ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

ผลงานน่าติดตามสาก ชอบครับ ขอบคุณครับ

audy3888

โครงเรื่องก็เริ่มสนุกแล้ว มีหลายเผ่าเลย อยากรู้ว่าต่อจากนี้จะมันขนาดไหนครับ

rubernanglong

::WowWow::อาจเพราะขุนแผนเป็นตัวละครที่มีผู้นับถือบูชาถ้าเลี่ยงได้ก็ดี

filmfilmna7

แค่รูปก็น่าอ่านแล้ว ไม่ได้อ่านเนื้อเรื่องเลย

nuttch

ตอนแรกนึกว่าเป็นเจ้าแม่นาคซะแล้วตอนคาคามาพบเนี่ย

boong

สวัสดีปีใหม่ครับ ภาพยังสวยเหมือนเดิมนะครับ ขอติดตามอ่านก่อนนะครับ จะมาเม้นเพิ่มเติม

sarnkun

ให้กำลังใจครับ น่าจะเป็นเรื่องยาวที่น่าตื่นเต้นชวนติดตามเรื่อยนะครับ แวะมาเป็นแฟนคลับครับผม

fatboy110

ภาพประกอบสวยมากครับเนื้อเรื่องก็ชวนติดตาม ขอบคุณครับ

thanapongki

ยศกร จันพ

Ordinaryman

ชมชอบมากครับ ขอให้ขยายบทบาทของตัวละคร ออกไปให้ กระจายความสำคัญกันได้มากมาย  ไม่แพ้จักรวาล Marvel หรือ DC เลยนะครับ

vitra6996

man2526