ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาม่ะ!! มาโหวตตัวละครใหม่ในเรื่อง 7 Sin : Lust กันเต๊อะ!!

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 28, 2016, 12:57:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวละครสาวที่จะปรากฎคนต่อไปจะเป็นคนไหนดีน้า

1
34 (40.5%)
2
39 (46.4%)
3
6 (7.1%)
4
8 (9.5%)
5
19 (22.6%)
6
23 (27.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 84

ZeldaZ

ชอบเบอร์ 1 กับ 2 ครับ ดูสวย มั่น ไม่โชว์มาก แต่มีของ  ::Evil:: ::Evil::

taton

เบอร์หก ครับ ดูมีความน่ารักใสๆ ร้ายก็ได้รักก็ดี น่าจะเพิ่มอรรถรสได้อีกเยอะ

KengNaJa

เบอร์ 2 กะเบอร์ 6 ครับ แตชอบเบอร์ 2 มากกว่าครับ ขาวดีและใหญ่ด้วย

phetkung

1. หน้าสวยครับ
5.  เราต้องโกอินเตอร์กันบ้าง   
แต่หลงรักเบอร์ 1 มากกว่า

Aoshisun

แม้ว่าจะช้าไปก็ยังอยากโหวต อากเม้นครับ แหะๆ
โหวต 1 และ 2 ครับ เหตุผลเพราะว่าชอบแนวนี้ครับ อิอิ
ขอบคุณครับ

pfrankz

ขอโหวตด้วยคนครับ

โหวต เบอ 1 กับ 2

ชอบเบอร์ 2มากกว่า สเป็คเลย  ::WowWow::

tacklove

นางฟ้าทุกคนเลยนะ เลือกยากอ่ะ แต่ก็เลือกเบอร์สองละกันเนาะ

zasde

5ครับ จะได้ทำให้ตัวละครมีหลากหลาย เพราะ6ตัวเลือก มีนศ.ไทย5 ต่างประเทศ1 
เสนอให้มี นศ.ต่างชาติบ้าง จี_ ญี่ปุ่_ เวียดนา_ พม่_  เพื่อเพิ่มบทบาทครับ

ultrasonic

BabyFace

::Glad:: 1 ,2 โดนใจมากครับ ทั้งหน้าตา เครื่องแต่งการ รูปร่าง 9/10

kuniine

เบอร์ 5 ไปเลยครับ เปลี่ยนแนวเป็นสาวลูกครึ่งเซกซี่บ้างครับ

aioros13

winds