ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
O

อยากหลั่งในครับแฟนทานยาคุม21เม็ดอยู่

เริ่มโดย onibakuzuza, มกราคม 02, 2017, 08:09:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onibakuzuza

อยากขอความรู้จากผู้เชี่ยวๆทั้งหลายในเว็บนี้น่ะครับว่าสามารถหลังในได้ใหม แฟนผมทานยาคุมแบบ21เม็ดอยู่ครับทานมาได้ประมาณ3เดือนกว่าๆแล้ว ผมกับแฟนทำงานแล้วแต่ยังไม่อยากมีลูกกัน(อยากมีความสุขแบบนี้ไปก่อน ::Yes!::) เข้าเรื่องคำถามครับ
1.ถ้าหลั่งในจะท้องง่ายใหมครับ แล้วหลั่งได้ช่วงใหน ::Fighto::
2.ถ้าผมหลั่งหลายๆรอบต่อวันมีผลหรือเปล่าครับ(พอดีผมจัดว่าSEXจัดพอควรเลยครับ) ::Shy::
3.อยากจะบอกกขอบคุณพี่ๆที่อยู่ในเพจนี้มากครับ ผมเป็นสมชิกมาตั้งแต่มหาลัยจนทำงานได้4ปีแล้วเคยมีปัญหาตอนเรียนแล้วเครียดผมมาหาคำตอบได้แบบเปิดอกกับพวกพี่ๆในเพจทุกๆคนช่วยให้คำตอบจนผมผ่านพ้นมาได้ ขอบคุณทุกท่านจริงๆจากใจนะครับ ::Thankyou::

HypN♥s

ตอบนะครับ
1. ถ้าทานยาคุมแบบ 21 เม็ดอย่างถูกต้องไม่ท้องครับ แตกในได้เต็มที่

2. แตกในจนแห้งก็ไม่ท้อง(ถ้าทานยาคุมแบบถูกต้อง)

3. ขอบคุณครับที่อยู่ด้วยกันมานาน ที่นี่มีอะไรก็แบ่งปันกันช่วยเหลือกันครับ

ปล.ทานยาคุมแบบ 21 เม็ด ทานหมดแผงต้องเว้น 7วันนะครับ ไม่ต้องสนใจประจำเดือน
ส่วนมากจะเข้าใจผิด คิดว่าทานหมดแผงแล้วหยุด ประจำเดือนหมด ค่อยกินใหม่ ผิด!!

onibakuzuza

ท่าน HypN♥s ลงมาตอบเองงเลยขอบคุณครับผม (รู็สึกดีใจมากครับ)ท่านรู้ใหมผมได้โดจินท่านช่วยไว้นะครับบางทีเก็บอารมณ์ทางเพศตอนเรียนไม่อยู่ได้โดจินท่านนี่แหละช่วย(ตัวผมเอง)ไว้ ::WowWow:: อย่าให้ท่านHypN♥sรู้ไว้เลยโดจินหนังเรทในเพจนี้มันช่วยอะไรๆได้เยอะเลยครับไม่งั้นป่านนี้แฟนกับผมอาจเกิดปัญหาท้องก่อนพร้อมโน่นนี่นั้น ผลงานการแปลโดจินท่านคือ1ในผลงทนแปลที่ดีท่านนึงเลยล่ะครับ ::Shy:: ปล.แฟนผมตอนแรกรับไม่ได้ ::Waiting:: แต่พอดูๆอ่านๆไปกลับได้แนวใหม่ๆไว้ดูด้วยกันครับ ::DookDig::

darkgiggs

ถ้ากินถูกต้อง ก็แตกในตลอดได้เลยครับ  ::WooWoo::
แต่อย่าลืมนะครับ ไม่มีอะไรรับประกันได้ 100%
ยาคุมป้องกันการท้องได้ 95% ครับ เหลืออีก...5% ถ้าลูกเรามันเก่งขนาดนั้นก็ยอมมันเถอะครับ 555 ท้องก็แต่งเลย
แต่ถ้ากับสาวที่เราไม่คิดว่าจะเอาเป็นเมีย  ก็ต้องระวังนิดนึงครับ ไหนจะพลาด ไหนจะตั้งใจไม่กิน

joker socool

ผมติดใจตรง ปล. ท่านonibakuzuza นี่แหละครับเพราะผมกลัวแฟนจะรับไม่ได้เหมือนกันถ้าเห็นผมเข้ามาเล่นในนี้บ่อยๆ

โถมันต้องไช้เวลาครับผมเป็นีกว่าจะปรับได้แถมได้ดูอะไรแปลกๆใหม่ๆด้วยยย ::WooWoo::

HypN♥s

อ้างจาก: onibakuzuza เมื่อ มกราคม 02, 2017, 09:03:42 ก่อนเที่ยง
ท่าน HypN♥s ลงมาตอบเองงเลยขอบคุณครับผม (รู็สึกดีใจมากครับ)ท่านรู้ใหมผมได้โดจินท่านช่วยไว้นะครับบางทีเก็บอารมณ์ทางเพศตอนเรียนไม่อยู่ได้โดจินท่านนี่แหละช่วย(ตัวผมเอง)ไว้ ::WowWow:: อย่าให้ท่านHypN♥sรู้ไว้เลยโดจินหนังเรทในเพจนี้มันช่วยอะไรๆได้เยอะเลยครับไม่งั้นป่านนี้แฟนกับผมอาจเกิดปัญหาท้องก่อนพร้อมโน่นนี่นั้น ผลงานการแปลโดจินท่านคือ1ในผลงทนแปลที่ดีท่านนึงเลยล่ะครับ ::Shy:: ปล.แฟนผมตอนแรกรับไม่ได้ ::Waiting:: แต่พอดูๆอ่านๆไปกลับได้แนวใหม่ๆไว้ดูด้วยกันครับ ::DookDig::
ขอบคุณครับที่เป็นส่วนหนึ่งที่ได้ช่วย การอยู่ด้วยกันคือการเข้าอกเข้าใจกัน
แฟน(ภรรเมีย)ผมก็ยังเข้าใจผมเลย ที่แปล ดีกว่าปล่อยสมองให้อัลไซเมอร์ไปวันๆ (แต่วิชาการก็ไม่ได้ทิ้งนะ)
ครับเช่นกันครับ (ปัจจุบันพยยามเอากว.ตัวแรกอยู่จะอัฟเงินแย้วววหลังมัวไปเที่ยวนานนม ::Shower:: )พอมีคนแปลแบบท่านมันช่วยผมนะผมได้ภาษาผมไปดูซัพอังกฤษที่ยังไม่ได้แปลแล้วได้รู้ศัพท์...อีกเยอะเลย(จำไว้เผือได้ไปดดูงานตีแหม่มมมอิอิ) ::WowWow::

DR.MAN

เหมือนที่ท่าน darkgigs บอกเลยครับ ไม่มีอะไร 100% นะครับ

แล้วก็กินให้ถูกตามที่ท่านฮิปบอกนะครับ แต่ถ้ากลัวลืม ก็เปลี่ยนมากินแบบ 28 เม็ดก็ได้นะท่าน กินติดกันเลยไม่ต้องเว้นวรรค

7 เม็ดที่เพิ่มมาเป็นพวกวิตามินครับ

themoon

อ่านแล้วมีความรู้ขึ้นเยอะเลยครับขอบคุณครับ

johnyred59

ถ้ากินยาแล้วกลัวพลาดก็ฉีดซะเลย จะได้ไม่ต้องกังวล เป็นความคิดที่ดี ถ้าคิดว่ายังไม่พร้อมอย่าเพิ่งปล่อยให้มี
ไว้รอให้พร้อมๆ ก็ยังไม่สายหรอกครับ