ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราคะ ตัณหา ความใคร่ องก์ที่1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2016, 11:24:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

yoot2499x

เนื่อเรื่องละเอียดดีครับตัวละครน่าสนใจขอแนะนำนิดนะครับ บทเลิฟซีนน่าจะละเอียดกว่านี้ให้เหมือนตอนอธิบายตัวละครจะดีขึ้นครับ แต่แค่นี้ผมก็ชอบแล้วล่ะ

thaint

รายละเอียดเนี้ยบมากครับ ชอบ ชอบ
ติดตามผลงานอยู่นะครับ

rai2000

7946410

เรื่องสนุก อ่านเพลินมาก  ขอบคุณมาก

swss2511

ยากดีมีจนก็ไม่พ้นสิ่งนี้ไปได้ นพจะเจอรักแท้หรือเปล่าหนอ

johnyred59

สำนวนการเขียนการเดินเรื่องยอดเยี่ยมมาก เนื้อเรื่องชวนให้ติดตาม สนุกดีครับ

somc217

เรื่องของคุณ Twin Tower ทุกเรื่อง สนุกมาก เนื้อเรื่องกระชับ น่าติดตามครับ
รออ่านตอนต่อไปครับ
ชอบมาก
ขอบคุณมากครับ

toey_pv

ผลงานคุณภาพอีกแล้วครับ แค่ตอนแรกก็น่าติดตามแล้ว ขอบคุณที่แบ่งบันครับ

biggiggog

โลกมันกลมจริงๆ เจอกันจนได้
ขอบคุณมากๆครับ

sthanya

สงสัยติดใจเด็กพ่อ เจอกันอีกครั้งเลยไม่ต้องพูดกันมาก วัวเคยค้าม้าเคยขี่

swbkk

เปิดตัวดีจังครับ อ่านสนุกมาก แม้จะไม่มีบทอีโรติคมากมาย แต่เนื้อเรื่องชวนติดตามว่าจะเดินเรื่องไปยังไงต่อ
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆอีกเรื่องนึงครับ .......::Thankyou::

sanya

ราคะ ตันหา ใคร่ เงียนงำเงียบจิงๆ นพ อิอิ

mommampup01

ติดตามมาหลายผลงานแล้วครับ สร้างสันผลงานดีๆออกมาอีกนะครับ