ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น - เรื่องของผมกับน้องมาย

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 08, 2017, 04:43:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

งานนี้ไม่ต้องบอกก็เดาได้ว่าเสียน้องมายให้เอกแน่ๆ 

darkdd1999

ต้องทำใจ ไม่ใช่ความรักก็เป็นงี้แหละ สุดท้ายก็ต้องเลิกรากันไป แถมมายก็คงติดสวิง

tomoshita

และแล้วก็ไม่รอดจากนายเอกไปอีกคน ดูจะติดใจมากมายเลยนะครับ

Sephiroth

teerawatc

ได้อ่านครบทั้ง 3 ตอนแล้ว เรียกว่าจบบริบูรณ์ทีเดียว

เพียงแต่น้องมายได้เข้าไปมีเรื่องราวรวมในเรื่องรักยม

ซึ่งไทม์ไลน์ของเรื่องในตอนนี้ บางคนอาจจะยังงงๆอยู่ว่าเรื่องไปถึงตอนไหน

เพราะมีหลายเรื่องได้เข้าไปรวมอยู่ในจักรวาลรักยม

ทั้งหมอผีสีเหียบ จิตราคะ และเรื่องน้องมาย

ก็ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ รื้อฟื้นความจะสักหน่อย

อ่านรักยมรู้สึกเหมือนกับ กำลังดูซีรี่ย์ marvel มี อเวนเจอร์เป็นเรื่องหลัก มีเอเจนชิลด์ เป็นบทเสริมเติมเต็มเนื้อเรื่อง

devilzoa

alanis

โดนของไปขนาดนี้ ไม่ติดใจก็ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดีครับ

ultramanpop

แต่ก่อน...ผมยังคิดสงสัยอยู่เลยว่า
ผู้แต่งเอา..น้องมายด์..มาเชื่อมต่อ
ระหว่างเรื่อง รักยม กับเรื่อง ลูกไม้ใกล้ไฟ นั้นใช่ไหม...
พอได้มาอ่าน..ตอนแยก..ตอนนี้
เลยเข้าใจทิศทางการสื่อความหมายของผู้แต่ง
ขอบคุณนะครับ ที่ทำให้ผู้อ่านอย่างผม เข้าใจอะไรได้มากยิ่งขึ้น

Mr.akekarin

zannaty

สนุกทุกครั้งที่ได้อ่านผลงานของท่าน008 ครับ

rastafari

สงสัยคงต้องเสียน้องมายให้เอกไปแน่ๆเลย

ball1892

เจอของพี่เอก เข้าไปติดใจทุกราย ถึงฟ้าจะเหลืองก็สู้ขาดใจ
                                                                   ::HeyHey::

notejung83

ทุกเรื่องของนักฆ่าหมายเลข8ไม่มีผิดหวังเลยครับมีอธิบายมุมมองของแต่ละคน ขอบคุณครับ

ppp44

ติดพี่เอกไปตามระเบียบ ้้้้ระเบียบนี่เป็นใคร 

therasak

บทเรียนราคาแพงของผู้ชายใจดีชอบแบ่งของที่ไม่ควรแบ่ง