ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 14 ...ตอนจบ

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 06, 2017, 12:05:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomth

แล้วจะให้ใครคลายเหงาให้ละที่นี้ เรื่องนี้เขียนขึ้นในลักษณะหลากหลายอารมณ์ ทำให้น่าติดตามมากครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...สำหรับชีวิตของน้ำฟ้า ไม่รู้จะอธิบายความรู้สึกอย่างไรดี เพราะชีวิตของเธอมีความพรั่งพร้อมไปทุกอย่าง ทั้งชื่อเสียงในสังคม เป็นพริตตี้ จบจากมหาวิทยาลัย น่าจะมีชื่อเสียง รวมทั้งคู่ครองที่มีความพร้อมพอๆ กัน แต่คาดว่าคงเป็นเพราะส่วนหนึ่งจากเสี้ยวชีวิตของเธอที่ต้องเผชิญกับเหตุการณ์เลวร้าย จนถึงขั้นส่งผลให้จิตใต้สำนึกโหยหาสิ่งนั้น บางครั้งรู้สึกสงสาร แต่ก็แอบสะใจกับบทบาทในเนื้อเรื่องนะครับ  และจะรอตอนต่อไป ที่คาดว่าจะกล่าวถึงตัวละครที่เงียบไป เช่น ตุ๊กตา กลับมาจากเรียนที่ต่างประเทศแล้วจะทำอย่างไร จะเข้ามามีส่วนเกี่ยวข้องกับลุงคำปุนหรือไม่ หรือจะร่วมเอี่ยวด้วยกับลุงหมู  หรือว่าเจ้าเนที่อาจจะเริ่มกลับเนื้อกลับตัวเป็นคนดี ที่อาจจะได้รับผลกรรมที่ก่อขึ้นหรือไม่

097898117

จบดีซะงั้นนึกว่าจะแบบเจอจับได้รึอะไรแล้ว

ood_aspire

น้องฟ้านี้โหดเหลือเกิน  ::Horror:: ::Horror:: ตั้งแต่เริ่มแรกจนจบ หลายอารมย์มากครับ อธิบายไม่ถูกเลย แต่ก็สนุกดีครับ ขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านกัน  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

peddo

อ่านบทเสียวก็็็เสียวมาก แต่ก็สงสารรอคกี้มากเลยเหมือนกัน ยัยฟ้านี่ดูท่าจะกู่ไม่กลับแล้ว พอฆ่าผัวนี่ความเห็นใจหายไปหมดเลย ขอบคุณครับ

kidxero

เชียร์เนครับ เป็นตัวละครที่ค่อยๆเป็นคนดีขึ้นเรื่อยๆถึงจะเถื่อนหน่อยก็ตามอยากให้กลับมามีบทอีก แต่เป็นไปได้ขอตัวละครผู้หญิงเพิ่มอีกหน่อยก็ดีอาจจะเป็น ญ-ญ ก็ดีไปอีกแบบนะครับ

may_290607908

102030

คุณหนูก็อำมหิตซะ นี่จะตามเก็บผัวน้อยที่เหลือด้วยหรือเปล่า กันความแตก
ภาคสองนี่น่าติดตามมาก ว่านายปกรณ์จะแฉเรื่องราวนี้ยังไง เด็กที่เกิดมาจะเป็นผู้หญิง หรือผู้ชาย (อยากให้เป็นเป็นผู้ชายนะครับ แล้วไปเอาคืนกะลูกสาวไอ้เน 555)
ขอบคุณครับ จะรอลุ้นคอยภาคสองนะครับ

cd13579

อ้างจาก: darkgiggs เมื่อ มกราคม 06, 2017, 02:37:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: joker socool เมื่อ มกราคม 06, 2017, 02:31:18 หลังเที่ยง
ใจจริงผมเชียร์เนนะครับ. ส่วนนึงก็เพราะชื่อเหมือนตัวเอกนิยายของผม5555  ส่วนอีกอย่างก็เพราะดูเนจะเป็นตัวละครที่เริ่มพัฒนาเป็นคนดีในไม่ช้า. รู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงนิสัยจากตอนแรกได้เลยครับเลยอยากให้น้ำฟ้าท้องกับเนให้รู้แล้วรู้รอดไปส่วนเมียนายเนก็อยากให้ยอมรับได้อะไรประมาณนี้แหละครับ. ติดตามภาคต่อไปอยู่นะครับผมมม
ทิ้งไอ้เนไปนานแล้ว ถ้าสมมุติจะเอาไอ้เนกลับมา จะลากมันกลับมายังไงดีเนี่ย  55 ::Thinking::
ลากเนมาไม่ได้ลากลูกมันมาครับ
จะได้มีตัวเชื่อม โลกอนาคตอะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอไงครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

darkgiggs

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ มกราคม 06, 2017, 07:00:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: darkgiggs เมื่อ มกราคม 06, 2017, 02:37:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: joker socool เมื่อ มกราคม 06, 2017, 02:31:18 หลังเที่ยง
ใจจริงผมเชียร์เนนะครับ. ส่วนนึงก็เพราะชื่อเหมือนตัวเอกนิยายของผม5555  ส่วนอีกอย่างก็เพราะดูเนจะเป็นตัวละครที่เริ่มพัฒนาเป็นคนดีในไม่ช้า. รู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงนิสัยจากตอนแรกได้เลยครับเลยอยากให้น้ำฟ้าท้องกับเนให้รู้แล้วรู้รอดไปส่วนเมียนายเนก็อยากให้ยอมรับได้อะไรประมาณนี้แหละครับ. ติดตามภาคต่อไปอยู่นะครับผมมม
ทิ้งไอ้เนไปนานแล้ว ถ้าสมมุติจะเอาไอ้เนกลับมา จะลากมันกลับมายังไงดีเนี่ย  55 ::Thinking::
ลากเนมาไม่ได้ลากลูกมันมาครับ
จะได้มีตัวเชื่อม โลกอนาคตอะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอไงครับ

เมื่อกี้อาบน้ำแล้วก็คิดเรื่องนี้ไปด้วย ปิ๊งไอเดียแล้วครับ 555 วิธีทีเนจะกลับมาได้แบบสมเหตุผล อุ้บบบ..ไว้ก่อน

nooy01

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ หวังว่าจะได้ชื่นชมผลงานของท่านในเร็วๆนี้นะครับ

darkgiggs

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ ผมอ่านแล้วอ่านอีกทุกคนเลย ทุกเม้นมีคุณค่ามาก   ::Fighto::

phuwarin

ขอบคุณครับ
เรื่องราวเสียวๆตื่นเต้นดี อยากให้มีตอนต่อไปเร็วๆครับ

therasak

คงต้องรอภาค 2 ด้วยใจจดจ่อ ขอบคุณสำหรับความสนุกในภาค 1 ครับ

pongsan

อ่านมาถึงบทสุดท้าย....ชอบหลายตอน ::KO::   แต่ก็เสียดายหลายตอนที่ ไม่เป็นดั่งหวัง! ::Evil::  แฮะๆๆ...แอบHCอยู่ลึกๆ! ก็แหมมม!..เห็นชื่อ น้ำฟ้า ก็พาลนึกถึงนางเอกชื่อนี้ที่ดังๆ...เธอ "เล่นจริงเจ็บจริง!"  ::Oops::  แบบไม่เกี่ยงขนาด/ชนิด&จำนวน ::Horror:: ::Ajark::  จนติดตราตรึงใจผู้อ่านมาจนถึงเดี๋ยวนี้  แต่ได้ขนาดนี้...เรื่องนี้ก็ข้ามเส้นมาตรฐาน ขึ้นมาอยู่บนๆแล้วครับ! ขอบคุณมาก ::Thankyou::  ...สำหรับเรื่องสไตล์ สาวไฮโซ แอบร่าน ::JubuJubu::  ท้ายนี้...ผมเชียร เจ้าร๊อคกี้  ::Glad::  อยากให้ ตกเหวแล้วได้วรยุทธ!  ::DookDig:: จะได้กลับมาแก้แค้น เมียใจยักษ์!...เอาแบบ "อย่างงี้...ไม่ต้องถอนนน!!" ::Horror:: ::Ajark:: ::Orz::  คอยอ่านเรื่องใหม่!...อาบน้ำบ่อยๆครับ มุขจะได้บรรเจิด! ::Shower:: ::HoHo::