าง...อย่าพึ่งขยับนะจ๊ะ..." ความคับแน่นและการเกร็งงขมิบของรูหีไอ้ค้าง ทำเอาผมแทบน้ำแตก เลยบอกให้อยู่เฉยๆ " พ่อจ๋า...อื้อ...หนูคันหีนะพ่อ..." ไอ้ค้างเพิ่งจะโดนควยครั้งแรก บอกอาการแก่ผม " หนูค่อยๆยกตูดขึ้นมาซิค้าง...อย่างนั้น...ใช่ๆ...อื้อ...อย่างนั้น...พอก่อน ทีนี้ค่อยๆกดหีลงช้าๆ...อุ๊บ...ช้าๆซิลูก..." " หนูคันข้างในรูหีหนูนี่พ่อ..." ไอ้ค้างเกร็งตูดกดเนินหีลงมาอย่างแรง จนท่อนควยผมมิดโคน " พ่อจ๋า...หนูเย็ดแรงๆเลยนะพ่อ... หนูคันรูหีมากๆเลย...ให้หนูเอาเลยนะ..." ไอ้ค้างพูดได้แค่นั้น... มันก็เริ่มเกร็งกดตูดกระแทกเนินหีขึ้นๆลงๆอย่างเร็วๆและแรงๆ " ซี๊ด...พ่อจ๋า...หนูปวดเยี่ยวจ้า...อื้อ...อื้อ..." " แรงๆเลยลูก...พ่อก็ปวดเยี่ยวเหมือนกัน " " พ่อจ๋า...น้ำเงี่ยนหนูจะออกแล้ว...อุ้ย...อะ...ออก..." ไอ้ค้างเกร็งขมิบรูหีตอกรัดท่อนควยผมอย่างแรง พร้อมทั้งเกร็งตูดและขากระแทกลงมาอย่างต่อเนื่อง น้ำของผมก็จวนเจียนจะแตกอยู่แล้ว กับแรงขมิบรูหีไอ้ค้าง ผมเลยเสยท่อนควยกระแทกขึ้นๆลงๆอย่างแรง " ค้าง...ซี๊ด...น้ำพ่อแตกแล้ว...อื้อ..." " น้ำหนูก็แตกแล้วพ่อ...อุ๊ย...อื้อ..." ไอ้ค้างขมิบรูหีเป็นครั้งสุดท้ายแล้วทิ้งตัวลงมาอย่างแรงพร้อมๆกับกดเบียดเนินหีเข้ามาที่ท่อนควยผม " ร้อนท้องจังเลยพ่อจ๋า...พ่อน้ำแตกใส่หีหนูเหลอจ๊ะ...อุ๊ย...อื้อ..." " จ้า...พ่อน้ำแตกใส่รูหีค้างไงละ...เป็นไงมั่ง...หื้อ..." " มันอุ่นๆในรูหีหนูนะพ่อ อุ๊ย...ควยพ่อดิ้นในรูหีหนูอีกและ...อื้อ...น้ำพ่อยังไหยใส่หีหนูอยู่เลย มันเสียวไปทั้งรูหีเลยนะพ่อ..." " จ้า...พ่อก็เสียวไปทั้งท่อนควยเหมือนกันละจ๊ะ..."

ไอ้ค้างนอนหลับอยู่บนหน้าอกผมจนเช้า..ฟ้ากับไอ้ฝนนอนหลับอยู่คนละข้าง และทุกวันนี้ ทั้งสามแม่ลูกก็ยังวนเวียนมาเย็ดอยู่กับผมเป็นประจำไม่ได้ขาด บางครั้งก็มาคนเดียว บางครั้งสองคน และส่วนมาก... จะมาพร้อมกันทั้งสามคน...ครับ ไม่มีอะไรมามาย นอกจากเสียว และ...เหนื่อย..

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

johnyred59

ช่างโชคดีอะไรปานนี้ ถ้าเป็นเรื่องจริง สนุกมากแถมเร้าใจดีด้วย ขอบคุณครับ

somc217

สนุกมากๆครับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันครับ

tanee

tawornfung

ลุงค้างได้กำไรนะเนี่ย มีมาให้ทำหลายคนขนาดนี้

darthorange

ขอบคุณครับ แหม..ลุง เทยกครัวเลย 555  ::DookDig::

hanabombam

โอ้เทครัวทั้งสามคนเลย เด็ดๆ ทั้งสามสาวสามอายุเลย

likestory

มโนภาพถึงบ้านไร่ในชนบท ได้บรรยากาศดีครับ

goldhand

รูปประกอบวยงามครับ ขอบคุณมาก

sachawat

สนุกสนานกันไป ขอบคุณ เขียนเรื่องราบรื่นดี

kosol0104

asiakook

ต่อไปแม่คงเมาน้อยลงกลัวเสียรอบ อิอิ แต่แม่ลำเอียงทีฝนบอกเสร็จแล้วรีบออก ทีค้างนี่ปล่อยยันเช้า  ฮาๆ::Sweat:: ขอบคุณครับ

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ ได้บรรยากาศไปอีกฟิลลิงหนึ่งนะครับ

alanis

เทครัวได้เยี่ยมครับลุง อ่านไปเสียวไป

saturn

ถ้าเรื่องจริงเป็นผม  ตายตั้งแต่ 3 เดิอนแรกละ  55555