ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

คุณวรณอยู่มานานแล้วหรอเนี่ย  น่าจะแซบน่าดูเลยทีเดียว  ::GiveMe:: ::GiveMe::
ว่าแต่ใครจะข่มขืนใครกันเนี่ย  ::Ahh:: ::Ahh::

vralpha1

ppeak

วรรณไม่สิ้นลายนางวันทองสองใจนะ ยั่วสุดฤทธิ์เลย แต่ก้องก็ฝืนใจเก่งจัง แต่ดูท่าทางแล้วไม่น่ารอด มีตัวละครใหม่มาเพิ่มด้วย ตื่นเต้นเลยครับ

zasde

songsak

ขอบคุณครับ ชอบมากครับกับแนวซุปเปอร์ฮีโร่แบบไทยแท้ๆ แต่ว่า รมต.ช้างจะเจ้าเหล์เหมือนขุนช้างไหมนะน่าลุ้นครับ พระเอกเราก็อย่างแมนเลยครับ

ziggy2

shadowfier

วรรณหนีก้องไม่พ้นแน่ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ เอาใจช่วยให้กู้ harddisk ที่พังคืนมาให้ได้ครับ

peristalsis

premz

วันทองของจริง ไม่พลาดแน่ก้องเอ๊ยโดนแน่

kookai

ลุ้นอยู่ว่าพระเอกจะได้พลังช้างเผือกอย่างไร...ขอบคุณครับ

samsung014

นึกไม่ถึงเลยว่าจะเป็นขุนช้างกับวันทองจริงๆ แค่มีครุฑกับนาคก็น่าสนใจแล้ว ยังมีตัวละครในวรรณคดีอีก สุดยอดจริงๆครับ

kit2516

oddsk

กำลังสนุกน่าติดตามว่าเป็นอย่างไงต่อ ขอบคุณครับ

champcass005

ว่าแล้ว
ต้องเป็นขุนช้างกับนางวันทองแน่ๆ ส่วนก้องนี่ผมว่าน่าจะเป็นจอมพลังช้างเผือกแน่เลยย ว่าแต่ใครมาทำอะไร องค์หญิงราดา ละเนี่ยย 5555ขอบคุณมากนะครับไรต์