ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

หลอกฟันหญิง

เริ่มโดย katarina.rostova, ตุลาคม 17, 2018, 07:49:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katarina.rostova

มื่อประมาณต้นปี 2561 ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งอายุประมาณ 24 ปีเห็นจะได้ เธอคนนี้ชื่อบ๋อม ป็นคนตัวเล็กๆ ผิวขาวหุ่นอวบๆ ส่วนหน้าอกเธอนั้น ใหญ่ เเละดูเป็นทรงสวยงาม นิสัยก็จัดอยู่ในหมวด นิสัยดี ไม่ถึงกับเเรด แต่ก็รู้เรื่อง เเละเป็นงานเรื่องอย่างว่า ในระดับหนึ่ง เพราะเองก็เคยร่ำเรียนวิชามาบ้างเเล้ว จากบรรดาเเฟนเก่า ผมขอเล่าถึงที่มา ของการได้รู้จักเธอก่อนนะครับ คือเธอเป็นฝ่ายเข้ามาทักผมในเฟช คืออารมณ์ประมาณว่าเธอพึ่งเลิกกับเเฟน ก็เลยอยากจะหาคนคุย ผมก็คุยกับเธอไป ระหว่างที่คุย ผมก็ส่องเฟชเธอบ้าง เข้ามาดูรูปเธอ อื้อหือ เธอมีของดีจริงๆ หน้าอกเธอใหญ่ ผิวขาว เนียน เละสเตตัสของเธอที่โพสในขณะนั้น+ภาพที่เธอแชร์ ผมเดาได้เลยว่า เธอคงพร้อมที่จะบวกกับใครซักคนแน่นอน ผมเลยคุยกับเธอ ก็เผื่อที่ว่า อาจจะมีซักวันที่ผมจะได้เห็น สองเต้าคู่นั้น เเละเป็นคน ที่ได้ สัมผัส เเละดูด นมคู่นั้นของเธอ ผมก็คุยกับเธอไปซักพักใหญ่ๆ จนเราเริ่มที่จะคุ้นเคยกัน ลืมบอกไปว่า เราสองคนไม่เคยเจอตัวจริงกันมาก่อน เเต่นั่นก็ไม่ใช่ประเด็น เดี๋ยวคุยกับไปซักวันมันก็ต้องได้เจอกันเองอ่ะเเหละ เอเาล่ะทีนี้ผมขอข้ามช็อตมาตรง ตอนที่เราเริ่มคบกัน เเล้วก็ถึงวันที่ผมจะได้เผด็จศึกเธอ แน่นอนครับ วันนั้นผมนัดเจอเธอ ในวันเสาร์ ก็กะจะพาเธอไปเที่ยว ตามปกติที่เราเคยทำนั่นแหละครับ แต่วันนี้ อาจจะพิเศษตรงที่ผมเตรียมจะเผด็จศึก เเล้วก็คิดว่าเธอเองก็คงพร้อมสำหรับที่จะเรียนรู้อะไรจากผมที่มันมากขึ้นกว่า กินเที่ยว โอบไหล่ จับมือ อะไรพวกนี้เเล้ว ฮ่าๆๆ วันนั้นเราก็ไปเที่ยวกับตามปกติ เเต่ที่ต่างกันออกไป คือ เราไปเที่ยวน้ำตกกัน เเล้วเธอจะมาค้างที่ห้องผม ผมนี่อดใจรอที่จะให้ถึงห้องเชือดแทบจะไม่ไหว เเค่จินตนาการถึงสองเต้าที่ผมเห็นในเฟช แค่คิดน้องชายผมมันก็ตื่นชนิดแทบ ไม่รู้จะเอามันนอนลงยังไง เเละเเล้ว หลังจากที่เราเล่นน้ำตกเสร็จกันเสร็จ ก็ได้เวลากลับ ผมนี่ระหว่างขับรถ ก็คิดตลอดว่า จะทำยังไงดีเมื่อถึงห้องผม จะจู่โจมเลย หรือ จะเเบบให้บรรยากาศพาไป แต่ก็ช่างเถอะ แบบไหนมันได้เอาเหมือนกันอ่ะเเหละ ฮ่าๆๆๆ พอมาถึงห้องผม ก็เวลาประมาณทุ่มเศษๆ พอมาถึงเธอก็นั่งลงบนเก้าอี้ ผมก็นั่งพื้นมองหน้าเธอ เเล้วก็ถามเธอว่า วันนี้เป็นยังไง สนุกดีมั้ย เธอก็ตอบว่า "อื้ม ก็สนุกดี ไม่ได้เที่ยวแบบนี้มานานเเล้ว ขอบใจมากนะ" แหม ผมได้ยินแบบนี้ เเทบอยากจะถามเธอกลับไปว่า อยากสนุกกว่านี้มั้ยล่ะ 5555 แต่ก็ได้แค่คิด ยังไม่กล้า ต้องดูเชิงไปก่อน อยากให้จังหวะมันสวยๆกว่านี้หน่อย 55555+ เเล้วจากนั้น เราก็ไปซื้ออะไรมากินเเล้วก็ดูทีวีกันไปซักพัก เวลาประมาณจะ4ทุ่มเเล้ว ผมเองก็คิดว่า คงได้เวลาอันสมควรเเล้ว ที่จะเริ่มเผด็จศึกซะที ผมเลยเริ่มโอบใหล่ เเล้วกระซิบข้างหูเธอว่า "นอนได้เเล้ว" ิบิ้ว นิดๆ เพราะจากที่ผมเดา เธอชอบอะไรที่มันโรเเมนติกอ่ะนะ เลยไม่จู่โจมหนัก ค่อยๆเป็นค่อยไป เธอก็ตอบกลับมาว่า "ละครยังไม่จบ ขอดูให้จบก่อน ถ้าเผิ่นง่วงก็นอนไปก่อนได้" ผมนี่เจอคำตอบแบบนี่ไป คิดในใจ ก็กูจะเอา จะให้นอนก่อน ก็อดดิ แต่ก็ต้องใจเย็นๆไว้ ก็นั่งรอไปซักพัก จากนั้นก็มีคนโทรมาหาเธอ เป็นเพื่อนเธอนั่นเอง ได้ยินเธอคุยกับเพื่อนประมาณว่า เพื่อนจะชวนไปเที่ยวผับ เเล้วจะเข้ามารับ อ้าว!พอผมได้ยินเเบบนั้น ก็ซวยสิครับ อุตส่ารอโอกาสนี้มาตั้งนาน จะให้หลุดไปง่ายๆ คงไม่ยอม เพราะ เธอกับผมทำงานกันคนละที จะหาเวลาว่างมาเที่ยวให้ได้ค้างด้วยกัน มันเป็นอะไรที่ยากมากๆ หลังจากเธอคุยโทรศัพท์เสร็จ เธอก็บอกผมว่า เพื่อนจะโทรมาชวนไปเที่ยวอ่ะ แต่เขาปฏิเสธไปแระ เหนื่อยอีกเกียจออกไป" ผมได้ยินเเบบนั้น คิดในใจ อีนี่ พร้อมโดนแน่ๆ! ผมไม่รอช้าหลังจากนั้น ก็เดินไปกอดเธอ เเล้วบอกเธเอว่า "ขอบใจนะที่เห็นเขาสำคัญกว่าเพื่อน" หยอดนิดๆ โรเเมนติกหน่อยๆ 55555+ เเล้วเธอก็ตอบมาว่า "ก็เราเเฟนกันเเล้วหนิ จะทิ่งเเฟนไปหาเพื่อนได้ไง" เเล้วเราก็มองหน้ากันครับ ผมก็ไม่รอช้า เอ่ยว่าจา เผด็จศึกไปว่า "เขารักบ๋อมนะ" จากนั้นก็จูบเธอครับ เธอก็พยายามจะจูบกลับอยู่บ้าง เเต่ดูไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่ เวลาผมจะสอดลิ้นเข้าไป เธอมักจะเบือนหน้าหนี สงสัยไม่เคยเจอจูบแบบชนิดเเลกลิ้นแน่นอน เเต่ไม่เป็นไรครับ เมื่อแลกลิ้นไม่ได้ ก็ไปจุดอื่น ผมเลื่อนมือลงไปตรงสะโพกเธอ บีบเบาๆ พรอ้มกับค่อยๆดันเธอไปที่เตียง จากนั้นก็ผลักเธอนอนลงไป แบบไม่ใยดี เพราะอารมณ์เงี่ยนจัดมันเริ่มมา เลยลืมไปว่าต้องเล่นแบบโรเเมนติก 55555+ จังหวะนั้นเธอดูตกใจนิดหน่อย เเต่ผมไม่สนอะไรเเล้ว เหยื่ออยู่ตรงหน้า ยังไงก็ไม่ปล่อยให้รอดแน่ๆ ผมถอดเสื้อตัวเองออก ในขณะที่เธอนอนนิ่งๆ เหมือนรอเวลาทีจะถูกผมขย้ำ จากนั้นผมก็ไซร์ซอกคอ เเล้วก็ดูดคอเธออย่างเอร็ดอร่อย เธอก็คราง อู๊ๆอี้ๆ นิดๆ ได้อารมณ์มากๆ เเล้วเเละก็ถึงเวลาทีผมรอคอย วันที่ผมจะได้เห็นสองเต้าที่ผมเฝ้าฝันมานาน นับเเต่วันที่ได้ส่องรูปเธอ แต่ตอนนั้น รูปมันค่อนข้างมิดชิด เเต่ก็ดูออกทันทีว่ามีอะไรดีๆอยู่ในนั้นเเน่นอน วันนี้แหละที่ผมจะได้เปิดดู ผมเริ่มคลึงเบาๆไปก่อน อื้อหือ!! มันนิ่มมือมากๆ แหม จะยังไม่ถอดเสื้อเธอออก ผมรเริ่มเเกะกระดุมออก เเต่เสื้อเธอกระดุมมันเเน่นเหลือเกิน แต่ผมก็พยามค่อยๆถอดจนหมด เพราะรู้ว่าสิ่งที่รออยู่มันต้องคุ้มค่าเเน่ๆ เเล้วมันก็เป็นอย่างที่ผมหวังไว้จริงๆ นมสองเต้า ที่ขาวเนียน ผมไม่รอช้าครับ ถอดยกทรงเธอออก เเล้วพยุงตัวเธอขึ้นมา เเล้วผมก็ไปนั่งซ้อนหลังเธอ กะจะบีบแบบให้มันส์มือไปเลย ผมก็ค่อยๆสอดมือเข้าไป แกะยกทรงเธอออก โอ๊วพระเจ้า หัวนมสีแดงอ่อนๆ หัวนมเธอสวยมาก ทหน้าอกเธอเพอเฟคมาก ผมบอกไม่ถูก เเต่เห็นเเล้วมันน่าดูดจริงๆ ผมบีบขย้ำ นมเธออยู่ซักพัก จนเธอบอก "อบ่าบีบเเรงสิ เขาเจ็บนะ" ผมก็คิดในใจ ก็นมมึงมันน่าบีบนี่หว่าจะให้กูทำไง! เเล้วก็ตอบเธอไปอย่างสุภาพมาก "ก็บ๋อมนมสวยหนิ นิ่มมือด้วย เขาก็บีบเพลินไปหน่อย ขอโทษนะ" เธอก็ตอบกลับมาว่า "ไม่เป็นไร จะทำไรก็ทำ" จากนั้นผมก็บีบนมเธอไปเรื่อยๆ เพราะผมไม่เคยจับนมใครที่นิ่มแบบนี้มาก่อน เธอก็สดๆใหม่ๆอยู่อ่ะนะ เพราะเคยมีเเฟนเเค่3 คนเอง พวกนั้นคงไม่ค่อยสนใจนมเธอมั้ง เเล้วในขณะที่ผมบีบไป ผมก็จับเธอนอนลง เพราะผมพร้อมทีจะเอาลิ้นของผม ละเลงเลียหัวนมเธอเเล้ว..... ติดตามตอนต่อไป

devilzoa

อ่าวววว ขาดตอนเลยค้างงงงงงง

swss2511

tantawanjames

แบบนี้เต็มใจเห็นๆ กำลังเสียวเลยครับรอตามต่อ

eka1325

นึกว่าจะอดแล้ว จัดหนักกันไปเลย  ขอบคุณครับ

party23

บ๋อมจะโดนกี่รอบ  รอติดตามครับ

elviswhat

โดนจัดยาวแน่นอนงานนี้

reppok111

dwarf

ขอบคุณครับ...หญิงสาวอารมณ์เปลี่ยวเหงา..เจอกับหนุ่มน้อยเซ็กส์จัด

johnywalker

มาไม่เต็มแบบนี้ ยั่วให้อยากแล้วจากไปนี่หน่า ดีนะ ผมมาทีหลัง อ่านย้อนหลังได้