ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

beeriero

ดีเหมือนได้รู้ความเปนมาของตัวอื่นด้วย

savana911

ทำไมครุฑกับนาคอยู่ด้วยกันได้ครับ แปลกดีครับ

gaingane

ตัวละครแต่ละคนนี่ แซ่บๆทั้งนั้นเลยนะครับ

sultant

อยากเห็นนาคโรมรันกับครุฑ น่าจะสนุกมิใช่น้อย. ขอบคุณมากครับท่าน

peristalsis

โอ้มี spin off ด้วย  แต่ละตัวละครมีเรื่องของตัวเอง สนุกดีครับ

TempZ

เห็นภาพ​ประกอบ​แล้วอยากจัดนาคซักดอก

ว่าแต่ฮีโร่จอมพลังช้าง จะเป็นท่าน รมต รึเปล่า

andyg

เดาไม่ถูกเลยว่าจะเป็นยังไง น่าติดตามครับ

saraf70

สวัสดีปีใหม่ครับ รู้สึกดีครับที่ได้อ่านเรื่องแนวนี้ ทำให้นึกย้อนกลับไปถึงตัวเอกในวรรณคดีไทยหลายๆเรื่องที่บางตัวชักจะลืมๆไปบ้าง ขอบคุณที่ทำให้นึกย้อนไปถึงวันวาน ขอบคุณมากครับ

grozothe

ส่วนตัวว่าขุนแผนก็ไม่เชิงคนดีซะทีเดียวหรอกนะ...

คอมเสียเรารอได้ ขออย่าฮาร์ดดิสเสียก็พอ  ::Ahoo::

Sompong Hongsirikarn

ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ เป็นของขวัญปีใหม่ดีจิงๆ

typhoon41

Louis Pangsri

ขอบคุณสำหรับองขวัญปีใหม่ครับ
ทำให้รู้จักตัวละครในวรรณคดีเพิ่มหลายตัวเลย

durocman

มาแบบนี้ก็ขอติดตามสิครับ รอไร เรื่องเยี่ยมๆทั้งนั้น

kabyala

นี้คงเป็นตอนปลีกย่อยที่แนะนำรายละเอียดของตัวละครแต่ละตัวใช่ไม่ครัย อบคุณครับ