ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sme2234

Zelda Zelda

ตัวอักษรยังมีเหลืออีกเยอะ แปลว่าต้องมีตัวละครใหม่ออกมาเรื่อยๆ ติดตามๆ

pputter

สุดยอด ครับ ลุ้นทั้งเสียว ลุ้นทั้งจะถูกจับได้มั้ยอีก ชอบมากครับ

kvr

เป็นอีกเรื่องนึงที่น่าติดตามครับ 

yedke

ตอนแรกอ่านกฏก็ยัง งงๆ ไม่เข้าใจ แต่พอได้อ่านตอนอื่นๆผสม ค่อยๆเข้าใจหลัการบ้างครับ แต่ก็ยังไม่เคลียร์เท่าไหร่ หวังว่าผู้เขียนจะอธิบายออกมาให้เข้าใจง่ายๆ เพื่อผู้อ่านอย่างผม และท่านอื่นๆด้วยครับ เป็นกำใจให้ครับ เนื้อเรื่องอปลกตาตื่นเต้นมากครับ

zebrazaa

ชอบมากครับ น่าติดตามดี เป็นกำลังใจให้นะครับ

Aoshisun

มาแบบนี้ กฎแบบนี้ น้องมายกับหมอไนท์คงอีกนานสินะครับ อย่างน้อยอักษรภาษาอังกฤษกับอักษรภาษาไทยก็ไม่ใช่น้อยๆนะครับ กำลังสนุกครับอยากอ่านเรื่อยๆ วอนอย่าหมดไฟไปก่อนนะครับ ขอจนครบ Z และ ฮ เลยนะครับ อิอิ
ขอบคุณครับ

phenix

หมอให้ออก..อยู่ต่อไม่ได้กลัวเคลมหมดโรงบาล ::Hunger:: ::Hunger::

poraset

กว่าจะถึงคิวหมอไนท์น่าจะอีกนานแน่เลย แต่ก็น่าสนใจดีว่าคุณผู้แต่งจะเอาใครมาเป็นตัวอักษรต่อไป เพราะตัวอักษรบางตัวในภาษาไทยนี่หาชื่อได้ยากมากเลยอย่างเช่นตัว ฑ ฒ

acropobia899

ปริศนาของพลังค่อยโผ่ออกมาให้รู้แบบนี้ดีจังเลยคับชอบๆ

ชอบเรื่องที่มีรูปประกอบแบบนี้มากเลย ช่วยให้สร้างอารมณ์ให้ได้มากเลย

ioimaxioi9

ขอบคุณครับสนุกดีแล้วหมอจะรอดไหมน่า

ajpj99

สนุกครับ เป็นกำลังใจให้แต่งต่อๆไปนะครับ 

apinya_30

shinosuke

ขอขยายความไอ่งูกะลีดเดอร์ทีครับ

shinosuke