ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอ๊านี้ผมผิดด้วยเหรอ

เริ่มโดย trigun147, มกราคม 12, 2017, 01:33:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trigun147

ผมไปเจอน้องคนนึงเขาบอกบริการดีเลยทักไป

ผมผิดซะงั้นปกติผมดีลงานแบบนี้ผมก็ไม่เคยบอกชื่อแถมไลน์ก็ชื่อผมด้วย

::Crying:: ::Crying::

(S)Kater

ดีกว่าเจอแบบผม

ผม : ดีฮะผมชื่อต้องฮะ
ดีออก : ไม่ได้ถามค่ะ...

แล้วก็ไม่ได้คุยกันอีกเลยครับ 55 นี่ยังดีได้คุยตั้งหลายประโยค  ::DookDig::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

fuseeka

Admin

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 13, 2017, 10:17:01 ก่อนเที่ยง
ดีกว่าเจอแบบผม

ผม : ดีฮะผมชื่อต้องฮะ
ดีออก : ไม่ได้ถามค่ะ...

แล้วก็ไม่ได้คุยกันอีกเลยครับ 55 นี่ยังดีได้คุยตั้งหลายประโยค  ::DookDig::

Kater: ดีฮะผมชื่อต้องฮะ
ดีออก : ต้องอะไรฮ่ะ
Kater: ต้องออกไปปราบเหล่าร้ายอีกแล้ว เพราะผมคือ "ไซตามะ!!!"

(อ่านเรื่อง One punch Man ทีไร นึกถึงเอ็งทุกที 555)