ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

++ พรจากฟ้า ++ โหลดจาก live TV

เริ่มโดย THEATER, มกราคม 01, 2017, 11:04:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

THEATER

ภาพยนตร์ "พรจากฟ้า" จากค่ายหนังอารมณ์ดี GDH559 ได้เปิดให้ชมฟรีแล้วผ่านช่องทางออนไลน์ LINE TV ทั้งทางแอพและเว็บ ชมแบบเต็มๆ 2 ชั่วโมง ไม่มีตัด ความละเอียดระดับ Full HD เลยทีเดียว !!

โดยหนังเรื่องพรจากฟ้า เป็นการถ่ายทอดบทเพลงพระราชนิพนธ์ของรัชกาลที่ 9 ผ่านสามเรื่องสั้นที่ให้ความอิ่มเอมแก่คนดู จนเสียงรีวิวและคำชมล้นหลาม ซึ่งการเปิดให้ชมผ่านทาง LINE TV นั้น ก็เป็นไปตามจุดมุ่งหมายที่อยากให้คนไทยได้ชมภาพยนต์เรื่องนี้ให้มากที่สุดนั่นเอง

DOWNLOAD
ใครมี เว็บไซต์ , Blog หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่อยากให้ไปช่วยโพส หลังไมค์มาเลยนะ

เว็บฝากไฟล์ได้เงิน หารายได้จากการโพสต์ สมัครที่นี่

spr566

ขอบคุณมากครับสำหรับของขวัญปีใหม่ชิ้นนี้ ขอให้เว็บของคุณเจริญรุ่งเรืองตลอดไปนะครับ

izezanova027

ขอบคุณมากครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

meo

AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

phacha

ขอนุญาตโหลดเก็บไว้ดูนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ  ::WooWoo::

narinte