ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

readinggg

งงๆนิดหน่อย แต่พอเข้าใจ ติดตามต่อยาวๆ

tcolove150

ว๊าว คนใหม่มาอีกละ เสร็จแน่ๆ

jjhj1988

เอาแล้ว นอกจากหมอไนท์แล้วยังมีพยาบาลขิมมาเพิ่มอีก
ว่าแต่ที่แกงเกอร์บอกมา แสดงว่าอเล็กซ่าท้องแล้วสินะคับ
ของเค้าดีจริงๆ

segaimer2

ก มาแล้ว ต่อไปจะไป ข ยังไงน้อ กว่าจะเกบครบเหนื่อยตายเลย. รอดุพลอตต่อยุ่ครับ

sadman

ลุ้นมากเลยครับ  ชอบน้องเหนิง

aissar

ขอบคุณครับ เก็บให้หมดทุกคนเลย

kai1957ac

คุณหมอไนท์ จะทนได้อีกแค่ไหนนะ

cuffs 112

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มขึ้นเลยๆ ขอบคุณครับ

Northsouce North

ได้พยาบาลเป็นแฟนแบบงงๆ แต่แบบนี้พระเอกจะซวยรึเปล่าหว่า

jakiro

หมอโดนคาปากไปแล้ว รอลุ้นปากล่างต่อ

sarozzero

เริ่มเผยเนื้อเรื่อง เพิ่มความสนุกมากขึ้นอีก  แล้วถ้ามีอะไรกับคนที่โดน รีดเดอร๋สิงจะเป็นยังไงกันล่ะ?

gobori21

น้องขิม ข ไข่ ออกมาแล้ว ไหนจะไทย อังกฤษ หวังว่าเรื่องนี้จะมียาวๆ เอาใจช่วยคนเขียนให้คิดไอเดียบรรเจิดๆฮะ

yuta279

รายต่อไปมาแล้วพยาบาลขิมนี่เอง ขอบคุณครับ

flask

::Horror::
เอาจิงดิ ไล่ตามตัวอักษรมันเยอะนะ
เอาใจช่วยครับ อยู่กันยาวแน่ๆ เรื่องนี้

LLT_GreY