ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีละ10 20 รูป ไม่สะใจ จัดให้เกินร้อย กับ Ai Shinozaki

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 13, 2017, 10:11:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ทีละ10 20 รูป ไม่สะใจ จัดให้เกินร้อย กับ Ai Shinozaki เห็นว่ามีคนชอบ

เหมือนเดิม รูปมันใหญ่อยู่แล้ว แต่จะกดดูก็ได้ หรือจะ Save แล้วไปไล่ดูก็ได้เหมือนกัน

ข่าวร้าย มันหายไป 1 รูปไม่รู้ว่ารูปไหน  ::Waiting:: ::Dizzy:: ::Orz::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

waralek

ขอบคุณมากครับ สวยงามมากๆ แต่ทำไมรูปถึงหายไปหนึ่งรูปเนี่ย หายไปไหนๆ 

Fatx

navy868

ขอบคุณมากมายเลยครับ...ชุดนี้บางรูปผมยังไม่มี บางรูปก็มีแล้ว ถูกใจมากเลยครับ รวมชุดนี้แล้วมีเกิน 1000 รูปไปแล้ว (ความชอบส่วนตัว) ป.ล. ท่าน ass เคยเอาไปใส่เป็นรูปตัวละครในเรื่องของท่าน

pongsan

สำหรับสาวAi Shinozaki...มีเป็นพันรูป ก็ดูไม่เบื่อ! ::Glad:: ::JubuJubu::  เห็นหน้า...เธอแล้วววว อบอุ้น..อบอุ่น! ::Confident:: ::Cheeky::  ขอบคุณครับ ::Thankyou::  รับไปอยู่ในคลังภาพexclusiveเลยย ::Ahoo:: ::DookDig::

Bowno

darkseeker

น่ารักใสๆ ไฉไลสุดๆ  ::DookDig:: ผมนี่เซฟรัวๆ เลย ขอบคุณมากครับ

olemantu

สวยงามมาก ๆอยากเก็บไว้อีกบ้างแต่ไม่รุู้จะเก็บไว้ที่ไหนแล้ว (เมมเต็ม)ที่เก็บแล้วเอาออกมาดูได้ง่าย ๆ