ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 1 (แนวดราม่า-รุนแรง)

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 25, 2016, 02:08:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ เปิดเรื่องมาแบบนี้น้ำฟ้าน่าจะโดนหนักแน่ๆ รอชมตอนต่อไปเลยครับ 555

maioz

แลดูน่าสงสารอะ แต่คิดว่าจะมีพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วย

elviswhat

เปิดตัวมา สงสารน้องน้ำฟ้ามาก ๆ เลยนะครับเนี่ย แต่ก็ใส่ชุดพริ้ตตี้มาแบบนี้ก็ต้องทำใจ มันล่อตาล่อใจมาก ๆ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ เริ่มเรื่องมาก็สนุกแล้ว ผมชอบแนวข่มขื่นนักศึกษาสาวด้วย จัดหนักไปเลยครับท่าน

tantawanjames

joker socool

มาอ่านรอบที่สองแล้วครับเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ออกโทนดาร์คๆหน่อยดูสมจริงสนุกมากครับ

hanabombam

น้องฟ้าจะรอดจากพวกพี่ตี๋ได้ไหมนะ ใครจะเป็นคนมาช่วยน้องฟ้ากันนะ ลุ้นจัง

Asura4237

Gumg

อ่านตอนแรกแล้วหัวใจแทบหลุดออกมาเลยครับ ลุ้นสนุกครับ ::Beggar::

suriyamahajit

น้องน้ำฟ้าคงรอดนะเอาใจช่วยแต่ต้องโดนลูกน้องก่อสร้างแทน

ayiraj2408

yasa_ud