ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

กำลัง งงๆกับชื่อตัวละครอยู่ สงสัยคืนนี้ได้อ่านหลายรอบแน่ครับ
อะไรกันครับเนี่ย

phantompain

เรื่องนี้อ่านแล้วงงกับชื่อตัวละครแฮะ ต้องอ่านซ้ำนิดนึง ขอบคุณค้าบ  ::GiveMe::

andyg

เรื่องแปลกขึ้นไปทุกที แต่ชอบในจิตนาการครับ

immortalrune

สขุกมากเลยครับ มี side story ให้อ่านเพลินๆ ขอบคุณมากฮะ

lucifer99

เรื่องสนุกๆ แบบที่เปิดต้นมานี่ อยากเข้าร่วมด้วยเลยทีเดียว ขอบคุณมากครับ

wiseman

เอาเนื้อเรื่อง ตัวละครต่างๆในตำนานมาผูกเข้าด้วยกันนี่ไม่ง่ายเลยครับ เยี่ยมเลย ไรต์ขยันวางพลอตมากครับ ปรบมือๆ

arsenyo

Wolf Stranger

ชอบเลยครับ
แนวเรื่อง ออกงง แต่รื่นไหลดี ขอบคุณครับ

พยายามเรียบเรียง เนื้อหา มันงั้นมีงง แต่เนื้อหาแนวชอบครับ

ขอบคุณครับ
เอาตำนาน นิทาน เรื่องมาผูกเรื่อง ได้รื่นไหลครับ

ss24p

โดนซะแล้วองหญิง สนุกดีครับหยิ่งจริงๆเจ้าชาย 

Boomer11

ธิดานาคาโดนจัดซะแล้ว ทีแรกนึกว่สก้องจะได้ซะอีก ลุ้นต่อครับ

kgerrard

เพิ่งเคยอ่านแนวนี้ครับ ดูน่าจะสนุก ขอบคุณครับ

chatjane4234