ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara Teikoku]โลกสลับขั้ว Teisou Gyakuten Sekai 4 Shirouto Shojo Onna Kyoushi

เริ่มโดย oswald, มกราคม 01, 2017, 08:47:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tokkatoramma

ขอบคุณครับ แปลกแนวดีครับ จิตนาการเยี่ยมไปเลย ::Thankyou::

ohoro

jungka

testseven

เห็นภาพตอนแรกนี้คิดเลยว่าเห็นแล้ว ไม่หื่นแน่นอนเทียบกับเรื่องอื่นๆที่ได้ลงเล่มอะนะ
แต่อ่านไปป่านมาสนุกดี(แถมภาพมันเข้าด้วย กับเนื้อหาเพี้ยนๆแบบนี้)
อยากให้แปลยาวตั้งแต่ตอนแรกมาเลยครับ อ่านเพลินมากรู้ตัวอีกทีจบละ

johnywalker

ถ้าไปอยู่โลกแบบนั้น ท่าทางจะเพลินทั้งวัน เรียกว่า ปั้นหำตากเลยดีกว่า 555

bigpanda

css001

ขอบคุนนะคับ เเปลกฯดีอะคับ สายเส้นเเปลกใหม่ดี

jachal

omuu

แปลกมากแนวนี้ แต่ก็อ่านจบ
ขอบคุนครับผมมม