ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&One2Up-Uncen] หนังอันเซ็นวัดใจ (6เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2017, 07:55:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yuttakan

vachira

ขอบพระคุณครับผมงานที่ดีชัดเจนอย่างนี้ต้องติดตามครับ

bustosai

::KO:: เป็นกำลังใจให้ผู้โพสครัช สู้ต่อไปครัช  ::KO::

theoatboy139

เห็นความใจดีของคุณ Kater แล้วอดพูดไม่ได้จริงๆ
ออกตัวยอมรับก่อนเลยว่าปกติ ผมตอบค่อนข้างน้อยมากเลย ทั้งๆที่ชอบกระทู้มาก
ประมาณว่าถ้าอารมดีๆหน่อยก็จะตอบ ส่วนใหญ่ก็เอา IDM ดูดตรงๆ
ถ้าโดนซ่อน ส่วนมากก็จะแค่ขอบคุณเฉยๆเท่านั้น (แอบรู้สึกผิดเลย  ::Cheeky::)

จากนี้ไปจะพยายามตอบบ่อยๆ แชร์ความเห็นให้รู้นะคับ

ขอบคุณมากคับ สำหรับกระทู้ดีๆ
สู้ๆคับ

auntrs

kkp53

คนสุดท้ายชื่อคุ้นๆ แต่นึกไม่ออกว่าไปคุ้นชื่อตอนไหน เป็นกำลังใจให้นะครับ

aun_2529_bk

damnyoo

Red

บางกระทู้ก็เข้ามาดูบ้างเรื่องไหนไม่โดนใจหรือไม่ได้โหลดก็อาจจะไม่ได้ตอบเลยครับ แต่ถ้าอันไหนถูกใจก็จะตอบ หรือบางทีตอนเข้ามาดูก็แค่จังหวะช่วงว่างเลยดูผ่านๆเลยไม่ได้ตอบ ถ้าอันไหนมีจังหวะเม้นขอบคุณให้ได้ผมก็จะขอบคุณครับ  ::Thankyou::

win2506