ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกไม้ใกล้ไฟ ภาคสอง ตอนที่ 5 - เรื่องบังเอิญ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 31, 2016, 01:53:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunshine9

สวัสดีปีใหม่ ไรท์เคอร์ และรีดเดอร์ทุกท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง อยู่กันนานๆ นะครับ.

ขอบคุณไรท์เตอร์สำหรับข่าวดี เรื่อง XO รีบออกมาเร็วๆเลยครับ หยอดเงินใส่กระปุกจนล้นละ   ::GiveMe::

bombbatov

ขอบคุณมากครับ แต่ไม่ใช่นายเอกแล้วใครกันครับเนี้ย จะมีผลยังไงในชีวิตมหาลัยของสาวโมไหมเนี้ย ::DayDream::

lordofthetwo

ไม่น่าจะบังเอิญซะแล้วล่ะครับ 555

ปล. เฝ้ารอ XO เล่ม 6 ครับ ขอบคุณครับ

ultramanpop

ขอขอบคุณ ท่าน assasin008 ที่นำเรื่องดีๆให้ผู้อ่านได้เสพเสมอมา...
ในช่วงเทศกาลปีใหม่นี้...
ขอให้ท่าน และครอบครัว จงมีแต่ความสุข..
คิดอะไรให้สมปรารถนา และ
ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานด้วยครับ

yedke

สวัสดีปีใหม่ครับ ท่านแอส เนื้อเรื่องสนุกเหมือนเดิมทุกเรื่องจริงๆ ผมนี่เป็นแฟนคลับท่านแอสเลยครับ อ่านแทบทุกเรื่อง นายบอยนี่ตามพี่เอกมาจากรักยมอีกคน ชอบมากครับผูกเรื่องเก่งมากครับ

harzard

Wow Wow สวัสดีปีใหม่ครับท่าน ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน มีเรื่องเขียนมาให้พวกเราอ่านเยอะ ๆ น่ะครับ   ::Beggar::

yukleg

รักยมพี่เอกเขากำลังมีสภาพร่างกายเป็นเด็ก ช่วงนี้ร่างผู้ใหญ่เลยมีเวลาว่างแอบมาจิ๊จ๊ะกับสาวๆอื่นได้ ::Evil::

thmaysa2016

asiakook

แกงค์เด็กเรียนหมดสิ้นตั้งแต่โมส่งข้อความเรียกซาตานเอกละแถมมาพร้อมคอมโบบอย อิอิ ::Evil:: ขอบคุณครับ  ขอให้ท่านไรท์ประสพแต่ความสุขตลอดปีและตลอดไปครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

นายบอยโผล่มา เพื่อนเกลออย่างเอก ก็มา สามสาวเสร็จแน่เลย สนุกมากครับ

code47

พล็อตเรื่อง มาเป็นจักรวาลเดียวกันกับ รักยมหรือเปล่า?