ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Autumn Fan - พี่สะใภ้สุดเปลี่ยว (แปลไทย โดย trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 26, 2016, 09:12:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hero7nakab

nekki

ภาพสวยมากครับสำหรับอาจารย์ท่านนี้
แล้วก็สำนวนการแปลเลื่อนไหลดีมาก อ่านแล้วไม่มีติดขัดส่วนไหนเหรอ
ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปันครับ

piratss

hot2day

แฟนพี่แหล่มจริงๆ  ::Bloody::
ของอ.คนนี้แหล่มทุกเรื่องเลยจริงๆ  ::Oops::

Muka

ยสตน ท้องขึ้นมานี่สามีคงดีใจน่าดูเลยนะเนี่ย
พี่สะใภ้อ่อยขนาดนี้ทนได้ก็แย่แล้ว ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

akine

virus747

nsrichantamit

เรื่องดีสุด เรื่องนึงเลยครับ พี่สะใภ้อารมณ์เปลี่ยวแบบนี้

6thhokage

พัดลม

นึกว่าจะเข้าไปอาบน้ำด้วยกันซะอีก  ::Evil::

ไม่อย่างนั้นนะ  ::Grimace::  ::Snap::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Vinsmoke

ชินอิจิมันร้ายนัก  ::Angry::

ลายเส้นสวยดีครับ สำนวนการแปลโอเค แต่ตัวอักษรเล็กไปนิดนะครับ (ผมอ่านใน note 8 )

ขอบคุณครับ