ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 19 – อ่านขาด

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 15, 2017, 10:29:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mk12345

da1300

หลายตอนติดดีจังเลนครับ สนุกกันยาว

tulatula

bombom

ขอบคุณมากครับ สนุกมากทุกตอนเลย

mhee2530

อ่านแล้วลุ้นสุดๆ ว่าใครหายไปจากห้องนอน

MyWaYz

ขอบคุณมากครับสนุกมากครับ ลุ้นระทึกสุดสุด

El cazador

ลุ้นสนุกทุกตอน ขอบคุณครับสำหรับบทประพันธ์ดีๆ

Tasty Monday

เอาจริงๆผมว่าอยากเห็นบทน้องเชอรี่กลับมาอีก

volxon

::Angry:: ::Angry::เจ้ากายยยยยย   ฉานนี่หวังว่าแกจะโชว์ของเลยนะตอนนี้ ไหงแกโชว์ไม่กี่บรรทัดล่ะ หาาาา ::Angry::
(อิอิ เก๊าล้อเล่นนนน น๊าาา ท่านแอสสสสสส)
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
อ้าว เห้ย  แล้วสาวคนที่หายไปคือใครกัน แล้วหายไปไหน ไปทำอะไร ไปกับใคร คิดแล้วใจแป้วเลยอะ  ::Horror::
ต้องไม่ใช่น้องผิงของผมนะ และต้องไม่ได้หายไปใครนะ หรืออาจแค่ไปดูท้องฟ้าก็ได้ ได้โปรดดด อย่าทำร้ายหัวใจผมเลยยยย  ::Horror:: ::Horror::

หูยยยย ลุ้นอะแบบนี้ อ่านตอนนี้เสร็จเดี่ยวมาเมนท์เพิ่มครับ

volxon

::Crying:: ไม่นะ เสียงแบบนั้น ไม่นะ
::Crying:: ::Crying:: อ่านถึงบรรทัด30 น้ำตาซึม โธ่ นี่สาวๆของผมคนไหนกันนะที่พลาดท่าให้ไอเพื่อนเวน
เหตุการณ์เริ่มเศร้า บรรยากาศสีทึมๆเริ่มเข้ามา พอรู้ว่าเป็นเธอคนนั้นถึงแม้จะไม่ใช่เธอคนนั้นแต่เธอคนนั้นก็ยังเป็นเธอคนนั้นที่น่าหวงอยู่ดี
บรรยากาศสภาพทั้งสามสาว ทำให้จิตใจผมเหี่ยวเฉา เจ้ากายนะเจ้ากาย แกต้องรีบพาสาวๆเข้าฮาเรมของแกโดยด่วนละแบบนี้ (นี่ผมเป็นห่วงการใช้ชีวิตความเป็นอยู่ของสาวๆนะ ไม่ได้คิดเรื่องนั้นเลย ไม่ได้คิดเลยซักนิด ::Evil::)
บรรยากาศครึ้มๆมาจนถึงบรรทัดที่143     หึ   หึ    หึ     ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::

แสงสว่างกลับคืนสู้โลกอีกครั้ง  ::Glad:: ::Glad::

::Thankyou:: ผมขอคารวะท่านแอส ที่แต่งได้สะเทือนอารมณ์ผมมากครับตอนนี้ ได้ฟิลล์แบบให้ได้อินมากๆเลย

Speedhorse

tokkatoramma

ขอบคุณครับ พ่อกายยอดชาย จัดการไปคนละ3ดอก ตัวเอง5ดอก สุดยิดของความฟิต พ่อพันธ์ชั้นดีจริงๆ

waralek

สุดยอดมากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วตื่นเต้นตามเลย

vong49

กำลังอ่านเพลินๆ ช่วยลุ้น ขอบคุณครับ

vpmman

ลุ้นๆ ตื่นเต้นๆ อ่านกันยาวๆเลย