ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชิวิตสบายตามแบบคุณนัน ตอนที่ 6 คืนสวาทกวางน้อยกลายร่าง

เริ่มโดย nankung, ธันวาคม 26, 2016, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nankung

คุยก่อนอ่าน
       สวัสดีวันคริสต์มาสย้อนหลังนะครับนักอ่านทุกท่าน ผมเร่งเขียนแต่ช้าไปวันหนึ่งต้องขอโทษด้วยครับ ส่วนใครอยากรู้ว่าอาร์ทเป็นอย่างไรบ้างจะได้เจอเธออีกไม่นานเกินรอแน่นอนครับ ส่วนใครที่ชอบสาวนักการเกษตรไว้หลังปีใหม่นะครับ ส่วนตอนต่อเป็นผมจะรีบเขียนให้เสร็จภายในปีนี้นะครับ เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับทุกท่าน ขอบคุณครับ

หลังจากกลับจากกรุงเทพผมเริ่มออกกำลังกายเพิ่มกล้ามทั้งซิทอัพและวิดพื้น พร้อมกับต่อเล้าไก่ไข่ไว้กินเพิ่มกล้าม และปลูกต้นบอระเพ็ดกับต้นปลาไหลเผือกไว้หลังบ้าน ส่วนพี่สาวแสนสวยนักการเกษตรผมยังไปกินข้าวและคุยอยู่เป็นประจำ วันไหนไม่ได้ทำทั้ง 2 อย่างจะโดนงอนจนกว่าผมจะง้อนั้นละ(ขนาดยังไม่ได้มีอะไรกัน ยังขนาดนี้ แล้วเป็นแฟนจะขนาดไหน) 3สาวจอมป่วนยังมาให้ปวดหัวแทบทุกบ่ายอยู่เหมือนเดิม จะมีน้องทรายที่จะดูเรียบร้อยกว่าเพื่อน เธอดูเป็นคนพูดน้อยถึงขั้นเงียบอย่างเดียวเลยก็ว่าได้ จนผมต้องเป็นฝ่ายเอ่ยพูดก่อนถึงจะพูดด้วย
เล้าไก่
ไก่ไข่
ต้นบอระเพ็ด
ต้นปลาไหลเผือก
พี่นิด

ก่อนวันสงกรานต์ 5 วันผมทำกิจกรรมตามปกติ แต่วันนี้ผมได้ข่าวที่จะทำให้ผมได้เพิ่มรายได้มากขึ้น เมื่อผมไปกินข้าวกับพี่นิด ก่อนไปผมโทรไปบอกพี่นิดว่า "กำลังจะออกไปแล้ว"
พี่นิด "จ้า วันนี้กินข้างนอกนะ พอดีพี่มีเรื่องคุย"
ผม "เรื่องอะไรหรอครับพี่"
พี่นิด "เดี๋ยวก็รู้เอง คุยที่นี้ไม่สะดวก รับรองว่าเป็นข่าวดี"
ผม "ก็ได้ครับ แต่ว่าเจอกันที่ไหนดีครับ"
   พี่นิดบอกชื่อร้านเสร็จ ผมจึงปั่นเจ้าเสือไปที่ร้านเห็นพี่นิดนั่งอยู่คนเดียวเลยเข้าทัก "ดีครับพี่นิดแล้วพี่ปลาละครับ"
พี่นิด "ยัยนั่นเข้าห้องน้ำอยู่เดี๋ยวตามมา"
ผม "อ๋อครับแล้วพี่สั่งอะไรยัง"
พี่นิด "พี่สั่งแล้ว สั่งเผื่อเราด้วย"
ผม "ดีจังเลยครับพี่ มีพี่สาวน่ารักอย่างนี้ ผมรักตายเลย"
พี่นิด "ได้ทีอ้อนเลยนะเรา"
ผม "555 แล้วเรื่องที่จะคุยละครับ"
พี่นิด "อ๋อแค่วันศุกร์หน้า จะมีการจัดอบรมเกี่ยวกับการเลี้ยงกุ้งก้ามแดง พี่เห็นว่ามีประโยชน์ต่อเรานะ"
ผม "สนใจสิครับพี่ ๆ ช่วยลงชื่อให้ผมด้วยนะครับ"
พี่นิด "จ้าคุณน้องพี่ลงให้เรียบร้อยแล้ว"
ผม "รักพี่สาวที่สุดเลย"
   ผมกินข้าวกับพี่นิดจนเสร็จพี่ปลาก็ยังไม่มา จึงแยกกันกลับ พอถึงบ้านก็พบ 3 สาวมาป่วนกันอีกรอบ ก่อนเปิดประตูเข้าบ้านผมถามไปว่า "บ้านโน้นไม่มีคนอยู่หรอ ถึงมาบ้านพี่"
ส้ม "ก็บ้านพี่สนุกกว่า เลยมาบ้านนี้กัน"
แนน "บ้านโน้นได้แค่คุยกัน บ้านนี้ยังมีอะไรให้ทำมากกว่า"
ทราย "ขอเข้าไปหน่อยนะค่ะพี่ ข้างนอกมันร้อน"
   ผมจำใจเปิดประตูบ้านให้พวกเธอเข้า แต่ไม่ปิดประตูกันคนเข้าใจผิด ผมเข้าห้องเปลี่ยนเสื้อเป็นเสื้อแขนกุด กางเกงบอล ลงมาทำงานในฟาร์มซึ่งเป็นรูปเป็นร่างแล้วในตอนนี้ โดยมี 3 สาวคอยป่วนอยู่เหมือนเดิม จึงให้เพราะเธอคอยช่วยงานเล็กน้อยอย่างถอนหญ้าเตรียมอาหารปลาอาหารไก่ หลายๆครั้งที่พวกเธอสงสัยถาม เช่น พี่วัดต้นไม้ วัดอุณภูมิน้ำ วัดขนาดปลา อะไรประมาณนี้ ผมก็ตอบให้พวกเธอเข้าใจและรู้จักกับการจดสถิติ พอตกเย็นก่อนพวกเธอจะกลับผมก็จะให้เงินเธอคนละ 20 บาท ฐานะที่พวกเธอมาช่วยงานซึ่งดูแล้วจะป่วนมากกว่า แล้วยังสอนให้พวกเธอทำบัญชีรายรับรายจ่ายในแต่ละวันอีกด้วย (คงเพราะได้เงินด้วยมั้งถึงมาบ้านผมแทบทุกวัน)
   ผมส่งพวกเธอกลับบ้าน(ความจริงแค่ส่งหน้าบ้านแล้วปิดประตูแค่นั้น) แล้วอาบกินข้าว เปิดออนMSN กับหลิง ซึ่งตอนนี้มีตูนมาร่วมด้วย คุณเธอตั้งกลุ่มให้เรียบร้อย อ๋อลืมไปเรื่องอาร์ทผมพยายามไม่ติดต่อไป กลัวมีปัญหาตามมาอีก ส่วนออมผมติดต่ออาทิตย์ 2 ครั้ง เป็นประจำ จน 3 ทุ่มผมปิดคอมเตรียมเข้านอนก็ได้ยินคนเรียก "พี่นันนอนยังเปิดประตูให้หน่อย"
ผม "นั้นใครอะ"
ทราย "ทรายเองพี่ เปิดประตูหน่อยมีเรื่องให้ช่วย"
ผมเปิดประตู"มีอะไรให้พี่ช่วยหรอ"
ทราย "ขอนอนด้วยคนสิพี่ ที่บ้านไม่มีใครอยู่"
ผม "แล้วไม่ไปนอนบ้านพวกยัยส้มละ"
ทราย "พวกนั้นนอนกันหมดแล้ว พ่อกับแม่ต้องไปบ้านญาติด่วนให้หนูเฝ้าบ้านแต่หนูกลัวเลยมาหาเพื่อนนอน นะพี่ให้หนูนอนด้วย"
ทราย
   ผมจำใจเปิดประตูให้ทรายเข้าบ้าน ทรายรีบเข็นรถเข้าบ้านแล้วรีบขึ้นไปข้างบน ส่วนผมปิดบ้านแล้วตามเข้าไป พอผมขึ้นไปเห็นทรายยืนอยู่ภายให้ห้องโถงผมเอ๋ย "ทรายอาบน้ำยัง"
ทราย "อาบแล้วค่ะพี่"
ผม "งั้นเดี๋ยวเราไปนอนในห้องพี่นะ พี่นอนข้างนอก" ผมพูดเสร็จก็เข้าไปในห้องหยิบชุดนอนสำรองพอลุกขึ้นหันหน้าออกประตูเท่าก็เจอทรายพุ่งเข้าสเปียร์ผมลงไปกับที่นอนถึงขั้นจุก จากนั้นทรายขึ้นคร่อมพร้อมถอดเสื้อออก นมขนาด32นิ้ว หัวนมสีชมพูอ่อนเผยให้เห็นเต็ม 2 ตา "พี่นันหนูชอบพี่จัง พี่เป็นของหนูนะ" แล้วกระชากเสื้อผมออก กระดูมกระจุยกระจายไปกันคนละทิศทาง ทรายก้มหน้าดูดนมผมอย่างกระหาย ผมพยายามดันตัวออก"อย่าสิ ใจเย็นก่อน"
ทราย "ไม่ยงไม่เย็นมันแล้ว" ตุ้ยท้องผมไปอีกหนึ่งที "อยู่เฉยๆ เดี๋ยวดีเอง"
ทรายเอามือจับน้องชายชักอย่างรวดเร็ว แล้วถอดกางเกงผมและเธอออก หันหลังให้ผมดูดน้องผมอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมเจ็บจนจุกเลยปล่อยให้เธอทำไป พยายามอั้นไม่ให้มีเสียงเผื่อเธอจะอารมณ์เสียบ้างจะได้ไม่ทำต่อ แต่น้องชายผมมันดันทรยศโด่แข็งเต็มปากทราย
ทรายคลายปากออกหันมาพูดกับผม "ใหญ่ดีจัง คืนเสร็จหนูแน่"
ผม"อย่านะ อุ๊บบบ"ผมไม่ทันจะพูดมากไปกว่านั้นทรายก็เอาก้มมาบดปากผมจนหายไม่ออก เอามือชักต่อซักพัก กลับด้านต่อยท้องผมอีกที แล้วจับน้องผมจ่อน้องสาวเธอ พอตรงรูก็กดเต็มแรง ทรายร้องกร๊ด "ลึกดีจังพี่นันขา เล่นสะหนูแทบจุกเลย ซี๊ดดดดด"
เธอค่อยๆโยกขึ้นลง เอามือยันหน้าอกพร้อมบี้นมทั้ง 2 ข้าง  ก้มหน้าพยายามดูดปากผม ผมสะบัดหน้าหนีจนเธอโมโห ตบหน้าผมไปอีก 1 ที จนหน้าผมแดง ผมหันมาถุยน้ำลายใสหน้าทราย เธอเช็ดหน้า ผมเห็นโอกาสเอาคืนจึงทำสะพานโค้งจนหน้าคะมำ พลิกตัวเป็นฝ่ายขึ้นคล่อม "เธอผิดเองนะที่ทำแบบนี้" พร้อมเอานิ้ว 3 นิ้วยัดเข้ารูหีเธอ กระแทกมือไม่มียั้ง "อย่างนั้นค่ะ แรงอีกค่ะ ผัวขาขอแรงๆ โอ๊ยยยยย"
ผม "อยากได้แรงว่านี้ใช่ไหม"
ทราย "ค่ะผัวขา เมียขอแรงๆ"
ผม "ได้ เดี๋ยวจะทำให้จำจนวันตายเลย" ผมดึงมือออก จับมือทั้ง 2 ของเธอมัดกับเตียง เธอดิ้นไม่ยอมให้ผมทำอะไร "พี่จะทำอะไรหนู" จนผมโมโหเอาผ้ายัดปากเธอ แล้วลูปนมทั้ง 2 ข้าง จนเธอเริ่มผ่อนคลายก็ตบนมจนแดงไป เธอสะดุ้งร้องไหน้ำตาไหลเป็นทาง พยายามดิ้นแต่ก็ไร้ผล ผมหยิบผ้ามาปิดตาเธอพร้อมปลอบไปว่า "ทนไม่ไหวก็หลับตาซะนะ หลังจากนี้พี่เอาจริง"
ผมไปหยิบขวดโลออนยัดเข้ารูหีเธอไปได้ครึ่งขวด ถามเธอ"อันโอเคไหม" เธอส่ายหัว "อืมแสดงยังไม่โดนใจ เดี๋ยวล้างหน่อยละกัน"
ผมหยิบเอากระบอกน้ำยัดปากหีแล้วฉีดเข้าจนน้ำหมดกระบอก เธออั้นได้แปปเดียว น้ำก็พุ่งออกมาเต็มเตียงไปหมด
ผมดูว่าเธอน่าจะหมดแรงร้องแล้วจึงดึกผ้าที่อุดปากออก "พี่นันทำแบบนี้กับหนูทำไม"
ผม"พี่บอกแล้วว่าอย่า เรารุนแรงกับพี่ก่อนนะ อีกอย่างยังไม่จบทนต่ออีกหน่อยละกัน"
ทราย "พี่จะทำหนูต่ออีกหรอ อย่าทำหนูเลยนะหนูขอร้อง"
ผม "ไม่ได้หรอก เราทำผิดพี่ก็ต้องลงโทษ งั้นพี่ให้เราเลือกระหว่าง กล้วยกับควยพี่เราจะเอาอันไหน"
ทราย "หนูขอควยละกันพี่อย่ารุนแรงนะ หนูระบมหมดแล้ว"
ผม "ได้"ผมเอาผ้าปิดปากแล้วเปิดตาทรายให้เห็นว่าผมจะทำร่างกายเธอบ้าง ผมเอาที่หนิบผ้ามาหนิบหัวนมสีชมพูของเธอ แล้วเขย่าฐานนม ได้ยินเสียงอู้อี้ๆๆๆๆตลอดเวลา  ผมเขย่าจนพอใจก็ลุกขึ้นเอาน้ำใส่กระบอกครึ่งนึ่งก็ปิดฝา เอาถาดมารองก้มทราย บอกทรายอยู่เฉยไม่งั้นเจ็บ
ผมยัดปากกระบอกเข้ารูก้นเธอแล้วบีบน้ำเข้าไปจนหมด บอกให้ทรายขมิบไว้ ระหว่างนั้นผมขย้ำนมพร้อมรูดควยจนแข็ง ทรายทนไม่ไหวน้ำพุ่งผ่านรูก้นออกมาเป็นสาย (ดีนะที่ของเหลวสีเหลือไม่ออกมาด้วย) 
ผมเอาถาดออกจับควยจ่อรู้ก้นให้ตรงกันแล้วกระแทกทีเดียวมิดด้าน ทรายเกร็งตัวน้ำตาไหลรอบ 3 ผมแช่อยู่อย่างนั้น ดึงผ้าออกจากปาก "ฮือๆๆๆๆตูดหนูแหกแล้ว ทำไมทำกับหนูอย่างนี้ ฮือๆๆๆๆๆ"
ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้นโยกเอวเลื่อยจนรูก้นเริ่มคลายตัวรับควยผมได้อย่างต่อเนื่อง ถึงเริ่มเร่งความเร็ว เสียงร้องไหกับกลายเป็นเสียงแห่งความเสียว "ซี๊ดดดดเสียวเหลือเกินพี่นันจ๋า ทั้งแน่นทั้งเสียว ซี๊ดดดดดด"
ผมเห็นน้ำรักเริ่มออกจากหีเธอก็หยิบกล้วยมาถูกับปากรูหีเธอ "พี่นันจะทำไร ไม่เอานะอย่านะ โอ๊ยยย" ผมหยุดซอยแล้วเสียบกล้วยหอมในรูหี ชักเข้าได้ 10 กว่าทีก็หยุดปล่อยให้กล้วยคาไว้กับหีอยู่อย่างนั้น แล้วซอยต่อจน "โอ๊ยยยยยทั้งเสียวทั้งแน่นไปหมดทนไม่ไหวแล้วผัว เมียแตกแล้วโอ๊ยยยซี๊ดดดด" น้ำรักทะลักล้นออกมาเต็มไปรูหีย้อยไปจนถึงร่องก้น ผมหยิบกล้วยที่คาอยู่ในออกมาแล้วยัดปาก แล้วถอนควยออก เอากล้วยอีก 2 ลูกยัดทั้งรูหีและรูก้น  ขึ้นนั่งคร่อมหน้าชักควย 10 กว่าทีน้ำเงี่ยนก็แตกเต็มหน้าเธอ เธอสะบัดจึงโดนทั้งแก้มยาวไปจนถึงหลังหู นอนร้องไหอู้อี้ๆอยู่อย่านั้น
ผมเอาผ้าห่มคลุมตัว ปิดไฟแล้วออกมานอนข้างนอกห้องหลับจนถึงตี 3 ครึ่ง ก็ตื่นเข้าไปปลุกทรายลงมาอาบสระผมให้เธอ แต่งตัวแล้วไล่เธอกลับบ้านตอนตี 4 ก่อนกลับทรายมองผมอย่างแค้นเคลือง หน้าตาแดงกล่ำแล้วขับรถออกไป ผมปิดบ้านเข้ากินกาแฟระหว่างกินก็คิดเราผิดอะไรหว่า ทำไมดูโกรธขนานนั้น (ท่านผู้อ่านช่วยบอกผมหน่อยว่าผมผิดตรงไหน)

วาร์ปตอนเก่า

ตอนที่ 0
ตอนที่ 1
ตอนที่ 2
ตอนที่ 3
ตอนที่ 4
ตอนที่ 5

manspringer

ตามติดคุณนันอีกคน ชื่นชอบตรงที่เรื่องนี้สอดแทรกเนื้อหา

การทำเกษตรผสมผสาน รวมถึงมีภาพประกอบทำให้เห็น

ภาพจริงๆ รอติดตามตอนต่อไปครับ

elviswhat

พ่อนันเรานี่โหดเหมือนกันนะครับเนี่ย ส่วนทาายก็ใช่ย่อยเงียบแบบโหด

joker socool

บทนี้มาโหดมากครับ  แหม่ รุนแรงกันดีจริงๆ  ติดตามอ่านเสมอครับ  อ้อแล้วก็แก้คำผิดมาให้ด้วยบางส่วนนะครับ
จนผมต้องเป็นฝ่ายเอ๋ย
พี่นิด "เดี๋ยวก็รู้เอง คุยที่นี้ไม่สะดวก รับรองว่าเป็นข้าวดี"
พี่นิด "อ๋อแค่วันศุกร์หน้า จะมีการจัดอบรมเกี่ยวกับการเลี้ยงกุ้งกล้ามแดง พี่เห็นว่ามีประโยชน์ต่อเรานะ"
ส้ม "ก็บ้านพี่สนุกกว่า เลยมีบ้านนี้กัน"
จึงให้เพราะเธอคอยช่วยงานเล็กน้อยอย่างถอดหญ้า
หลายๆครั้งที่พวกเธอสังสัยถาม เช่น พี่วัดต้นไม้ วัดอุณภูมิ
(คงเพราะได้เงินด้วยมั่งถึงมาบ้านผมแทบทุกวัน)
ผมเห็นโอกาสเอาคืนจึงทำสะพานโค้งจนหน้าคะมำ ผลิกตัวเป็นฝ่ายขึ้นคล่อม

ปล. เป็นกำลังใจให้เขียนต่ออีกเยอะครับส่วนผมขออู้แป๊บ5555

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบน
รีพลายมักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะ เจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้ ถือว่าไม่ให้เกียรติ์
คนแบ่งปัน/ คนลงงาน..พวกเปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ? ตอบซ้ำมาหลายครัง ในกระทู้เดียวกัน
อาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน และห้ามใช้ ข้อความจากระบบในการตอบรีพลายเด็ดขาด! มันมักง่ายประเภทเดียว
กับก๊อปตอบ จะแบน ครึ่งปี ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ อาจโดนแนทันที
6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลายเขียนไม่ถูกอาจโดนแบนเลนทันที ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป
  คิดว่าสร้างมาตรฐาน ถ้าใครคิดว่ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบเป็นคำ thank อย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง บางคนโวยวาย
ขำ thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ
บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน
ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
เขียน ขอบคุณ ให้ถูก ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,
ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

sthanya

ทำซะแรงขนาดนั่นคงเคืองไม่น้อย แต่ทรายใช่ผู้หญิงแน่เหรอ เห็นทำกับยังกับจะข่มขืน

cd13579

นี้ต้องถามอีกเหรออีกนิดก็ฆ่ารัดคอละครับผมมมม  ::Horror::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gritkin

เห็นเงียบๆเเต่มาซะโหดเลย สงสัยเป็นสายซาดิส เเต่โกรธอะไรหว่า ผมก็งงครับ 555

missnihgs

เอาชะโหดเลยพระเอกเราโดนไปขนาดนี้สาวน้อยจะเป็นอย่างไรครับติดตามๆ

navy868

ตอนนี้มาแบบโหดสัสรัสเซียเลยครับ...ดูเงียบๆแต่ที่ไหนได้

peddo

น้องคงเคืองที่ไล่กลับบ้าน ไม่ล้างหน้าล้างตาให้แกซักหน่อยอ่ะครับ

kabyala

ไม่มีผิดครับถูกเต็มๆเลยทั้งกล้วยทั้งโลออน แถมตูดอีก ขอบคุณครับ ( เรื่องนี้มีปลูกต้นปลาไหลเผือกด้วยทำให้คิดถึงอีนังทีเพื่อนเลิฟ ) ขออภัยนะครับถ้าผมเอ่ยถึงบุคคลอื่นอย่าเคืองละ

naitoom

คุณเธอยอมขนาดนี้แล้ว ทั้งหน้าทั้งหล้ง ทั้งหน้าทั้งปาก แล้วยังไล่เธอกลับอีก
แบบนี้ไม่โกรธ ก็ไม่รู้จะว่าไง