ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 19 – อ่านขาด

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 15, 2017, 10:29:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assasin008

หมายเหตุ ตอนนี้มีซ่อนข้อความเพื่อเชคยอดคนอ่านเรื่องนี้

น้องผิง ตอนที่ 19 – อ่านขาด
.....................................
Assasin008 2017-01-15

ผมลืมตาโพลงตื่นลุกพรวดขึ้นมานั่งหอบ มองไปนอกหน้าต่างท้องฟ้ายังมืดอยู่ หัวใจผมเต้นแรงเพราะความฝันแปลก ๆ ที่จำได้แม่นยำ ในความฝันนั้นผมเห็นน้องผิงนางฟ้าตัวน้อยของผมกำลังโดนปลุกปล้ำข่มขืนกระทำชำเราจากใครบางคนที่รูปร่างหน้าตาเหมือนผมทุกกระเบียดนิ้ว ส่วนผมนั้นเหมือนโดนกักไว้ในโลกกระจกที่ได้แต่มองดูจากด้านข้างไม่สามารถทำอะไรได้

ผมมองดูน้องผิงดิ้นเร่าส่งเสียงร้องครางแอ่นบิดตัวตอบสนองลีลารักอย่างเร่าร้อน ร่างกายสวยผุดผาดโดนบีบเคล้นขยี้จนแทบยับเยิน เธอหวีดร้องเสร็จสมคาดุ้นเนื้อยาวใหญ่ เธอร้องครางบอกรักเรียกชื่อผมไม่หยุดก่อนจะส่งเสียงหวีดร้องเมื่อเสร็จสม จากนั้นผมถึงค่อยเห็นหน้าของตัวผมเองมองมาแล้วแสยะยิ้มให้

ความฝันของผมจบลงตรงนั้น ผมตกใจตื่นขึ้นมานั่งหอบอยู่ในความมืด ตอนนี้ผมยังอยู่ในห้องนอนที่เพิ่งใช้เป็นสมรภูมิระเริงรักกับสี่เด็กสาว ผิง เต้ย ขวัญ และสไปร์ท ค่ำคืนที่ผ่านมาเรียกว่าผมใช้ร่างกายเกินกำลังที่สุดแล้วเท่าที่เคยทำมา

เด็กสาวเจริญวัยสี่คนนั้นร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์แถมยังเต็มไปด้วยความต้องการทางเพศ กว่าจะปลอบให้พวกเธอสงบได้ผมก็ต้องทำให้พวกเธอเสร็จกันไปคนละสามรอบ ผมปล่อยน้ำไปห้ารอบเห็นจะได้ เพราะแบบนี้ผมเลยนอนสลบเหมือดเหมือนโดนถอดปลั๊กออกไปเลย

ความมืดทำให้ผมมองไม่เห็นว่าใครนอนตรงไหน รู้แค่ว่าพวกเรากำลังนอนเบียดเสียดกันอยู่บนพื้นห้อง ผมอยากล้มตัวลงไปนอนต่อแต่ก็รู้สึกอยากเข้าห้องน้ำ ผมเลยได้แต่อ้าปากหาว แล้วฝืนพยายามลุกขึ้นเดินย่องไปทีละก้าว เพราะกลัวจะเหยียบใครเข้า

ผมเดินไปเปิดประตูจนแสงจากนอกห้องที่เปิดทิ้งไว้สาดเข้าไปในห้องนอนเล็กน้อย ตอนนี้ผมเลยหยุดชะงักกึก เพราะมองเข้าไปในห้องนอนแล้วเห็นเงาของเด็กสาวแค่สามคน และนั่นหมายความว่าใครบางคนหายไปจากห้องนอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

tummaba

เป็นการอ่านได้ต่อเนื่องเลยคับผุ้แต่งปล่อยตอนต่อไปมายาวๆเลยน่ะคับขอบใจมากๆ

knightmoon

มีใครหายไปจากห้องนอนคนนึงล่ะนั่น หรือว่า ไม่ๆๆๆๆๆๆนะ

ขอบคุณครับ

TiTanCu

ตื่นเต้นดีครับ ใครหายไปล่ะนั่น

gunners

เอ๋ เรื่องนี้ไม่ใช่แนวไสยศาสตร์ไม่ใช่เหรอครับ หรือจะมีเปลี่ยนแนวนะ

รอติดตามตอนต่อไป อยากได้เมียรู้ใจแบบนี้บ้างจัง ที่สำคัญยังเด็กซะด้วย อิอิ

winnythepooh

ใครหายไปจากห้องนอน แล้วหายไปตั้แต่ตอนไหน ตามลุ้นต่อครับ

pattaa

pylon

::Glad:: ช่วงนี้อัพเยอะๆดีใจสุดๆเลย ขอบคุณมากครับ

kit2516

แล้วใครหายไปรอติดตามอยู่นะคับ

shevchenko55

สนุก อ่านเพลินทุกเรื่องที่ท่านแอสประพันธ์ครับผม ปล.รอ XO เล่ม6 อยู่นะครับ^^

ananda

ถ้าเจอแบบนี้ในชีวิตจริงนะคงจะหัวใจวายตายคาอกแน่  ::HeyHey::

jarern532

เอาแล้วไงหลือว่าฝันจะเป็นจริง แต่ก็ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou::

testman

เมื่อกี้เข้ามายังไม่เจอ ยังนึกว่าวันนี้ไม่มีอัพ กดรีเฟรชปุ๊ปมาทันใจเลย ขอบคุณครับ

devilzoa

เอาแล้วๆๆๆๆสงสัยน้องผิงจะหายไปหาไอเวน