ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 3.ท้าพิสูจน์ความกล้า

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 09, 2017, 10:44:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wiseman

เยี่ยมครับ บรรยายเห็นภาพชัดเจนมาก ขอบคุณในความพยายามพิมพ์กับอุปกรณ์ที่ไม่สะดวกด้วยครับ ชอบครับเรื่องนี้

fantastica

เก็บเพื่อนแฟนไปเรื่อยๆ เหลืออีก 1สาว ว่าแต่อยากอ่านตอนที่ข้ามไปแล้ว

ขอบคุณในความพยายาม นี่ขนาดอุปกรณ์ไม่ถนัดยังพิมพ์ได้ดีขนาดนี้

biochem

ยังไม่ได้อ่านแต่แอบขำท่าน joker ลงตอน 3 ก่อนได้ยังงายยยยยย

โทรศัพท์ happy ที่ว่าท่านใช้แต่งนี่เป็น Android ไหมครับ ถ้าใช่ลองใช้ Google doc ครับ

///ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ไว้เปลี่ยนโทรศัพท์ผมจะไปโหลดมาใช้บ้างครับ

swss2511

winds

แหม มาท้าๆแบบนี้ก็เหนื่อยแย่สิครับ
ลูกผู้ชายฆ่าได้หยามไม่ได้

sthanya

สงสัยต้องพิสูจน์กันจนฟ้าเหลือง แต่หวังว่าจะรอดปลอดภัยกลับมา

sorasl

อ่าน comment แล้วถึงทราบว่าจงใจข้ามครับ พระเอกกล้ามากครับ ท่าทางน่าจะได้เก็บหมดแก๊งแน่ๆเลย

naitoom

แบบนี้เค้าเรียกว่า ทุกขลาภ ได้หรือเปล่า
ต้องเสี่ยงอันตรายจากกระแสน้ำ ก่อนจะได้อึบสาวเจ้า น้องเหมย
ถึงจะมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังเป็นเด็กม.ปลายอีก จะสู่รุ่นพีปี4 ได้ไง
เหมย จะกลายมาเป็นกิ๊กของชล?

ziggy2

::Glad:: ขอบคุณมากครับ รออ่านอักขระวิเศษ อยู่นะครับ เรื่องนี้ก็สนุก  อย่าหายไปนะครับ 555

dwarf

ขอบคุณครับ...ตอนนี้คงจะสื่อถึงความกล้าที่ได้ฟันน้องเหมย..ใช่ไหมครับ

therasak

คงได้รวบหัวรวบหางหมดทั้งสี่คนแน่ แต่ใช้กำลังหักหาญอย่างนี้คงต้องง้อนานกว่าจะได้รับการอภัยนะ แห้วบ้างคงจะดี สมใจไปซะทุกทีชีวิตก็ขาดสีสัน

i_robot

verbatim

peddo

แหมพี่ชลทำเองเออเองตลอดเลยนะ สาวเจ้ายังไม่ทันอนุญาตเลย จะอ้างว่าสมยอมไม่ได้นะครับ แต่ก็ถือว่าดีกว่าใช้ยา กว่าจะเปิดเรียนคงล่อหลอกครบทุกคนในกลุ่มแน่เลย อิจฉาจริงๆ

lunla

แอบบอ่านในรีพลาย เรื่องนี้คงไม่สั้นแล้วครับมาจากเรื่องจริง   ::JubuJubu:: ดูท่าคงจะไม่หมดแค่4สาวแน่นๆๆ