ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝนตกไฟดับ

เริ่มโดย kung965, มกราคม 07, 2017, 01:26:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kung965

เรื้องนี้เป้นเรื่องจริง..............ผมชื่อเอ้ อยู่แถบภาคเหนือตอนบนเป้นจังหวัดที่มีพื้นที่ติดเขตชายแดนประเทศลาว โดยตำบลที่ผมอาศัยอยู่เป็นเขตด่านผ่อนปน ผมเป้นลูกชายคนเดียวพ่อแม่รับราชการ ครู ตอนนั้นผมทำการศึกษาอยุ่ที่มหาลัย ในตัวจังหวัด อ้อ พ่อแม่ปลูกบ้านอยู่ในท่ายหมู่บ้าน ซึ่งเป้นตัวตำบล ในที่ของ ปู่กับย่าซึ่งห่างจากบ้านปู่ประมาณ สี่สิบเมตร แต่อยู่ในบริเวณรั้วเดียวกัน ปู่มีที่เยอะ(มีตัง) และที่บ้านผมมีวิวที่สวยมากผมพาเพื่อนไปเที่ยวบ่อย ผมซึ่งตอนเรียนก็มาเช่าหออยุ่ใกล้กับมหาลัย นานจะกลับบ้านที ประมาณเดือนละสองครั้ง และตอนผมเรียนอยู่ปีสองเทอม สองพ่อผมได้ขับรถประสพอุบัติเหตุ อาการสาหัส และเสียชีวิตในเวลาต่อมา ทำให้ทางบ้านผมเสียใจกันมากและต้อง ทำให้ที่บ้านผมมีแม่อยู่ตนเดียวถึงจะอยู่ใกล้บ้านปู่ย่า ทำให้ผมเป้นห่วงเลยต้องกลับบ้านทุกอาทิตย์ จนถึงช่วงปิดเทอม ผมก้กลับมาอยู่บ้าน และทุกวันหยุดผมกับแม่ต้องพากันออกไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆและกินข้าวนอกบ้านกันบ้าง มีวันหนึ่งผมกับแม่ขับรถไปเที่ยวกันที่จังหวัดและขากลับตอนเย็นแวะกินข้าวกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งซึ่งบรรยากาศดีมากๆ แม่สั่งเบียร์มากินซึ่งวันนี้สั่งมากินหลายขวดมากกว่าทุกครั้ง ดูอาการ ออกจะเมาๆ ผมก็มึนๆ พอกินกันเสร็จซักทุ่มกว่าๆก็เช็คบิลกลับบ้าน พอขับรถกลับมาระหว่างทางลงมาหนักมาก มีทั้งฟ้าแลปฟ้าร้องฟ้าผ่า มาตลอดทางจนมาถึงหมู่บ้านที่ผมอยู่ปรากฎว่าไฟฟ้าดับทั้งหมู่บ้าน ฝนก็ยังตกหนักฟ้าก็แลปก้ร้องดังมากๆ ช่วงที่ฟ้าร้องแม่ลืมตัวมากอด มาซบผมในขณะที่ผมขับรถอยู่ จนผมได้กลิ่นน้ำหอมผสมกลิ่นเบียรืจางๆจากตัวแม่ มันทำให้ ค....ผมลุกตั้งเลยลับมาถึงบ้านแวะบ้านปู่ ปู่ก็บอกให้รีบกลับเข้าบ้านเพราะฟ้าผ่าหม้อแปลงไฟฟ้าจึงดับ ผมกลับแม่จอดรถแล้วจึงรีบเข้าบ้าน โดยแม่ไขกุญแจเข้าบ้านแล้วบ้านมืดมากจะพอมองเห้นก็ตอนฟ้าแลป ผมกับแม่เดินกันมาที่โซฟากลางบ้านซึ่งเป็นห้องนั่งเล่นดูทีวี ปรกฎว่ามีฟ้าร้องและเสียงฟ้าผ่าดังมากทำให้แม่กระโดดมากอดผมและซุกหน้าที่หน้าอก ฟ้ายังร้องเสียงดังอยู่แม่ก้ยิ่งกอดยิ่งซุกหน้าที่อก มืดก็มืดทั้งกลิ่นความหอมจากตัวแม่มันทำให้สติผมไม่มีแล้ว ผมจับใหล่แม่ดึงออกห่างจากตัวนิดหน่อย แล้วก้มลงปดปากลงไปบนปากแม่ในความมืด แม่สดุ้งตกใจนิดหน่อย แต่ผมไม่หยุดบดต่อไปมือก็ทั้งล้วงทั้งควักทั้งบี้ แม่หยุดยืนนิ่งแล้วหย่อนก้นนั่งลงบนโซฟา ผมก็ตามติดซุกไซ้บดบี้ไปเรื่อย ปากเจออะไรก็งับก็ดูดไม่เลือก มือก้ซุกอยู่ที่หว่างขาของแม่ทั้งบี้ทั้งเขี่ย ชั่วโมงนั้นผมหูอื้อตาลายหมดแล้วไม่สนใจอะไร แม่ก็เงียบไม่มีร้องไม่มีห้ามผมเลย แกก็เฉยผมก็ซุกไซ้ไล่ดะไปเรื่อย ไม่รู้ว่าผมกับแม่เสื้อผ้าหลุดหมดตัวกันแต่เมื่อไรรู้อีกทีหน้าผมซุกอยู่ที่ ห....แม่ทั้งดูดทั้งเลีย แม่ก็ร่อนก็ส่าย แต่ไม่มีเสียงร้องครวญครางออกมาให้ได้ยินจะมีก้แต่เสียงลมหายใจ ที่แรงๆเท่านั้น ทางนอกบ้านก็ทั้งลมทั้งฝนฟ้าร้องกระหน่ำอย่างบ้าครั่งเหมือนอารมภ์เราในเวลานี้ผมเลีย ห...แม่ซักพักใหญ่แม่ก็เกร็งกระตุก แต่ยังเงียบเหมือนเดิม จนผมไม่ใหว จับ ค...ไปจ่อที่ ห..แม่แล้วกดเข้าไป มันผ่านไปได้แค่หัวเงี่ยงทั้งๆที่น้ำเยิ้ม ครั้งนี้ได้ยินเสียงแม่ร้องว่าโอ๊ะ แล้วก็เงียบ ผมขยับออกมาแม่เด้งตามผมกดสวนไปใหม่เข้าไปไดครึ่งลำ แม่ก้ร้อง โอ๊ะอีก ครั้งนี้ถอนออกมาแม่เด้งตามอีกผมกดเต้มที่ ครั้งนี้เข้ามิดด้ามหนอกชนหนอกเลย แม่ก็ร้องโอ๊ะแล้วเงียบเหมือนเดิม ผมรู้สึกว่าข้างในแม่ทั้งบีบทั้งรัดทั้งอุ่น ผมหยุดอยู่ครุ่หนึ่งปากก้ดูดไซ้ตัวแม่เรื่อย แล้วผมก็เริ่มขยับชักเข้าชักออก กระเด้าแบบชักออกสุด เอาเข้าสุด แม่ก็เด้งสู้ผมแบบเต็มที่เหมือนกัน แต่ไม่มีเสียงร้องเสียงครวญครางมีแต่เสียงหายใจที่หนักหน่วงเหมือนเดิมแล้วผมกระเด้าแม่อย่างบ้าครั่ง มือแม่ที่จับต้นแขนผมบีบและเล้บจิกลงบนเนื้อผมทำให้เจ็บแปลบๆทางล่างก็เด้งสู้อย่างไม่กลัวเหมือนกันครู่เดียวแม่ก็เกร็งเด้งตัวสั่นแล้วปล่อยตัวลงสงบนิ่งบนโซฟา ส่วนผมยังไม่เสร็จก็กระเด้าต่อไปแม่ก็ปล่อยให้ผมกระเด้า ซักครู่แม่เริ่มเด้งสู้ผมใหม่แล้วครั้งนี้ผมซอยอย่างไม่คิดชีวิตเลยเพราะมันใกล้แล้ว ผมยิ่งซอยแม่ยิ่งเด้งรับจนผมทนไม่ได้น้ำกรฉูดเข้าห....แม่แม่สดุ้งผวาเข้ากอดรัดตัวผมแน่นมากแล้วเรากอดกันแบบนั้นซักครู่อาการเกร็งก้สงบลง มันแปลกที่ไม่มีเสียงครวญครางให้ได้ยินเลย ตลอดการเย็ดกันของเรา มีแต่เสียงลมหายใจที่หนักหน่วงเท่านั้น พอซักพักเราลุกขึ้นกึ่งนั่งกึ่งนอนกันบนโซฟา หัวแม่ก็ยังซบอยู่ที่อกผม ส่วนทางนอกบ้านฟ้าฝนก็ยังเทกระหน่ำไม่ทีท่าว่าจะหยุด เรานั่งกันอยู่ในความมืดเงียบๆซักพัก แม่ก็ควาญมือลงไปที่ ค...ผมอีกซึ่งมันก็ยังไม่อ่อนเท่าไรยั่งแข็งน่วมๆอยู่ผมก็ปล่อยให้แม่จับเล่นมารู้สึกอีกครั้งรู้สึกว่ามีอะไรนุ่มๆอุ่นๆแฉะมาหุ้ม ค....ผมก้มดูเห็นแม่ในเงามืดกำลังใช้ปากอมดูด ค....ผมอยู่ครู่เดียวมันก็แข็งโป๊กเหมือนเดิมผมเลยจับแม่เล่นท่า 69 ได้ครู่นึงแล้วก็เย็ดกันเหมือนเดิม เย้ดแบบหนักห่วงรุนแรงเด้งร่อนส่ายเหมือนเดิม พอถึงจุดสุดยอดครั้งนี้ผมชักออกจากตัวแม่แล้วหลับไปเลย ตื่นมาอีกทีตอนสายๆลืมตามาเห็นแม่ยืนฮำเพลงปัดทำความสะอาดบ้านอยู่ แล้วตะโกนบอกผมว่าตื่นแล้วก็ไปอาบน้ำ วันนั้นเรามานั่งกินข้าวกันแต่ไม่คุยกันถึงเรื่องเมื่อที่เกิดขึ้นเลย และเย้นนั้นเราไปกินข้าวบ้านปู่หลังจากกลับจากบ้านปู่แล้วอาบน้ำอาบท่าแล้ว เข้าห้องได้ก็กระโจนหากันเลยเย็ดกันเหมือนคนตายอดตายอยาก ช่วงปิเทอมผมอยู่บ้านตลอด และก็เย็ด แม่ตลอด แต่แปลกเราคุยกันแต่เรื่องอื่นตลอดไม่เคยคุยกันถึงเรื่องที่เราเย็ดกันเลย พอเปิดเทอมผมไปเรียนแต่ก็พยายามกลับบ้านเกือบทุกวัน ชาวบ้านเขายังว่าผมดีนะที่ห่วงแม่  เขาจะรู้อะไร  ตอนนี้มีเรื่องพัฒนามาหน่อยตอนแม่เสียวมากๆจะหลุดคำว่าลูกขามา  แต่ไม่หลุดคำว่าผัวขามาเลย

somc217

ฟ้าฝนช่างเป็นใจเสียจริงๆ
ชอบเรื่องแนวนี้ครับ
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

kabyala

ขาดไปนิดนึงครับว่าแม่แก่ยังอายุเท่าไรแล้วแล้วคุณลูกเรียนมหาลัยคงจะ 20 ต้นๆเนาะถ้าเดาไม่ผิด ขอบคุณครับ

kung965

kung965

hanabombam

บรรยากาศเป็นใจ ช่วยแม่คลายเหงา

swbkk

ขอบคุณที่นำเรื่องสนุกๆมาให้อ่านกัน แต่แหม......ตัวสะกดตัวพิมพ์ของท่าน มันน่าเวียนหัวจริงๆครับ ถ้าสะกดดีๆหน่อยคงจะสนุกกว่านี้อีกมากเลยครับ ขอแนะนำมาด้วยความหวังดีนะ.....::Thankyou::

naivenom

เนื้อเรื่องดีครับ แต่อ่านแล้วเหมือนขาดอะไรสักอย่าง ขอบคุณครับ

sachawat

wt2512

Mr.akekarin

scratt69

เจอแบบนี้อยากให้ไฟดับบ่อยๆเลย