ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winds

เรื่องราวซับซ้อนกว่าที่คิดไว้นะครับเนี่ย

zethkhun

อ้าว องค์หญิงตายซะเเล้ว ตัวเอกก็ตาย เเถมยังมีการป้ายความผิดให้พวกครุตอีกซับซ้อนจริงๆ

immortalrune

ขอบคุณมากๆเลยครับ มีมาให้ติดตามเรื่อยๆเลย

SilcenceKnight

ผูกเรื่องได้ซับซ้อนสนุกดีครับ
ภาคหลักมีขุนแผน ภาคนี้มีขุนช้าง
น่าติดตามมากครับ
ขอบคุณครับ ::Glad::

hamarun

เนื้อเรื่องซับซ้อนดีครับ ขอบคุณครับ

shuya

wiseman

ซับซ้อนๆ ชวนให้คิดตามตลอดเวลา แต่สงสารองค์หญิงกับก้องที่ต้องมาเป็นเหยื่อ

avena

ขุนช้างมีส่วนเกี่ยวข้องด้วยหรอเนี้ย ::Angry::

zeropp

เนื้อเรื่องเริ่มเข้นข้น จริงๆ พอแต่งแนวนี้ก็น่าติดตามไปอีกแบบนะครับ แต่ยังไง พอดีตัวละครมันค่อยข้างเยอะแล้วถ้ามี note ให้เป็นช่วงๆ ก็จะดีนะครับ

arsenyo

รมต.ช้างรู้เห็นเรื่องทั้งหมดแน่ๆ ร้ายจริงๆเลย

itschelsea11

มันมีที่มางี้นี่เอง ขุนช้างก็ยังร้ายเหมือนเดิมสินะ

br007

ขอบคุณครับ

สงสัยจะลึกลับซ้อนกลในการตายแน่ๆ สดายุจึงโดนคนเดียว

Wolf Stranger

ss24p

มารอดูว่าองหญิงจะเป็นยังไง

102030

นาคกะครุฑตีกัน มนุษย์ได้ประโยชน์? ประมาณนั้นสินะ ส่วนนางวันทองก็น่าสงสารจริงๆ จะสมหวังบ้างมั้ยน้า
ขอบคุณครับ