ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload censor JP.] TIKP-001/ XVSR-189/ HMPD-10014...3 เรื่องครับ

เริ่มโดย belmont, ธันวาคม 29, 2016, 11:47:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

belmont

jirasakgolf7

kasamesunt

::Sweat::

ขอพระคุณมากครับ

::Thankyou::

cfc

golf77

johnywalker

เรื่องที่สอง มิกะ คาวาอิ ถูกเมมชื่อไว้ในสมองผมแล้ว โอย น่ารักฝุด ๆ อธิบายไม่ออกกันเลยทีเดียว

virus747

Vinsmoke

เรื่องแรกขอผ่านแล้วกัน นักแสดงไม่ใช่สเปค ::HoHo::

เรื่องที่ 2 น้อง Mika Kawai น่ารักมากคาวาอี ::Shy:: สมกับชื่อเรื่องจริงๆ ที่สำคัญน้องนมใหญ่ใช่ได้ (ผมสายนม ::HoHo::)

เรื่องที่ 3 เสียใจมากๆ  ::Crying:: ที่น้อง Saki Hatsumi ประกาศเลิกแสดงเมื่อปลายปีที่แล้ว สำหรับผมแล้วน้อง Saki ถือเป็นนักแสดงในดวงใจเลยก็ว่าได้ถ้าไม่นับเรื่องฟัน (น้องฟันไม่สวย) น้อง saki ถือว่าเป็นนักแสดงที่ครบเครื่องอีกคน ทั้งหน้าตาที่น่ารัก นมใหญ่ หุ่นน่าฟัดเอามากๆ ::Hunger:: และที่สำคัญที่ทำให้ผมชอบน้องเอามากๆก็คือ ความใจถึงมากๆ ของน้อง ไม่จะรุมเย็ด (กี่ควยก็มาเถอะ) ประตูหลังก็เล่นแบบสบายๆ ซาดิสม์ก็เล่นแบบชิลๆ พี่มืดก็สู้ขนาดพี่มืดฝั่ง usa รุมเย็ดน้องแบบเอาเป็นเอาตายน้องก็ยังอ้าขาให้เย็ด (อยากได้เมียแบบนี้จริมๆ  ::Falling::)

เมื่อต้นปีที่แล้วเห็นน้องได้รับรางวัลการแสดง AV หลังจากที่ดิ้นรนมานาน (น้องดีใจน้ำตาไหล) ก็คิดว่าน้องจะอยู่ไปนานๆ สงสัยว่าหลังจากที่เลิกเล่นคงทำงานด้านการตลาดให้กับค่าย AV อย่างเดียวแล้วละมัง

ขอบคุณสำหรับหนังนะครับ

simmonohm

fillisfox

ผมชอบเรื่องแรกนะ เป็นกำลังใจให้ครับผม ::JubuJubu::