ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทางเดินที่เลือก 1

เริ่มโดย twintower, มกราคม 04, 2017, 03:14:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

เป็นเรื่องที่ดีมากๆ ขอบคุณครับ

BooM_Za

อ่านแล้วรู้สึกสงสารพระเอกน่าดู แต่ปมก็ยังเป็นปมอยู่ดี จะแก้ยังไงก็ออกไม่หมดหลอกครับ หวังว่าจะมีคนมาช้วยผูกปมที่สวยงามให้พระเอกใหม่ครับ

swbkk

นี่ไม่ใช่เรื่องเสียวธรรมดา แต่มันเป็นนิยายดีๆได้อีกเรื่องทีเดียว ชอบการเดินเรื่องบรรยายได้นุ่มเนียน เนื้อเรื่องน่าติดตาม อ่านแล้วเพลินมากครับ

ขอบคุณที่บรรจงสร้างเรื่องดีๆมาให้ได้อ่านกันครับ......::Orz::

tanavong

ชอบคำที่ว่า  ใช้คำบรรยายแบบเบาๆ ครับ
มันให้อารมณ์มากกว่าพูดออกมาแบบโต้งๆเยอะเลยครับ

tacklove

ชอบมากเลยแนวนี้อ่ะ มีเสน่ห์นะเราว่า

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

หวังว่ากริชคงปล่อยวางได้ในสักวันหล่ะนะ

pinmonkey

มีชีวิตมีจิตใจ มีทุกข์มีสุขนี่คือมนุษย์ที่เห็นได้จากกริชครับ ขอบคุณมากครับ

devilzoa

sthanya

ชีวิตน่าสงสาร แต่ก็มีความสามารถจะนำพาไปสู่ความสำเร็จ

yukleg

อ่านเรื่องนี้แล้วต้องบอกว่า ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน นั้นดีที่สุด ::Fighto::

hanabombam

พี่สาวน้องสาว เวลาน้องสาวแนะนำฝ่ายชายให้ครอบครัวรู้จัก พี่สาวบอกไม่ค่อยชอบ แต่เก็นแย่งน้งสาวทุกที แล้วกริชกลายเป็นเพื่อนเล่นเพื้อนเข้าแล้ว อต่อย่างว่าอ่ะนะ ก็ฝ่ายหญิงเขาเต็มใจให้เอง เพราะรักคำดียวแท้ๆ

huangdi

อ่านเรื่องอื่นพอมาเจอเรื่องนี้ ปรับอารมณ์ไม่ทันเลย ชอบครับ มีเรื่องแบบเบาๆ สลับเรื่องหนัก

ขอบคุณมากครับ

ชัช

paradrop

golfzafreedom

ขอบคุณครับ เนื้อหาไปได้หลายอารมณ์จริงๆ...อยากให้กริชสู้เพื่อแย่งคนรักกลับมาจริงๆ