ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถึง Kater ผมจัดการให้แล้ว เอาตังมาให้ด้วย

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 15, 2017, 04:37:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

::Grimace::

สิ่งที่ Kater อยากทำแต่ไม่สามารถ

สิ่งที่ HpyNos ทำแต่ไม่มีหลักฐาน

::Confident::  เก็บหลักฐานไว้ซะหน่อยว่าม๊อดแถวนี้โหด แบน Admin ได้   ::DookDig::

ของจริงไม่มีตัดต่อ   ::Punch::

อย่าลืมจ่ายค่าจ้างแบนแอดมินนะ Kater  ::Oops::

ไม่มีใครรอดสักคน
5555  ::HoHo::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pongsan

เห็นเรื่องนี้ทีไร....มันอดอมยิ้มไม่ได้ ::Ahoo:: ::DookDig::   ตอนนี้กำลังseriousกับพวกเกรียน...เอาเรื่อง กิ้งกือหกล้มมาคั่น! สร้างบรรยากาศสดใสซะหน่อยก็ดีแฮะ! ::KO:: ::Fighto::

areja

ฮ้าฮ่า อีกหน้าประวัติเวปนะเนี๊ยะ.. แว่น เลยไม่ค่อยกล้าเตะระบบนัก
รอเขาเล่นกันจนเรียบร้อยค่อยรอ ขำติดยิ้ม..
::HoHo::

พัดลม

อ้างจาก: areja เมื่อ มกราคม 15, 2017, 05:26:41 หลังเที่ยง
ฮ้าฮ่า อีกหน้าประวัติเวปนะเนี๊ยะ.. แว่น เลยไม่ค่อยกล้าเตะระบบนัก
รอเขาเล่นกันจนเรียบร้อยค่อยรอ ขำติดยิ้ม..

ป๋าฮิปไม่ได้เจตนา แต่ผมตั้งใจนะ  ::Sobad::  ::Snap::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

joker socool

ยอมใจเลยครับขนาดแอดมินยังแบนลงขนาดนี้ผมนี่อึ้งกับความป่าเถื่อนของท่านพัดลมจริงๆ5555

kaithai

ฝีมือระดับพระกาฬ เลยนะเนี่ย
แบบนี้ต้องเรียก
โหด มัน ฮา ฆ่า ไม่เลือก อิอิ

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มกราคม 15, 2017, 05:37:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: areja เมื่อ มกราคม 15, 2017, 05:26:41 หลังเที่ยง

ป๋าฮิปไม่ได้เจตนา แต่ผมตั้งใจนะ  ::Sobad::  ::Snap::
ห๊ะ!!! สุดยอดดด   ::Beggar::

HypN♥s

พัดลม

kaithai

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มกราคม 15, 2017, 08:22:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 15, 2017, 08:01:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GoderSoul เมื่อ มกราคม 15, 2017, 07:18:20 หลังเที่ยง
เหนือ admin คือ Padlom แต่เหนือ Padlom ยังมี .....
ช่วยต่อให้.....  บิ๊ก(จิ๋ว)  ::Ajark::

หมดกัน ::Orz:: ไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ   ::Crying::

แหมกลัวอะไร กับ จิ๋วๆ 
อย่าลืมสิ เรานะชื่อ

"พัดใหญ่"    ฮ่าๆๆๆๆ

joker socool

ท่านไก่  มุกพัดใหญ่มาอย่างฮาครับ5555 ว่าแต่ครอบครัวท่านพัดใหญ่จะ(กะโหลก)ร้าวฉานมั้ยเนี่ย5555

(จิ๋ว)

เล่นไรกันเนี่ยยยยย  มิน่าตอนไปทำงานวันนี้ จามท้างงงวัน  ::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

cd13579

แถวนี้มันมีอะไรตลกให้ชมไม่มีเบื่อจริงๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มกราคม 15, 2017, 09:57:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มกราคม 15, 2017, 08:22:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 15, 2017, 08:01:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GoderSoul เมื่อ มกราคม 15, 2017, 07:18:20 หลังเที่ยง
เหนือ admin คือ Padlom แต่เหนือ Padlom ยังมี .....
ช่วยต่อให้.....  บิ๊ก(จิ๋ว)  ::Ajark::

หมดกัน ::Orz:: ไม่มีอะไรจะพูดแล้วครับ   ::Crying::

แหมกลัวอะไร กับ จิ๋วๆ 
อย่าลืมสิ เรานะชื่อ

"พัดใหญ่"    ฮ่าๆๆๆๆ

้เอ่อ...จริงด้วยเน๊าะ   ::HoHo::  ::HoHo::

ปล.ตอนนี้สถานการณ์ของผมยังโดนแบนอยู่เลยนะ   ::Dozy::