ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

**เม้นท์อย่างไรถึงไม่โดนผมแบน (HypNos) **

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 20, 2017, 07:10:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boobes

รับทราบ และ จะปฏิบัติตามครับ จะค่อยๆตามอ่านเก็บไปเรื่อยๆ ครับบ

bp7860

pola2520

พอดีวันนี้เปิดเข้าไปอ่านการตูนมังงะแล้วอ่านเรื่องที่ลงไว้แล้วก็แสดงควาใเห็นจากเรื่องจนได่เห็นข้อความที่ซ่อนอยู่หลังอ่านจบผมก็จะเข้ามาลงความเห็นหลังจากที่ได้อ่านปรากฏว่ากระทู้ผมหายไปแบบนี้จะเข้าข่ายโดนแบบหรือเปล่าคับ
ข้อความผมก่อนอ่านจะประมาณ1-2,ข้อความหลังอ่านประมาณ1-2,ส่วนใหญ่ผมก็ตอบตามความคิดนะคับ,

HypN♥s

อ้างจาก: pola2520 เมื่อ ธันวาคม 19, 2020, 06:58:53 ก่อนเที่ยง
พอดีวันนี้เปิดเข้าไปอ่านการตูนมังงะแล้วอ่านเรื่องที่ลงไว้แล้วก็แสดงควาใเห็นจากเรื่องจนได่เห็นข้อความที่ซ่อนอยู่หลังอ่านจบผมก็จะเข้ามาลงความเห็นหลังจากที่ได้อ่านปรากฏว่ากระทู้ผมหายไปแบบนี้จะเข้าข่ายโดนแบบหรือเปล่าคับ
ข้อความผมก่อนอ่านจะประมาณ1-2,ข้อความหลังอ่านประมาณ1-2,ส่วนใหญ่ผมก็ตอบตามความคิดนะคับ,
ถ้าโดนแบนก็มาโพสตรงนี้ไม่ได้แล้วครับ

Nonlen99

รบกวนขอสอบถามหน่อยครับ
พอดีอ่านทำความเข้าใจขั้นตอนแล้ว แต่พอจะไปหากระทู้ที่ไม่ได้ซ่อนสปอยล์ตั้งแต่ปี 2015-2016 ก็เห็นบางกระทู้ภาพโหลดไม่ขึ้นแล้ว ก็เลยไม่รู้ว่าจะคอมเมนต์อะไร กลัวว่าถ้าคอมเมนต์มักง่ายไปก็จะโดนแบนอีก พอจะมีคำแนะนำบ้างมั้ยครับ
Edit
เจอห้องรวมผลงานแล้วครับ ขออภัยที่รบกวนครับ

picnick27

พึ่งสมัคราสมาชิกมาใหม่ เผลอไปเม้นต์โพสต์ ที่มีซ่อนข้อความไปแล้ว 1 โพสต์ ขออภัยด้วยนะครับ อย่าพึ่งแบนกันนะ

Jakkit Savangsri

เพิ่งมาอ่านเจอเหมือนกันครับ จะพยายาม เม้น ให้ตรงเนื้อหา กับเรื่อง ที่อ่านนะครับ
สนุก ทุกเรื่องครับ  ตอนนี้คงเรียนรู้ และดู ผู้รู้ ท่านอื่น เม้น ไปก่อนครับ

Benzosk129

รับทราบครับ เพิ่งมาใหม่พอดีเข้ามาอ่านจะจดจำไว้ว่าควรตอบอย่างไรดี

cchano

รับทราบครับ รับเป็นแนวปฏิบัติครับ
ขอบคุณ

poonstep

ผมอยู่ xonly มานาน
อยากบอกว่าการทำแบบนี้มันเหมือนการบังคับให้คอมเม้น ครับ

บางทีคนเราไม่ชอบการบังคับนะ
เพราะ แบบนี้ มันเลยส่งผลให้ คนเข้ามาดูเว็บ น้อยลง นะครับ

(ที่เตือนเพราะอยากให้ปรับปรุงนะ)