ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลำดับชั้นของ user

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 16, 2017, 01:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

ลำดับชั้นของ user

ลำดับชั้นจำนวนโพสจำนวน user
Supreme Member500062
Ultimate Member300092
Legend Member2000145
Veteran Member1500160
Gold Member1000245
Senior Member600434
Junior Member2501719
Full Member508769
Tiny Member087277
จำนวน สมาชิกทั้งหมด 98903 ไม่รวมที่โดนแบน
ณ เวลา 13.30 16/01/2017

ลำดับชั้นไม่มีผลต่อการเข้าชม สามารถเข้าได้ทุกห้อง

ยกเว้นห้อง สุสาน ป่าช้า ที่เป็นแหล่งชุมชมของเหล่าม๊อด  ::Evil::

และ กระทู้ผิดกฏทั้งหลาย ซึ่งเจ้าของโพสไปจากไปแล้ว   ::YarKK:: ::Goaway::

และ ไม่ว่าอยู่ลำดับชั้นไหน ก็มีสิทธิ โดนแบนเท่ากันหมด ถ้าโพสผิดกฏ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tacklove

ต้องขยันโพสต์ใช่ไหมเนี่ย

assasin008

ผมเป็น Lazy member แฮะ
เพิ่งโพสไปแค่ 233 กระทู้เอง
เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

navy868

omg...เพิ่งจะรู้นะเนี่ยว่ามีสมาชิกเกือบแสนคน เป็นชุมชนที่ใหญ่ชุมชนนึงเลย เป้าหมายตอนนี้คือ 1000 โพสต์ คงอีกนานเลย เพราะอยู่แต่ห้องเรื่องเสียวเป็นส่วนใหญ่...แถมยังโพสต์ไม่บ่อยด้วย

areja

อัตราส่วน mod กับสมาชิกต่างกันลิบ แต่ยังเอาอยู่
ยิ่งแบนเหมือนสมาชิกยิ่งเพิ่มแฮะ ตอนดึกตอนค่ำขาจรนี้บานเลยอะ 

อยากอวดบ้างอันนี้สมัยหนึ่งนะ ดูสองรูปนี้ แว่น ออนไลน์ตลอด และแค๊ปดูอีกครั้ง ::Hmmm::
จนแน่ใจว่า แว่นเอ่ยเธอค้างเวลาตายที่จุดนั้นแล้วหละ ดูคนอื่น เวลาเพิ่มหมด แต่เธอเต็มปรอทแล้วว

เวลาผ่านไป

(จิ๋ว)

เป็นหนึ่งในพันเจ็ด  ค่อย ๆ ตะกายกันต่อไป  ::Grimace::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: areja เมื่อ มกราคม 16, 2017, 03:25:03 หลังเที่ยง
อัตราส่วน mod กับสมาชิกต่างกันลิบ แต่ยังเอาอยู่
ยิ่งแบนเหมือนสมาชิกยิ่งเพิ่มแฮะ ตอนดึกตอนค่ำขาจรนี้บานเลยอะ 

อยากอวดบ้างอันนี้สมัยหนึ่งนะ ดูสองรูปนี้ แว่น ออนไลน์ตลอด และแค๊ปดูอีกครั้ง ::Hmmm::
จนแน่ใจว่า แว่นเอ่ยเธอค้างเวลาตายที่จุดนั้นแล้วหละ ดูคนอื่น เวลาเพิ่มหมด แต่เธอเต็มปรอทแล้วว

เวลาผ่านไป
ตะก่อน ผมออนไลน์สูงสุด ตอนนี้โดนศิษย์น้องแว่น แซงไม่เห็นฝุ่น เกือบเท่าตัว  ::Hunger::

ปล.ลืมชม จขกท. ท่านพี่พัดลม ไอ้กระผมก็เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าสมาชิกต้องปั้มเท่าไรๆ ยศถึงจะได้เลื่อนขั้น

areja

รูปนี้ แค๊ปก่อนย้ายระบบเวปไม่นานนะคะ แต่ยอดเงินนี้ ศฺิษย์พีฮิป สูงสุดโพดดดดด ฮ้าฮ่าฮ่า มีเยอะมาจน ระบบใหม่เร้ย อิ ::HoHo:: อิ
แต่ตอนนี้ยอดโพสต์แว่นน่าจะนำชาวหื่นนร้าา

HypN♥s

อ้างจาก: areja เมื่อ มกราคม 16, 2017, 03:52:41 หลังเที่ยง
รูปนี้ แค๊ปก่อนย้ายระบบเวปไม่นานนะคะ แต่ยอดเงินนี้ ศฺิษย์พีฮิป สูงสุดโพดดดดด ฮ้าฮ่าฮ่า มีเยอะมาจน ระบบใหม่เร้ย อิ ::HoHo:: อิ
แต่ตอนนี้ยอดโพสต์แว่นน่าจะนำชาวหื่นนร้าา

เรื่องเงินนี่ อ้อนAdmin ให้เสกให้ อันที่จริงน่าจะให้คนละ2 พันล้านเท่าๆกันนะ  ::HeyHey::
นี่ถ้าโอนได้ฝากได้ รับรองรวยไปด้วยกัน  ::HoHo::

pongsan

ขอบคุณการรวบรวมข้อมูลดีๆของชุมชนมานำเสนอครับ ::Thankyou::  ก่อนหน้านี้...ใช้search engine อีกตัวนึง  จะเห็นรูปโปรไฟล์และlevelที่บอกลำดับชั้นและสีลำดับต่างๆกัน สำหรับทุกการโพสต์ แต่พอเปลี่ยนsearch.มันเลย...หายไป! เสียดายจัง ::Crying::

thesentinel

อยู่มานาน พึ่งรู้นะเนี่ย ขอบคุณครับ

fuseeka

เพิ่ง Tiny Member เองไม่ค่อยได้โพสอะไรกับเขา สงสัยต้องขยันๆซะแล้วแบบนี้

zeekky

ถ้ามีอันดับอยู่มากนานแต่ขึ้เกัยจโพสนี่ผมคงติดกับเค้าเป็นแน่แท้ โพสถึง 250 อ่ะยังเนี่ย

wattana2015

::Reader:: อืมม์  กระผมอยู่มาปีกว่ายังไม่ถึง 500 กระทู้เลยอ่ะ สงสัยต้องขยันมาเยี่ยมเยียนบ่อยๆเสียแล้ว  ยอดกระทู้จะได้ขยับขึ้น 555+  ::HoHo::   ::Falling::

win2000

ถามครับ ปกติอยุ่ระดับชั้นVeteran Member 1800กว่ากระทู้ แต่มาวันนี้ ทำไมเหลือแค่800กว่ากระทู้ ลงมาเป็นSenior Memberล่ะครับ  ::Ajark::