ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

เติมเต็มจักรวาลได้ดีเลยครับ เข้าใจอะไรมากขึ้น ขอบคุณครับ

zasde

ขอบคุณครับ
มีที่มาที่ไปของตัวละคร ได้อัธรสดีครับ

DOTO2006

แหม่พึ่งบรรจุมาก็เล็งคุณหญิงซะแล้วจะได้มั้ยน๊ออ

ขอบคุณนะครับ

pattaa

segasa

โว้ว เปิดสาวๆของ sidestory มีเเต่ละคนเจ็บๆทั้งนั้นเลย เเต่ยังน้อยกว่าของตาปันนะ ::Evil::

liarealty

มาเป็นมหากาพย์เลยนะครับเนี่ย ยอดจริงๆ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆนะครับ

elelle

มีฉากในรถ ของโปรด ขอบคุณนะ

alcoholic888

ยินดีอย่างยิ่งครับที่ได้อ่านเรื่องราวของ team คนอื่นๆ ยิ่งมาประกอบกับเรื่องราวในวรรณคดีไทยยิ่งน่าสนใจครับ ขอบคุณมากสำหรับผลงานดีๆ

evoo

ภาคย่อยมาให้น่าคนหาน่าติดตามมากขึ้น
ขอบคุณครับ

นฤเบส เย็นจิตร

::DookDig:: ::WowWow::ดีครับมีตอนย่อยๆแนะนำตัวเหล่าฮีโร่คนอื่นๆผมชอบครับ

knottmild

เรื่องใหม่หรอครับท่าน อื้อหือนี้มันเปิดตำนานฮีโร่นี่หน่า

sparrow_ap

ดีใจครับ ได้อ่านงานของไรต์เป็นของขวัญปึใหม่  ::Yes!:: ::DookDig:: ::Glad::
ก็แอบดีใจนะ นึกว่าไรต์จะให้แต่ vector เสียวคนเดียว  ::HoHo::

ปล.เรื่องนักฆ่าที่เป็นเรื่องสั้นก่อนหน้าเกี่ยวกับเรื่องเวคเตอร์ด้วยป่าวคับ  ::Thinking:: ::Dizzy::

return2532

คุณหญิงวรรณนี่วันทองรึเปล่า แบบว่าวันทองกับขุนช้าง

kvachira

ขอบคุณครับ จะได้รู้รายละเอียดของตัวละครอื่นๆบ้าง

phantompain

ท่าทางจะจัดหนักกัน ตั้งแต่ตอนแรกเลย ขอบคุณค้าบ  ::Yes!::