ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

เก็บรายละเอียดดีครับจะได้รู้ที่มาที่ไปของแต่ละคน

clickkuu

knightgs

ขอบคุณ๕รับ เปิดเรื่องมาเเนวเเฟนตาซีเลย

immortalrune

เป็นเรื่องคั่นที่น่าติดตามเปฺนอย่างมากครับ. ขอบคุณที่ขยายบทตัวละครให้ติดตามกัน

arsenyo

ใช่เปล่านี่ขุนข้าง วันทอง มาครบแก๊งค์เลยนะครับนี่ ::Ahoo::

Wolf Stranger

ขุนช้าง นางวรรณทอง ครุฑ นาคี น่าติดตามครับ

tanyaz

โอ้ววว เจ๋งมากเลยครับ มีการทำเนื้อเรื่องแยกด้วย ขอบคุณมากเลยนะครับ

bergkamp

แอบชอบสไตล์แนวเหล่าผู้วิเศษแบบไทยๆ มากขึ้นเรื่อย ๆ เลย

ผู้เขียนเขียนได้เก่งจริง ๆ

่jub2520

หาเรื่องฉีกแนวมาให้อ่านอีก  มองเห็นถึงเค้าลางของความสนุกอีกเรื่อง ขอบคุณที่นำมาให้อ่าน

quasar9984

::GiveMe:: ::Bloody::นายก้องนี้คงเป็นพี่ใหญ่ในทีม จอมพลังช้างเผือกสินะ เปิดมาก็มีสาวสวยสองคนแล้วพี่ใหญจะได้เก็บหมดมั้ยนะ

pun4531

แต่งเรื่องได้แนวมากครับ ยำใหญ่ฮีโร่

papangkon04

อยากรู้ว่า ตัวเอกเรื่องนี้จะเจอกับเวกเตอร์ป่าวครับ

phithan

แค่รูปสาวๆที่ลงโชว์ก็น่าตื่นเต้นแล้ว

smartmanman02