ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 1.จุดจบสาวร้อน

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 10:30:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

น่าจะเป็น เรื่องสั้นหลายตอนจบนะครับผมว่า  ::Ahoo::

t0rnad0z

verbatim

johnywalker

MOx

สนุกดีครับ แอบเอากับเพื่อนแฟนเนี่ย / รออ่านตอนต่อไป / ขอบคุณครับ

pinmonkey

กำพล

hanabombam

โอ้โห้ ได้ตั้มเพื่อนแฟนแบบสดแตกในอีกต่างหาก สุดยอด วาสนาทฝพี่ชลนี้ดีจริงๆ

kuniine

เนื้อเรื่องสั้น แต่แซ่บมากๆ มาต่อน่ะ

pinmonkey

อ่านรอบสองก็ได้อารมณ์ครับ อยากให้สาวท้องนี้แสดงว่าจริงใจคิดรับผิดชอบใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

winnythepooh

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆ ต้องตามต่อว่าได้ใครมาบ้าง

Jame8509

ัuffa555

::Glad:: ขอบคุณสำหรับผลงานมากๆ นะครับ
อยากได้แบบนี้บ้างจังเลย  ::Dribbling::

surfaced

taton

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ยิ่งมีเปิดประเด็นตั้งไว้ตอนท้ายอีก (ใครมาอ่านก็อยากรู้แน่นอน)