ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์ไม่ลืม 1

เริ่มโดย patty88, มกราคม 15, 2017, 10:06:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patty88

บัณฑิตใหม่นามโชคชัยมาทำงานวันแรกที่บริษัทส่งออกข้าวแห่งหนึ่ง ตำแหน่งก็ไม่ได้ใหญ่โตแค่เป็นพนักงานเซอร์เวย์ข้าว หน้าที่ก็ต้องออกตระเวณไปตรวจเช็กข้าวตามโรงสีต่างๆก่อนจะรับมอบข้าวเข้าโกดังของบริษัท หน้าที่นี้มีรุ่นพี่ทำอยู่แล้ว 4 คน เมื่อเป็นน้องใหม่ก็ต้องให้ความเคารพเชื่อฟังรุ่นพี่ ชัยก็ทำตัวอ่อนน้อมเชื่อฟังคำแนะนำของรุ่นพี่เรียนรู้ในหน้าที่การงานในระยะแรก ด้วยความอ่อนน้อมและให้ความเคารพรุ่นพี่ บรรดารุ่นพี่ทั้งสี่คนก็ให้ความอ็นดูชัยมาตลอด แนะนำการงานให้อย่างไม่ปิดบัง จนชัยเรียนรู้อย่างรวดเร็ว

ไม่มีใครรู้เบื่องหลังของชัย เพราะชัยเองก็บอกแค่ว่าเป็นคนบ้านนอกสอบได้ทุนก็มาเรียนต่อ จบแล้วก็ออกหางานทำก็ได้มาทำงานที่บริษัทนี้ เรามาดูเบื่องหลังของนายชัยกันก่อนนะ
เจ้าชัยจำได้แค่ว่าตั้งแต่เด็กก็อยู่วัดมาตลอด หลวงลุงเอามาเลี้ยงตั้งแต่ยังเล็ก มันเองก็เป็นเด็กฉลาด พระเณรในวัดก็ให้ความเอ็นดูกับมันทุกคน ส่วนเด็กวัดคนอื่นถ้าเป็นรุ่นพี่ก็มักจะเกรงใจมัน แรกๆมันไม่รู้หรอกว่าเพราะอะไร แต่พอผ่านไปหลายปีจนมันโตขึ้นมาก มันถึงได้รู้ว่าตัวมันเองนั้นเป็นหลานแท้ๆของหลวงลุงที่ดูแลเลี้ยงดูมันมาและเป็นญาติที่เหลืออยู่คนเดียวของหลวงลุง มันรู้แค่นี้ก็พอแล้ว แต่มันก็ไม่ได้ทำตัวอวดเด่นกับใครๆมันยังทำตัวเป็นเด็กวัดช่วยงานในวัดตามคำสั่งพระเณรตามปกติ  เป็นปกติของเด็กวัด เด็กวัดก็ต้องเรียนโรงเรียนวัด วัดที่มันอยู่ก็มีโรงเรียนเหมือนกัน แต่หลวงลุงกลับไม่ให้เรียน หลวงลุงเอามันไปฝากเรียนที่วัดพิชัยซึ่งห่างจากวัดของมันราว 10 กิโล หลวงลุงบอกแค่ว่า โรงเรียนวัดพิชัยดีกว่า ตอนเล็กๆก็จะมีรุ่นพี่เอามันซ้อนท้ายจักรยานไปส่งไปรับ พอมันโตพอขี่จักรยานเป็น มันก็ต้องขี่จักรยานไปเรียนเอง เวลาผ่านไปตามครรลองของมันตามปกติ เจ้าชัยเรียนจบ ป.4 แล้ว ส่วนจะเรียนต่อมั้ยเจ้าชัยไม่รู้ เรื่องนี้อยู่ที่หลวงลุงจะตัดสินใจ
ช่วงนั้นอยู่ระหว่างปิดเทอม มีขบวนคนกรุงมาทำบุญที่วัดท่าทางเงินถุงเงินถังกันเพราะถวายเงินเข้าวัดกันเป็นล้านๆ หลังจากจบพิธีก็แยกย้ายกันกลับ คงเหลือกลุ่มคุณนายคนสวยกับบริวารอยู่อีกหลายคน  เจ้าชัยก็วนเวียนคอยดูแลให้ความสะดวกไม่ห่างเพราะหลวงลุงสั่งไว้ คุณนายคนสวยท่าทางภูมิฐานกว่าใคร รูปร่างหน้าตาก็ดูสวยยังไม่แก่เรียกเจ้าชัยไปหาแล้วถามหาห้องน้ำ เจ้าชัยก็พาคุณนายไปห้องน้ำที่หลังวัด พอคุณนายเข้าห้องน้ำเจ้าชัยนั้นก็ปวดเยี่ยวบ้าง มันก็เลยเดินอ้อมไปหลังห้องน้ำไม่ไกลนักควักกระเจี๊ยวออกมาฉี่ เจ้าชัยเบ่งฉี่จนสุดก็จับกระเจี๊ยวสะบัดตามปกติ กำลังจะเอาเก็บเข้าที่ก็ได้ยินเสียงคุณนายพูดขึ้น "เด่ว...อย่าเพิ่งเก็บ ขอดูหน่อย.. ทำไมใหญ่อย่างนี้ ตัวแค่นี้ใหญ่ขนาดนี้ถ้าโตขึ้นจะขนาดไหนเนี่ย...." เจ้าชัยหันไปมองก็เห็นคุณนายมองกระเจี๊ยวของมันตาพองโต เจ้าชัยไม่ได้อับอายอะไรเพราะมันออกจะภูมิใจเสียด้วยซ้ำ ด้วยวัยขนาดเดียวกัน กระเจี๊ยวของมันใหญ่ยาวกว่าของใครๆทุกคนทั้งที่วัดและที่โรงเรียน เรื่องเพศมันก็เรียนมา ที่ได้ยินได้ฟังก็มากมายเป็นปกติของคนบ้านนอกที่เวลาคุยกันก็ไม่หนีเรื่องผู้ชายกับผู้หญิง ชักว่าว เบ็ดหี เย็ดกัน มันได้ยินมามากมาย มันแค่รู้ว่าใครมีกระเจี๊ยวใหญ่ยาวผู้หญิงก็จะชอบมาก แต่มันก็ไม่ค่อยจะสนใจผู้หญิงเท่าไหร่เพราะหลวงลุงเคยบอกว่าชายหญิงมันของคู่กัน ถึงเวลาก็มาเองแหละ เรื่องนี้ต้องเรียนรู้กันอีกนานจนตายนั่นแหละ เจ้าชัยก็เลยไม่ได้คิดอะไรมากเพราะยังมีเวลาอีกนาน แต่มันก็หัดรูดชักว่าวจนเป็น บางทีมันก็แอบชวนเด็กวัดรุ่นเดียวกันเข้าป่าหลังวัดไปผลัดกันชักว่าวเล่นกระเจี๊ยวกันจนชำนาญ  ฝ่ายคุณนายจ้องตาไม่กระพริบ เจ้าชัยเลยขมิบตูดให้กระเจี๊ยวของมันพองขึ้นมาอีก คุณนายก็จ้องมองดูทำตัวสั่นๆ เจ้าชัยเห็นว่าคุณนายเห็นมากพอแล้วมันก็เก็บกระเจี๊ยวแล้วเดินกลับไปหน้าวัด ปล่อยคุณนายเดินตามมาห่างๆ
เจ้าชัยออกมาหน้าวัดก็เห็นหลวงลุงออกมานั่งพูดคุยกับญาติโยมตามปกติ มันก็เลยไปคอยรับใช้อยู่ข้างๆ ฝ่ายคุณนายพอเข้ากลุ่มได้ก็หันไปกระซิบกระซาบกับคุณนายอีกคนที่ดูสาวกว่าแต่แต่งเนี้อแต่งตัวไม่สวยสง่าเท่าคุณนายถึงอย่างนั้นเธอก็ดูดี ทั้งคู่ซุบซิบกันแล้วก็บุ้ยใบ้มาทางเจ้าชัย เจ้าชัยก็เห็นแต่ก็ไม่รู้ว่าคุยเรื่องอะไรกัน มีอยู่ช่วงหนึ่งหลวงลุงเอ่ยออกมาว่า "มีใครพอจะรู้จักโรงเรียนดีๆที่กรุงเทพมั้ย อยากจะให้เด็กไปเรียนสักคน" บรรดาญาติโยมก็หันไปพูดคุยกันแต่ก็ไม่มีใครตอบ กลับหันไปมองคุณนายคนสวย คุณนายคนสวยก็ว่า "มีสิเจ้าค้ะ มีเยอะเชียวหล่ะคะ แต่ส่วนใหญ่ก็แพงๆทั้งนั้น หลวงพ่อจะให้ใครไปเรียนหล่ะค้ะ" "ก็เจ้าชัยนี่แหละ มันจบป.4 แล้ว อยากให้ไปเรียนต่อโรงเรียนดีๆที่กรุงเทพ เอาแบบมีภาษาฝรั่งเยอะๆยิ่งดี เรื่องค่าใช้จ่ายไม่ต้องห่วง อาตมาจัดการได้ มันเป็นหลานแท้ๆของอาตมาเอง..." หลวงลุงตอบไป "ชัย...ชื่อชัยหรือค้ะ " คุณนายคนสวยถาม "มันชื่อเต็มว่า โชคชัย แต่เรียกสั้นๆว่าชัย..... หลานอาตมาไม่มีพ่อแม่ อยู่กับอาตมามาตั้งแต่ยังเล็ก อาตมาอยากให้มันได้เรียนสูงๆต่อจะได้เป็นเจ้าคนนายคน ตามดวงของมันบอกว่ามันจะได้เป็นที่พึ่งของคนหลายคน แต่จะเป็นที่พึ่งให้ใครอย่างน้อยต้องมีความรู้มากๆก่อน..... " หลวงลุงบอกไป "อุ้ย...เป็นกำพร้าด้วยหรือค้ะ ดิฉันกำลังมองหาเด็กกำพร้าไปอุปการะอยู่พอดีเลยคะ นี่ก็มองๆหาอยู่..... ดิฉันเห็นเจ้าชัยแล้วรู้สึกถูกชะตาเสียจริง หลวงพ่อยกให้ดิฉันไปดูแลได้มั้ยค้ะ ดิฉันจะดูแลอุปการะให้เหมือนลูกชายคนหนึ่งเชียวคะ หลวงพ่อก็รู้จักดิฉันมานานแล้ว ดิฉันพูดคำไหนคำนั้น ทำจริงทุกอย่างที่พูดทุกคำ จริงมั้ยค้ะ..."คุณนายคนสวยบอกหลวงลุง "ก็จริงอยู่ เรารู้จักติดต่อกันมานาน อาตมารู้ว่าคุณนายทำตามสัญญาทุกคำพูด แต่เรื่องจะยกให้ไปเลี้ยงมันจะดีเหรอ เจ้าชัยถึงมันจะไม่มีพ่อแม่มีแต่อาตมาเป็นญาติคนเดียว แต่มันเองก็มีทรัพย์สินมากมายนะ ที่นาแถวนี้ที่คุณนายเช่าทำอยู่หลายพันไร่หน่ะของมันนะ อาตมาเองแค่คอยดูแลให้มันเท่านั้น ต่อไปมันก็ต้องมาดูแลเอง เงินทองของมันมี คงไม่ต้องมีใครคอยอุปการะมันหรอก" "อะ...อุ้ย...เจอเจ้าของตัวจริงแล้ว ยิ่งรู้อย่างนี้ดิฉันยิ่งอยากอุปการะมากขึ้นเลยคะ ที่นาผืนนี้ทำเงินให้ดิฉันจนมีเงินทองมากมายมาจนถึงทุกวันนี้ ดิฉันอยากตอบแทนให้มากกว่านี้ ดิฉันเองก็ไม่มีทายาท ถ้าดิฉันได้ดูแลเจ้าชัย ต่อไปถ้าเขาดูแลคุ้มครองตัวเองได้ อะไรๆของดิฉันก็จะยกให้ทั้งหมดเลยนะค้ะ หลวงพ่อเชื่อคำพูดของดิฉันได้เลยคะ" คุณนายคนสวยบอกหลวงลุง หลวงลุงก็ไม่ได้ลังเลอะไรแค่หันมาถามเจ้าชัย "ไง..เจ้าชัย จะไปอยู่กับคุณนายประไพศรีมั้ย เอ็งจะได้เรียนต่อ มีคนคอยดูแลเป็นอย่างดี หลวงลุงเชื่อคำพูดของคุณนายเค้าเพราะเราติดต่อกันมานานปี คุณนายเค้ารักษาคำพูดมาตลอด ว่าไง" "ไปครับ...หลวงลุงให้ไปผมก็ไป..." เจ้าชัยตอบทันทีแบบไม่ต้องคิดอะไรเพราะมันเองก็ได้ฟังเรื่องราวมาทุกตอนอยู่แล้ว ยิ่งได้ยินว่าจะได้ไปอยู่กรุงเทพกับคุณนายคนสวย มันยิ่งชอบใจ หลังจากนั้นก็มีการพูดคุยกันเรื่องรายละเอียดต่างๆ เจ้าชัยฟังบ้างไม่ฟังบ้าง สุดท้ายของการลากลับ คุณนายคนสวยดึงเจ้าชัยไปกอดเสียแน่น หน้าของเจ้าชัยเลยอัดติดอยู่กับอกนิ่มๆแข็งๆของคุณนายอย่างเต็มๆ  แล้วก็มีคุณนายอีกคนที่ดูสนิทกับคุณนายคนสวยดึงเจ้าชัยไปกอดบ้าง หน้าเจ้าชัยก็ได้สัมผัสกับอกนิ่มๆอีกครั้ง "พ่อชัยมาอยู่ด้วยกันนะ น้าจะดูแลพ่อชัยทุกอย่างเลยหล่ะ ไม่ต้องห่วง คำพูดของน้าก็เหมือนกับคำพูดของคุณนายนั่นแหละ เชื่อได้แน่นอน ถ้าพ่อชัยทำตัวดีๆ อยากได้อะไรน้าจะสรรหาให้ทุกอย่าง เตรียมตัวนะ อาทิตย์หน้าน้าจะมารับไปอยู่ด้วย เอาไปแต่ตัวก็พอ เสื้อผ้าอะไรๆที่นี่ไม่ต้องเอาไป ไว้ไปถึงกรุงเทพแล้วเราค่อยหาเอาใหม่นะ...." 
เจ้าชัยถูกหลวงลุงเรียกไปอบรมทุกคืนจะเรื่องอะไรบ้างไม่มีใครรู้ 7วันให้หลัง รถเก่งคันยาวก็วิ่งเข้ามาในวัด หลวงลุงกับเจ้าชัยนั้นรออยู่แล้ว คุณนายคนสวยกับคนสนิทรีบลงมากราบหลวงลุง หลวงลุงก็แค่พูดว่า "มาแล้วก็ไป ไปแล้วก็มา เป็นเรื่องปกติ ไม่ต้องร่ำลาอะไรกันแล้ว..... ไปเถอะเจ้าชัย ไปตามที่สวรรค์ลิขิต ไม่ต้องเป็นห่วงหลวงลุง ข้ารอเอ็งอยู่ที่นี่แหละคิดถึงก็มาหาได้กรุงเทพกับที่นี่ก็ไม่ได้ไกลกันนัก สวัสดีมีชัยนะหลาน...." เจ้าชัยก้มกราบหลวงลุงที่เท้าแล้วก็ตัดใจลุกขึ้นหิ้วห่อผ้าสัมภาระที่ไม่ได้ใหญ่โตอะไรขนาดสักหนังสือสี่ห้าเล่มเดินไปขึ้นรถ  ฝ่ายคุณนายกับคนสนิทก็กราบหลวงลุง "ดิฉันสัญญาเจ้าคะ จะเลี้ยงดูเจ้าชัยให้เป็นยิ่งกว่าลูกเลยคะ" คุณนายคนสวยว่า หลวงลุงก็แค่ยิ้มๆ "ไปเถอะ ฝากดูแลด้วยก็แล้วกัน" พูดแล้วหลวงลุงก็หันกลับเดินขึ่นกุฏิไป
ฝ่ายเจ้าชัยถูกจับมานั่งตรงกลางระหว่างคุณนายคนสวยกับคนสนิทที่เบาะหลัง แล้วรถเก๋งคันงามก็เคลื่อนออกไปจากวัด ในรถนั้นเจ้าชัยออกจะตื่นเต้นเพราะเกิดมาก็เพิ่งจะเคยนั่งรถสวยๆ ฝ่ายคุณนายคนสวยก็บอกมา " ต่อไปชัยเรียกแม่ว่านายแม่นะ คนอีกข้างก็เรียกเค้าว่าแม่พร ส่วนคนที่ขับรถหน่ะก็เรียกน้าส้ม แม่เองถึงจะรับปากว่าจะดูแลชัยให้ดีที่สุด แต่แม่เองก็มีกิจธุระการงานมากมาย บางครั้งอาจจะดูแลชัยลูกแม่ไม่ทั่วถึง แม่จะให้แม่พรคอยดูแลทุกเรื่องของชัยนะ ถ้าแม่ไม่อยู่มีอะไรก็บอกแม่พรเค้านะ ส่วนน้าส้มคนนี้แม่จะให้เป็นคนขับรถประจำตัวของชัย คอยรับส่งชัยลูกแม่ไปโรงเรียน กับชัยอยากไปไหนก็บอกน้าส้มเค้านะ เค้าพาชัยไปได้ทุกที่ ต่อไปถ้าคิดถึงหลวงพ่อก็ให้น้าส้มนี่แหละพามานะ ชัยแค่บอกเค้าล่วงหน้าสักนิดว่าจะไปไหน สำหรับแม่เองก็คงจะเจอชัยแค่ตอนเช้ากับตอนค่ำ แต่วันหยุดแม่ก็มีเวลานะ ถึงตอนนั้นเราค่อยมาว่ากันว่าจะทำอะไรกันดี แต่ตอนนี้แม่อยากให้ชัยทำความคุ้นเคยกับรอบๆตัวเสียก่อน เวลาที่ชัยอยู่ที่บ้าน ชัยไม่ได้เป็นเด็กวัดแล้วนะ ชัยเป็นลูกชายเจ้าของบ้านเต็มตัวนะ.......... " คุณนายพูดอะไรอีกมากมายแต่ด้วยความนุ่มนวลของเบาะประกอบกับความเย็นสบาย เจ้าชัยก็เคลิ้มหลับไปอย่างไม่ได้ห่วงว่าจะเกิดอะไรขึ้นในภายหน้า.....
ภายในคฤหาสถ์หลังงาม เจ้าชัยนั้นมีห้องนอนส่วนตัวใหญ่กว่ากุฏิที่หลวงลุงอยู่เสียอีก เป็นห้องชุดมีห้องพักผ่อน ครัวเล็กๆ ห้องนอน ห้องน้ำครบถ้วน ครั้งแรกแม่พรก็มาแนะนำวิธีใช้ข้าวของในห้องให้นิดหน่อย สุดท้ายก็ห้องน้ำ แต่จะให้ใช้งานได้คล่องก็ต้องทดลองกันทันที แม่พรก็บอกให้เจ้าชัยถอดเสื้อผ้า เจ้าชัยก็ถอดอย่างไม่อิดเอื่อนเพราะอยู่วัดก็แก้ผ้าเล่นน้ำคลองหลังวัดมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว จนพอโตขึ้นก็แค่นุ่งผ้าขาวม้าลงเล่นแต่บางทีถ้าปลอดคนก็ถอดผ้ากองไว้ที่ท่าน้ำนั่นแหละ แล้วร่างเจ้าชัยก็เปลือยเปล่า เด็กชายวัย 11 ขวบร่างกายยังไม่เติบโตเต็มที่นัก แต่ที่ดูใหญ่มากๆกลับอยู่ที่กระเจี๊ยวขนาดที่มันยังไม่แข็งก็ใกล้เคียงกับดุ้นไส้กรอกอิสานแล้ว แม่พรจ้องมองแบบแทบไม่เชื่อสายตาปากบ่นพึมพัม "อูย..ใหญ่จริงๆ คุณผู้หญิงบอกไว้ไม่ผิดเลย ตัวแค่เนี้ยยัยขนาดนี้ ต่อไปจะขนาดไหนกันแน่ อา..." เจ้าชัยได้ยินบ้างไม่ได้ยินบ้างแต่ก็ไม่ได้สนใจเพราะกำลังตื่นเต้นกับห้องน้ำที่กว้างขวางทันสมัย แม่พรไม่ปล่อยให้เจ้าชัยตื่นเต้นนานนัก จับเจ้าชัยอาบน้ำพร้อมกับบอกวิธีเปิดปิดน้ำ วิธีผสมน้ำเย็นน้ำร้อนไปในตัว

ตั้งแต่เจ้าชัยโตขึ้นมาจนอาบน้ำเองได้ ก็ไม่เคยมีมือผู้หญิงมาจับต้องตัวมัน นานๆทีหลวงลุงจะมานั่งกำกับเวลามันอาบน้ำ ถ้ามันอาบไม่สะอาดก็มีหลวงลุงนั่นแหละคอยขัดถูให้ในที่ลำบากจะถู จนแน่ใจว่ามันสามารถอาบน้ำเองได้สะอาด หลวงลุงก็ไม่ได้มายุ่งอีก วันนี้แม่พรจับมันอาบน้ำ เอามือนิ่มๆมาขัดถูร่างกาย เจ้าชัยรู้สึกเสียวสยิว ยิ่งแม่พรมาจับกระจู๋ของมันรูดๆ กระจู๋ที่หดเพราะโดนน้ำเย็นก็พองสู้มือแม่พรจนกลายเป็นควยขนาดย่อมๆเต็มกำมือของแม่พร ฝ่ายแม่พรดูตื่นเต้นที่ได้กำควยของเจ้าชัยก็ยิ่งกำรูดๆหนักมือขึ้น "อูย...อูย...สู้เหรอ... สู้มือแม่เหรอ อา...อา....." แม่พรพึมพำแบบมันเขี้ยว ฝ่ายเจ้าชัยมันเสียวจนลืมตัวหลับหูหลับตาเอามือไปคว้าอะไรที่ใกล้ตัว เหมือนสวรรค์เป็นใจ มือเจ้าชัยคว้าไปโดนเต้าอวบอิ่มเข้าเต็มๆ มันคว้าจับได้ก็บีบขย่ำอย่างลืมตัว ฝ่ายแม่พรก็สดุ้งตกใจเพราะเต้านมของแกยังไม่เคยมีชายใดได้สัมผัสมาก่อน แต่แกกลับแอ่นอกให้เจ้าชัยได้บีบขย่ำถนัดมือขึ้น "อา..บีบเลยลูก...บีบให้แหลกคามือของลูกเลย อูย..อา...ลูกชายของแม่.." "แม่...แม่พรยอมเป็นแม่ของผมเหมือนนายแม่เหรอ ผมไม่เคยมีแม่ ผมอยากลองดูดนมแม่หน่อยได้มั้ยครับ" เจ้าชัยนั้นบอกความในใจออกมา มือก็ยังบีบบี้นมแม่พรสลับกันไปมาทั้งสองข้าง "อูย..แน่นอนแม่จะเป็นแม่ของชัยอีกคน แต่ชัยจะยังดูดนมของแม่ไม่ได้ตอนนี้ ชัยต้องไปขอดูดนมคุณผู้หญิงคุณแม่ของชัยก่อน แม่เป็นแค่บ่าวแม่จะทำอะไรล้ำหน้าเกินเลยกว่าคุณผู้หญิงไม่ได้ อะไรที่ลูกชัยของแม่ทำกับคุณผู้หญิง ลูกเอามาทำกับแม่ได้ทุกอย่าง ตอนนี้เราแค่ทำกันเล่นๆไปก่อนนะ " แม่พรบอกกับเจ้าชัย มันเองก็ออกจะงงไม่ค่อยเข้าใจตามประสาเด็กแต่มันก็จับความได้ว่า ถ้ามันได้ทำอะไรกันายแม่มาแล้ว มันก็เอามาทำกับแม่พรได้ ตอนนี้มันได้จับนมผู้หญิงแล้วมันชอบมาก มือนิ่มๆของแม่พรก็รูดควยให้มัน มันเสียวกว่าที่มันรูดเองหลายร้อยเท่า  เจ้าชัยเลยไม่รบเร้าอีก แต่มันตั้งใจไว้เลยว่าคืนนี้ มันต้องดูดนมนายแม่ของมันให้ได้สมกับที่เป็นแม่ลูกกัน แม่พรยังรูดควยไม่หยุด "อูย...แม่ .... แม่พร ผมเสียวจะแย่แล้ว เราหยุดก่อนเถอะครับ ผมยังไม่อยากเสียน้ำตอนนี้ " เจ้าชัยละมือจากเต้านมมากุมมือแม่พรไว้ไม่ให้รูดควยของมันต่อไป  แม่พรออกจะงงๆที่เจ้าชัยบอกให้หยุด แต่เธอก็หยุดตามคำบอก "อาบน้ำให้เสร็จเถอะครับแม่ ผมอยากจะไปเดินเล่นรอบๆบ้านบ้างอะครับ" แม่พรเองกำลังเสียวแต่ต้องมาหยุดเพราะคำของเจ้าชัยแต่ก็ไม่รู้จะว่าไรต่อก็เลยรีบอาบน้ำให้เจ้าชัยจนเสร็จ
พอเจ้าชัยแต่งตัวเสร็จก็ออกจากห้องไป ส่วนแม่พรก็นั่งทรุดลงที่พื้น สองมือกุมเต้า " อา..แค่มือผู้ชายถึงจะเป็นเด็กก็เสียวจนแทบจะทนไม่ไหวแล้ว คืนนี้ขอให้ลูกชัยได้ดูดนมคุณผู้หญิงเถอะนะ ฉันอยากรู้เหมือนกันว่าโดนผู้ชายดูดนมแล้วจะรู้สึกยังไง อูย......"

tacklove

เจ้าชัยนี่ดวงนารีอุปถัมภ์เนาะ แค่วันแรกก็มีแววซะแระ อิจฉาจังวุ้ย

aeo2005

สงสัยจะเสร็จสาวใหญ่ เรื่องนี่จะมีโลลิมาด้วยไหมครับท่าน ขอบคุณครับ

peddo

ออพชันครบอย่างนี้ชัยจะลืมสวรรคืหรือเปล่าน้อ แต่คนดีคงได้ดีเพราะกตัญญูตอบแทนแม่ๆน้าๆอย่างดี ขอบคุณครับ

air111fox

นารีอุปถัมภ์ตั้งแต่วันแรกเลย

whitebag

แค่ให้มีอะไรสักอย่างในตัวใหญ่ ชีวิตก็เจริญก้าวหน้าแล้วเนอะ อิอิ

blurbird

น่าอิจฉานะเนี่ย

รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

swss2511

สวรรค์ส่งเสริมมากกว่าที่คิดได้สาวใหญ่อุ้มชูตั้งแต่เด็กเลย

kabyala

โทษทีครับเมื่อคืนอ่านๆตกใจลูกมาเรียก 555 รีบปิดเครื่องไม่ทันได้รีพราย เริ่มต้นมาก็เห็นรางร้ายของเจ้าชัยแล้ว สงสัยงานนี้คงต้องรับภาระหนักแน่ๆ สู้ๆนะครับเจ้าชัยหวังว่าไม่หักเสียของสะก่อนโตนะ ขอบคุณครับ

keatmano

ท่าทางจะเป็นฮาเร็มนะครับ สงสัยคุณหญิงคงพาเพื่อน ๆ มาร่วมฉลองด้วยกันอย่างครึกครื้น 555
น่าจะแบ่งวรรคตอนหน่อยนะครับ ติดกันเป็นพรืด อ่านลำบากครับ (หวังว่าคงไม่โกรธ)

ขอบคุณครับ

somc217

เริ่มต้นเรื่องได้น่าติดตามมากครับ
สนุกมากๆ
รออ่านตอนต่อๆครับ
ขอบคุณมาก

kit2516

ได้สาวใหญ่สอนสั่งแต่เด็กเลย

psm_mach

เริ่มเรื่องก็น่าสนุกแล้วครับ น่าจะชื่อเรื่องสวรรค์ประทานนะครับ พระเอกเรานอกจากกำพร้าพ่อแม่แล้ว ที่เหลือดวงดีหมด แถวรวยที่นาเป็นพันๆไร่ซะอีก

7946410

ดวงชะตาต้องเกี่ยวข้องกับสาว ๆ

wiseman

ชัยโชคดีหรือคุณหญิงโชคดีกันแน่เนี่ย?  คงได้เรียนสร้างเสริมประสบกามตั้งแต่แตกหนุ่มเลย
รอตอนต่อไปครับผม