ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

อย่าไปคิดมากเลยครับ ขุนแผนเองจริงๆ เขียนในกรอบชายเป็นใหญ่ ถ้าดูเอากรอบประเพณีสมัยใหม่ ก็แบดบอยดีๆ นี่เอง เก่ง มีวิชาอาคม เจ้าชู้ มีเมียเยอะแยะ

tigereac

ดีครับ มีการขยายความเป็นมาของตัวละครตัวอื่นในเรื่อง

popglasses

ขอบคุณของขวัญปีใหม่ครับ
ผู้หญิงนี่คือวรรณทอง2ใจ ใช่มั้ยครับนี่

vralpha1

::Thankyou::
เยี่ยมเลยครับ
มีการท้าวความตัวละครครบทีม

KengNaJa

สนุกดีครับ มีการแยกเรื่องราวตัวละครออกมา ทำให้รู้เรื่องราวของตัวละครนั้นเยอะขึ้นครับ

gokuon

มีเรื่องแยกออกมา เป็นการขยายจักรวาลที่ดีครับ

ป.ล. จำชื่อองค์กรผิดจากนกฮูกเป็นนกเค้าแมว เพราะเคยอ่านนานมาแล้ว

aeo2005

4ylnox

อ่านแล้วอารมณ์ เหมือนย้อนไปประมาณ x men first class น่ะครับ

darksuper

offroad

แค่เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามแล้วครับ สวดยอด..

attawit2524

ประวัติตัวละครอื่นๆเริ่มปล่อยออกมาละ ต่อยอดเนื้อเรื่องกันดีๆมันส์แน่นอนครับ

thep59

แค่เปิดเรื่องมาก็ชวนให้ติดตามแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

yoyoman