มารับพรปีใหม่กัน

• 24 ตอบ
  • 3519 อ่าน

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9137
  • 2147529126
  • เทพแห่งการหลับใหล
Re: pongsan
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 07:17:43 AM »
สาธุ สาธุ สาธุ.....ขอให้ความปรารถณาดีของท่านจงน้อมนำความสุขมาแด่ท่านและผู้ดูแลเว็ปตลอดปีใหม่นี้ครับ ::Fighto::
เช่นกันครับ ขอความสุขความเจริญจงมีแด่ท่านตลอดไป

---
สวััสดีปีใหม่ครับท่านพี่นีโอ

ปรารถณาสิ่งใด สมปรารถณา หวังสิ่งใด สมหวัง ทุกคนเลย สาธุ สาธุ
สาธุครับ หลวงพี่ Hypnos 555 ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ
สาธุ สาธุ สาธุ  ร่ำรวยๆ ถูกหวยเด้อ

*

• 9137
Re: มารับพรปีใหม่กัน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 07:19:31 AM »
สาธุ (ตอบสองคำนี้จะโดนแบนไหม 55555)
เดี๋ยวให้ม้อดพัดลมแบน  ::HoHo::

สาธุ ขอให้สมหวังสมปรารถนาเช่นกันครับ
เช่นกันครับ

สาธุ~~~  ขอให้หลวงพี่ เอ๊ย~ ท่านพบเจอแต่สิ่งดีๆในช่วงปีใหม่เช่นกันครับ

อยากได้อะไรก็ให้สมปรารถนา อยากได้กิ๊กก็ขอได้ตามสมหวังสักสองสามคน คร๊าาบ~~
ไม่เอาเยอะ ขอกิ๊ก 3 สนม 4ก็พอ  ::Yes!::

*

ออฟไลน์ kaithai

• Global Moderator
  • 2582
  • 2826
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 08:21:47 AM »
สาธุ สาธุ สาธุ.....
รับพรแล้ว ขอให้พรส่งคืนด้วยก็แล้วกัน

ขึ้นปีใหม่ ให้สุขเสียว ให้เจี๊ยวแข็ง
คิดจะแทง ให้แข็งปั๋ง ดังใจหมาย
เยี่ยวสะดวก ไม่สะดุด สุดสบาย
ฮอร์โมนชาย พลุ่งพล่าน บานตะไท
อสุจิ คึกคัก สมัครสมาน
เรื่องการบ้าน เมียงุนงง ไม่สงสัย
อยู่กับกิ๊ก ระริกรี้ ทุกทีไป
ให้ปลอดภัย ในปีนี้ ยิ่งขึ้นเอย... สาธุๆๆ..

*

ออฟไลน์ areja

• Supreme Member
  • 11641
  • 21962
  • เจ้เตือนแล้วนร้าว่า อย่าสดๆ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 08:23:24 AM »
สุขทวีมีเรื่องแปลล้นหลามนะ ฮ้าฮ่า ขอให้สุขภาพคนที่รักและคนที่รัก ศิษย์พี่ฮิป มีความสุข
สุภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงนะคะ ส่วนรวยนี้คงรวยแล้วหล่ะ อิอิ

ขอให้สมาชิกที่แวะมาทั้งเพื่อนพ้องพี่ป้าน้าลุงคนมีพุงคนอ้วนคนผอม คนสตอมคนสตอง คนหื่น
มีที่ยืนในเวปและร่วมจับมือกันเสพใช้เวปไปจนจากเมื่อหมดลมกันเลยนะ อย่าชิงจากเป็น
โดนแบนกระเด็นซะก่อน กติกาไม่ได้ยาก สมาชิกส่วนใหญ่พร้อมทำตามเงื่อนไข
ใครเกรียนโชว์กากมักง่ายมา ก็บายๆบอกลาเวปได้เลย อุ๊ย อวยพรอยู่ๆ ฮ้าฮ่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2016, 09:40:17 AM โดย areja »

*

• 9137
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 08:26:57 AM »
สาธุ สาธุ สาธุ.....
รับพรแล้ว ขอให้พรส่งคืนด้วยก็แล้วกัน

ขึ้นปีใหม่ ให้สุขเสียว ให้เจี๊ยวแข็ง
คิดจะแทง ให้แข็งปั๋ง ดังใจหมาย
เยี่ยวสะดวก ไม่สะดุด สุดสบาย
ฮอร์โมนชาย พลุ่งพล่าน บานตะไท
อสุจิ คึกคัก สมัครสมาน
เรื่องการบ้าน เมียงุนงง ไม่สงสัย
อยู่กับกิ๊ก ระริกรี้ ทุกทีไป
ให้ปลอดภัย ในปีนี้ ยิ่งขึ้นเอย... สาธุๆๆ..

ซิเดก้าช่วยท่านได้ สู้ไม่ถอย  ::HoHo::

*

• 9137
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 08:30:16 AM »
สุขทวีมีเรื่องแปลล้นหลามนะ ฮ้าฮ่า ขอให้สุขภาพคนที่รักและคนที่รัก ศิษย์พี่ฮิป มีความสุข
สุภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงนะคะ ส่วนรวยนี้คงรวยแล้วหล่ะ อิอิ

ขอให้สมาชิกที่แวะมาทั้งเพื่อนพ้องพี่ป้าน้าลุงคนมีพุงคนอ้วนคนผอม คนสตอมคนสตอง คนหื่น
มีที่ยืนในเวปและร่วมจับมือกันเสพใช้เวปไปจนจากเมื่อหมดลมกันเลยนะ อย่าชิงจากเป็น
โดนแบนกระเด็นซะก่อน กติกาไม่ได้ยาก สมาชิกส่วนใหญ่พร้อมทำตามเงื่อนไข
ใครเกรียนโชว์กากมักง่ายมา ก็บายๆบอกลาเวปได้เลย อุ๊ย อวยพรอยู่ๆ ฮ้าฮ่า

สาธุขอให้สมพรปากศิษย์น้องแว่น ขอให้รวยๆ สุขล้นทุกปีไป โรคใดไม่กล้ำกลาย  (ไม่เฉพาะแค่ปีนี้นะ) เพี้ยง!

*

ออฟไลน์ joker socool

• Junior Member
  • 555
  • 1191
  • โจ๊กไม่โจ๊กนะครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 02:15:04 PM »
มารับพรตอนนี้จะทั้นมั้ยครับเนี่ย ผู้เฒ่าผู้แก่ให้พรทั้งทีศักดิ์สิทธ์แน่เลย555. ขอให้มีความสุขสมหวังในปีหน้าเช่นกันครับ

*

• 9137
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 02:27:29 PM »
มารับพรตอนนี้จะทั้นมั้ยครับเนี่ย ผู้เฒ่าผู้แก่ให้พรทั้งทีศักดิ์สิทธ์แน่เลย555. ขอให้มีความสุขสมหวังในปีหน้าเช่นกันครับ
ยังทันครับ และขอให้เป็นกำลังของบอร์ดตลอดไปนะครับ

*

ออฟไลน์ swbkk

• Gold Member
  • 1292
  • 387
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 04:49:29 PM »
ขอบคุณสำหรับคำอวยพร แลขอให้พรนั้นจงสนองสิ่งดีๆแก่ผู้ให้ และสมาชิกทุกๆท่านของบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

สุขสันต์ปีใหม่............::Confident::

*

ออฟไลน์ DawSon

• Full Member
  • **
  • 51
  • 72
  • Chiangmai
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 03:33:52 PM »
สาตุ๊ กำปอนตี้ได้มาถื่อว่าเป็นของประเสริฐ ก่ขอหื้อกำปอนนั้นได้กลับไปอำนวยอวยชัยหื้อคนโพสตวยเน่อ ::DookDig::