ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รักในอดีต" (EP.4) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 25, 2016, 03:09:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sir-Worst

เมียแรกผ่านไป เมียสองเมียสามค่อยๆ ผ่านไป หลงผิดคิดภาคภูมิใจ ก่อนเดินมาถึงวันนี้ๆ สุดท้ายจะมีวันที่รวมบรรดาเมียมาขึ้นเตียงพร้อมกันเมื่อไรน้อ แค่เวลา รอแค่เวลานินะท่าน writer

lovesupitcha Pormsopa

อยากได้พลังแบบนี้บ้างจะได้ตั้งฮาเร็มน้อยๆ

kapok49

ขอบคุณมากครับ เรื่องยังสนุกเหมือเดิม ได้พลังนี้มาสุดยอดมาเลย จะตามอน่าต่อไปคราบ

BazillUz

ขอบคุณครับ อ่านไปดูภาพไปได้อารมณ์ดีจริงๆ

us3r

ตอนนี้ยังไม่มีตัวละครใหม่เหรอครับ แต่อยากได้พลังแบบนี้บ้าง

Sakdiwichai Ontong

อยากให้พลได้แม่เลี้ยง หรือครู ครับ ก็มันเรื่องบาปนี่ครับ

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เหมยจะตายไหมเนี่ย เห็นว่าจะตาย อย่านะ สงสารนางเอก

tak19

เหมยเป็นของพี่แล้ว. อย่าทิ้งเหมยนะ

ฟหกด่าสว

งานแบบนี้ต้องอ่านอย่างตั้งใจครับ คนอ่านต้องละเอียดให้สมกับเนื้องาน ผมถือว่าเป็นแบบอย่างได้เลยสำหรับคนที่เขียนงานแนวนี้

jatumongkol

nmiint

งานนี้เจอเพื่อนสนิทแอบรัก ซะแล้ว

Private Private

ทำไมพระเอกเรื่องพวกนี้ต้องชื่อพล เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนชื่อมั่งอิอิ

Whoo Amm Ii

พลจัดหนักใส่เหมย หรือเหมยจัดหนักใส่พลล่ะทีนี้

nuttabank

รูปนี่ช่วยจินตนาการได้เยอะเลยครับ

Ideology

อ่านมาถึงตอนปัจจุบัน ก็ยังคงชอบเหมยที่สุดครับ นิสัยน่ารักมาก