ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาม่ะ!! มาโหวตตัวละครใหม่ในเรื่อง 7 Sin : Lust กันเต๊อะ!!

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 28, 2016, 12:57:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวละครสาวที่จะปรากฎคนต่อไปจะเป็นคนไหนดีน้า

1
34 (40.5%)
2
39 (46.4%)
3
6 (7.1%)
4
8 (9.5%)
5
19 (22.6%)
6
23 (27.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 84

GoDeRsOuL

ปิดโหวตแล้วครับ

กิจกรรมให้ผู้อ่านร่วมสนุกครับ โดยสาวๆเหล่านี้จะมีบทบาทอยู่ในเนื้อเรื่องช่วงที่นายพลเข้าเรียนที่มหาลัย
ทุกคนจะมีคาแรคเตอร์ของตัวเองอยู่แล้ว เพียงแต่ว่าผมยังไม่ได้ลำดับก่อนหลัง
ผมจะไม่บอกด้วยว่าใครเป็นยังไง ให้เดาและเลือกจากรูปเท่านั้นครับ หุหุ  ::DookDig::

กติกาคือ
1. ทุกท่านจะมี 2 คะแนนในการโหวต ให้โหวตคนที่ชอบ โดยจะใช้ 1 หรือ 2 คะแนนก็ได้
2. หลัง โหวตแล้ว ให้แสดงความคิดเห็นด้วยว่า โหวตคนไหน เพราะอะไร หากโหวต 2คนให้แจ้งด้วยว่าคนไหนชอบมากกว่า
3. ผมจะไม่นับคะแนนที่ไม่มีความเห็นครับ (คือทำโพลไว้ให้นับง่ายๆ)
4. ผมโหวตด้วยนะครับ โดยคะแนนของผม จะเท่ากับ 2 คะแนน
5. เมื่อปิดโหวตแล้ว จะเรียงลำดับและแจ้งในกระทู้อีกครั้งครับ
6. ปิดโหวตเมื่อผมลง EP.5 ครับ

หากรับเงื่อนไขได้ก็ไปโหวตกันเลยครับ

ขอบคุณทีรวมสนุกครับ

1.

2.

3.

4.

5.

6.

cd13579

1 5 โดยสเปคชอบ1มากกว่า (ไม่ค่อยนิยมของนอก) ส่วน5ที่เลือกเพราะมุมกล้องสวยแต่งภาพดี 2 ไม่เอาเพราะใช้แอพจนไม่เห็นผิวหน้าจริงๆละ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

nankung

4 กับ 5 ครับ 4 มีความเซ็กซี่อยู่ในตัวแถมยังแอบหวานอยู่ด้วย ส่วน 5 เดิมผมไม่สนใจต่างชาติเท่าไรนักแต่กับคนนี้มีออกแนวนักกีฬาซึ่งผมแพ้แนวนี้ครับ

gritkin

ผมโหวด 1 กับ 2 ครับ เเต่ชอบ2มากกว่า ที่โหวดสองคนนี้เพราะถูกใจสองคนนี้ครับ ไม่ได้กวนนะครับ ผมคิดแบบนั้นจริงๆครับ

poon.ppx

1 คับ หลงรักน้องไซอิ๋วมานานแล้ววว
2 ด้วยย ชอบแนว นศ บางกรอบ หุ่นเอ็กซ์

Dark-Gaim

gaingane

1 กับ 2 ครับ เพราะเป็นแนวดูสวยน่ารัก ไม่จงใจโชว์เซ็กซี่

sunnyman

1 : แนว นศ เพราะ สร้าวความตื่นเต้นได้ดีมากๆ
5 : มีตัวละคร ต่างประเทศบ้างก็น่าสนุกดีครับ

เรื่องนี้ค่อนข้างกว้างดังนั้นความหลากหลายจึงสามารถจุดเด่นของเรื่องครับ

jchaiwut

โหวตให้น้อวเบอร6 ครับ ผมชอบมากกกก
ละก้อน้องเบอร4 ครับ ขาวได้ใจ

พัดลม

คนไหนก็ได้ครับ
เพราะผมไม่อ่าน  ::HoHo::

อ๊าวๆๆๆ อย่าน้อยใจไป ไม่มีเวลาจะอ่านจริงๆ

เรื่องไหม่ๆมาลง ก็ยังไม่ได้อ่านเลย
ของ ป๋าๆ ลุงๆ ฮัส008 ไวไฟ นีโอ ก็ยังไม่อ่านเลย  ::Oops::

ดองเก็บไว้ก่อนนะ ทั้งงานตัวเองงไม่ส่ง งานคนอื่นไม่อ่าน  ::DookDig::  ::Oops::
นี่ต้องรีบปั่นงานส่งก่อนปีใหม่ด้วย  ::Crying::

แอบชอบเบอร์ 2 นะ หน้าหวานนมใหญ่ กระโปรงจีบดึงง่ายด้วย  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tree3s

no.6ครับสวยหุ่นดีขาว...........สวัสดีปีใหม่ครับขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ

bongzall

joker socool

1 6 ครับ  ความชอบส่วนตัวคือนิยมสาวหน้าหวาน  ถ้าให้ชอบที่สุดก็1ครับดูเป็นสาวมั่นดี

kaithai

ttkttk