ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Autumn Fan - พี่สะใภ้สุดเปลี่ยว (แปลไทย โดย trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 26, 2016, 09:12:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mukid123

note0521

ภาพสวย แปลดีครับ ลองเปลี่ยนฟอนต์ เอาหลายๆแบบน่าจะดีกว่าดีนี้อีกคับ มาถูกทางและครับ รอผลงานเรื่องต่อไปอยู่นะครับ

amilove2

ชอบแนวนี้มากๆๆ ลายเส้นก็สวย แปลก็ออกมาดีด้วย

akasaboy

ลายเส้นสวยนะครับ แปลออกมาได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ball1892

ภาพสวยจริงด้วยครับ ส่วนเรื่องแปลผมว่าโอเคเลยครับ แจ่มๆๆ

azerothx

kluay777

sachawat

ภาพสวยงามดี เนื้อหาอ่านได้ต่อเนื่องสนุกสนาน แต่ตัวอักษรไม่ได้สื่อว่าเป็นเรื่องการ์ตูน ลองเปลี่ยนดูนะ

1kiku58

kapomman

Xcalibur

โอ้โหหหห ลายเส้นเรื่องนี้มันสุดยอดไปเลยล่ะครับ
ขอบคุณมาก ๆ ที่แปลให้อ่านกันนะครับ จะคอยติดตามผลงานไปเรื่อย ๆ ครับ

::Thankyou::