ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theshake

หักมุมหลายตลบเดาไม่ออกว่าใครเป็นคนร้ายตัวจริง
เป็นการแต่งเรื่องที่เดาไม่ถูกเลยจริงๆว่าจะไปทางไหน
สุดยอดมากครับ

jozo-7

sthanya

สงสัยก้องไม่เอาด้วยเลยฆ่าปดปาก หรือว่าไปขัดผลประโยชน์อะไรของใคร

eveden

หักมุมมาก  รมตช้างต้องมีความเกี่ยวข้องกับเรื่องนี้แน่นอน
สงสารก้องจริงๆ คนดีไม่มีที่อยู่

hanabombam

แบบนี้ก้องก็ได้เสียวกับองค์หญิงราดาก่อนตายนะสิ พี่ช้างก็ขี้หึงเกิน

taizen

possionseul

ตอนแรกนึกว่าจะเป็นเรื่องที่ตัวเอกได้ผลประโยชน์ส่้วนใหญ่ไว้คนเดียวสักอีก มีอะไรให้แปลกใจเยอะเลยฮะ

filmfilmna7

Thun05

ballzard

ก้องตายง่ายไปไหน ตื่นมาไวๆสิ มาจัดการวรรณ เห้ย!! ขุนช้างก่อน  ::Grimace::

manxxx

สนุกมากครับ เป็นตอนที่เกิดก่อนเรื่องของปันใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

khunjim

ลึกลับ สลับซับซ้อน อ่านแล้ววางไม่ลงเลบครับ

eternal6969

ก่อนจะมีพลังนี่พระเอกต้องรันทดกันแบบนี้ทั้งจักรวาล Protector เลยมั้ยนะ

ggg12114