ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มารับพรปีใหม่กัน

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 30, 2016, 12:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: pongsan เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 03:30:57 หลังเที่ยง
สาธุ สาธุ สาธุ.....ขอให้ความปรารถณาดีของท่านจงน้อมนำความสุขมาแด่ท่านและผู้ดูแลเว็ปตลอดปีใหม่นี้ครับ ::Fighto::
เช่นกันครับ ขอความสุขความเจริญจงมีแด่ท่านตลอดไป

อ้างจาก: นีโอ เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 04:14:08 หลังเที่ยง
---
สวััสดีปีใหม่ครับท่านพี่นีโอ

อ้างจาก: loy2514 เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 04:34:20 หลังเที่ยง
ปรารถณาสิ่งใด สมปรารถณา หวังสิ่งใด สมหวัง ทุกคนเลย สาธุ สาธุ
อ้างจาก: gritkin เมื่อ ธันวาคม 31, 2016, 12:32:56 ก่อนเที่ยง
สาธุครับ หลวงพี่ Hypnos 555 ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ
สาธุ สาธุ สาธุ  ร่ำรวยๆ ถูกหวยเด้อ

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 02:35:12 หลังเที่ยง
สาธุ (ตอบสองคำนี้จะโดนแบนไหม 55555)
เดี๋ยวให้ม้อดพัดลมแบน  ::HoHo::

อ้างจาก: 7946410 เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 01:58:30 หลังเที่ยง
สาธุ ขอให้สมหวังสมปรารถนาเช่นกันครับ
เช่นกันครับ

อ้างจาก: zeekky เมื่อ ธันวาคม 30, 2016, 12:57:54 หลังเที่ยง
สาธุ~~~  ขอให้หลวงพี่ เอ๊ย~ ท่านพบเจอแต่สิ่งดีๆในช่วงปีใหม่เช่นกันครับ

อยากได้อะไรก็ให้สมปรารถนา อยากได้กิ๊กก็ขอได้ตามสมหวังสักสองสามคน คร๊าาบ~~
ไม่เอาเยอะ ขอกิ๊ก 3 สนม 4ก็พอ  ::Yes!::

kaithai

สาธุ สาธุ สาธุ.....
รับพรแล้ว ขอให้พรส่งคืนด้วยก็แล้วกัน

ขึ้นปีใหม่ ให้สุขเสียว ให้เจี๊ยวแข็ง
คิดจะแทง ให้แข็งปั๋ง ดังใจหมาย
เยี่ยวสะดวก ไม่สะดุด สุดสบาย
ฮอร์โมนชาย พลุ่งพล่าน บานตะไท
อสุจิ คึกคัก สมัครสมาน
เรื่องการบ้าน เมียงุนงง ไม่สงสัย
อยู่กับกิ๊ก ระริกรี้ ทุกทีไป
ให้ปลอดภัย ในปีนี้ ยิ่งขึ้นเอย... สาธุๆๆ..

areja

สุขทวีมีเรื่องแปลล้นหลามนะ ฮ้าฮ่า ขอให้สุขภาพคนที่รักและคนที่รัก ศิษย์พี่ฮิป มีความสุข
สุภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงนะคะ ส่วนรวยนี้คงรวยแล้วหล่ะ อิอิ

ขอให้สมาชิกที่แวะมาทั้งเพื่อนพ้องพี่ป้าน้าลุงคนมีพุงคนอ้วนคนผอม คนสตอมคนสตอง คนหื่น
มีที่ยืนในเวปและร่วมจับมือกันเสพใช้เวปไปจนจากเมื่อหมดลมกันเลยนะ อย่าชิงจากเป็น
โดนแบนกระเด็นซะก่อน กติกาไม่ได้ยาก สมาชิกส่วนใหญ่พร้อมทำตามเงื่อนไข
ใครเกรียนโชว์กากมักง่ายมา ก็บายๆบอกลาเวปได้เลย อุ๊ย อวยพรอยู่ๆ ฮ้าฮ่า

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ ธันวาคม 31, 2016, 08:21:47 ก่อนเที่ยง
สาธุ สาธุ สาธุ.....
รับพรแล้ว ขอให้พรส่งคืนด้วยก็แล้วกัน

ขึ้นปีใหม่ ให้สุขเสียว ให้เจี๊ยวแข็ง
คิดจะแทง ให้แข็งปั๋ง ดังใจหมาย
เยี่ยวสะดวก ไม่สะดุด สุดสบาย
ฮอร์โมนชาย พลุ่งพล่าน บานตะไท
อสุจิ คึกคัก สมัครสมาน
เรื่องการบ้าน เมียงุนงง ไม่สงสัย
อยู่กับกิ๊ก ระริกรี้ ทุกทีไป
ให้ปลอดภัย ในปีนี้ ยิ่งขึ้นเอย... สาธุๆๆ..

ซิเดก้าช่วยท่านได้ สู้ไม่ถอย  ::HoHo::

HypN♥s

อ้างจาก: areja เมื่อ ธันวาคม 31, 2016, 08:23:24 ก่อนเที่ยง
สุขทวีมีเรื่องแปลล้นหลามนะ ฮ้าฮ่า ขอให้สุขภาพคนที่รักและคนที่รัก ศิษย์พี่ฮิป มีความสุข
สุภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงนะคะ ส่วนรวยนี้คงรวยแล้วหล่ะ อิอิ

ขอให้สมาชิกที่แวะมาทั้งเพื่อนพ้องพี่ป้าน้าลุงคนมีพุงคนอ้วนคนผอม คนสตอมคนสตอง คนหื่น
มีที่ยืนในเวปและร่วมจับมือกันเสพใช้เวปไปจนจากเมื่อหมดลมกันเลยนะ อย่าชิงจากเป็น
โดนแบนกระเด็นซะก่อน กติกาไม่ได้ยาก สมาชิกส่วนใหญ่พร้อมทำตามเงื่อนไข
ใครเกรียนโชว์กากมักง่ายมา ก็บายๆบอกลาเวปได้เลย อุ๊ย อวยพรอยู่ๆ ฮ้าฮ่า

สาธุขอให้สมพรปากศิษย์น้องแว่น ขอให้รวยๆ สุขล้นทุกปีไป โรคใดไม่กล้ำกลาย  (ไม่เฉพาะแค่ปีนี้นะ) เพี้ยง!

joker socool

มารับพรตอนนี้จะทั้นมั้ยครับเนี่ย ผู้เฒ่าผู้แก่ให้พรทั้งทีศักดิ์สิทธ์แน่เลย555. ขอให้มีความสุขสมหวังในปีหน้าเช่นกันครับ

HypN♥s

อ้างจาก: joker socool เมื่อ ธันวาคม 31, 2016, 02:15:04 หลังเที่ยง
มารับพรตอนนี้จะทั้นมั้ยครับเนี่ย ผู้เฒ่าผู้แก่ให้พรทั้งทีศักดิ์สิทธ์แน่เลย555. ขอให้มีความสุขสมหวังในปีหน้าเช่นกันครับ
ยังทันครับ และขอให้เป็นกำลังของบอร์ดตลอดไปนะครับ

swbkk

ขอบคุณสำหรับคำอวยพร แลขอให้พรนั้นจงสนองสิ่งดีๆแก่ผู้ให้ และสมาชิกทุกๆท่านของบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

สุขสันต์ปีใหม่............::Confident::

DawSon

สาตุ๊ กำปอนตี้ได้มาถื่อว่าเป็นของประเสริฐ ก่ขอหื้อกำปอนนั้นได้กลับไปอำนวยอวยชัยหื้อคนโพสตวยเน่อ ::DookDig::