ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amahara]โลกสลับขั้ว 3 Teisou Gyakuten Sekai Konyoku Onsen

เริ่มโดย oswald, มกราคม 28, 2017, 03:54:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Auanma

freekang

55555 หนุ่มฮอตกันในทันทีที่มาอยู่โลกนี้ เอาสเตปผญของอีกโลกมาใช้ด้วย
เห็นลิงมั้ย !!

Cute Network

ลายเส้นเรื่องนี้ไม่โดน
แต่ Plot นี่โดนใจ
ขอบคุณมากๆเลยครับ
เห็นภาษาญี่ปุ่นในแพนด้าอ่านไม่ออกเลยไมไ่ด้สนใจ
แต่พอเห็นไทยลองอ่านดูก็สนุกดี ::Hungry::

gonami01

Viper769

sachawat

เดินเรื่องได้สนุกดี ภาพลายเส้นแปลกๆ 

ohhellyeah

ลายเส้นแปลกดีครับ ขอบคุณสำหรับผลงานแปล

donkiyote

สนุกมากๆ อยากให้มีต่อแบบยาวๆเลยจริงๆนะ ขอบพระคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

progess

conx96857

สุดยอดบ่อรวม นึกว่าจะควบที่บ่อแล้วนะนั้น

wronghole

โลกนี้มีแต่สาวๆเวอจิ้น ดีจังเลยน้อออออ