ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weerawat

ดีมาดคับได้รู้จักตัวละครตัวอื่นๆอีกว่าอดีตเป็นมายังไงได้พลังจากไหน

mdock

นึกว่าเวกเตอร์จะเทพอยู่ตัวเดียวละ ขอบคุณครับ

xonly-1013

อ่านเรื่องนี้ก่อนละกันครับของจะไปอ่านของ vector ต่อขอบคุณสำหรับนิยายดีๆครับ ::Shy:: ::Shy::

คุณวรรณนี่ก็เอาเรื่องนะครับแถมภาพประกอบภาพแรกถูกใจมากเลยครับ ::GiveMe:: ::GiveMe::

nutran179

รูปภาพสวยมาก จะside storyได้อ่านก็มีความสุข

suriyamahajit

ตอนเริ่มเปิดตัวก็แนะนำตัวจะได้รู้ตามเนื้อเรื่องทันขอบคุณมากครับ

NaJoNaJo Aresanasuwan

ขอบคุณครับ ขอรับไปอ่าน

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................

mociza

ต้องไปส่องด่วนๆ อิอิ

...............................................................................................
  22/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 22/9/2560-22/3/2561 )

..............................................................

Puttipong

น่าสนใจมาก รูปประกอบสวย

22/9/2560   

https://xonly8.com/index.php?topic=180479.msg570663#msg570663

Suradat Phantusin

สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

22/9/2560   

fufu22

เดาว่าจอมพลังช้างเผือกน่าจะเป็นก้อง

รักแท้ ไม่มีจริง

น่าอ่าน น่าติดตาม อ่านแล้วสนุกมากกกกก ::JubuJubu::

SH IT

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ที่เอาเรื่องหัวหน้าทีมมาลงไห้อ่านไปพรางๆๆก่อน
จะมีเสียวเหมือนคุณปันใหมครับ

Sakdiwichai Ontong

ผมขอเอาใจช่วยไรท์เรื่องนำพวกตัวละครในวรรณคดีมาใช้ครับ ผมว่ามันเป็นวิธีการที่ดีมาก มันทำให้จินตนาการของคนเราเปิดกว้างมากขึ้น สุดยอดครับ ส่วนเรื่องนี้ขอเสพก่อนครับ 555

Natchapat Bintaku

มีเล่าside story ของตัวอื่นแบบนี้สุดยอดเลย