ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 20 – ปลอบใจ (จบภาคแรก)

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 16, 2017, 07:01:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppeak

แฮปปี้เอนดิ้งกับสองแม่ลูกไปซะแล้ว อย่าลืมว่ายังมีเมียหลวงอยู่นะนายกาย

midnightblusie

จบแบบสมบูรณ์มากครับ ได้ทั้งแม่และลูกสาว สุดยอดไปเลยครับ

sainsain

plumkin

ผมรอ soso อยู่ครับ ไม่ทราบว่าเล่ม 1-3 จะทำเป็น ebook ไหมครับ รออุดหนุนอยู่ครับ

mighty

ทั้งดีใจและเสียใจในเวลาเดียวกันเลยดีใจที่ได้ติดตามจนจบภาคแรกซึ่งการแต่งและดำเนินเรื่องให้จบแบบที่รีดเดอร์ทุกคนอ่านแล้วยิ้มได้และอยากได้แบบนี้บ้างจัง(มีความอิจฉาพระเอกแรงมาก)แต่ก้ทำให้รู้สึกยิ้มได้เวลาอ่านนะและที่เสียใจก้คือไม่รู้ว่าอีกนานเท่าไหร่ถึงจะได้ติดตามภาคต่อไปของเรื่องนี้อีก..และยังแอบดีใจเล็กๆที่ไรท์เตอร์บอกว่าจะดำเนินการเรื่อง..xo..ต่อแต่จะได้อ่านติดตามในบอร์ดนี้รึป่าวก้ขึ้นอยู่กับไรท์เตอร์หล่ะครับ...ขอบคุณครับ

adios2nd

ยังกะตัดจบเลยนะครับ

ผมไปรอลุ้นแนวดาร์กของพี่ดีกว่า ขอมืดๆ เน้นๆ ::Fighto::

cd13579

ภาคสองข้นกว่านี้แน่ๆ รอชมทุกเรื่องละจ๊ะแต่งมาเถอะจ๊ะอย่าดองอย่าอู้อย่าหมักจ๊ะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kenwin

ขอบคุณครับ
รอติดตามภาคต่อไป
คิดว่าจะทำยังงัยที่จะให้เมียหลวงยอมรับเมียที่เหลือได้ทุกคน

เห็นว่าจะกลับไปเขียน XO ดีใจมากครับ รอติดตาม

nananews

ผ่านด่านแม่ลูกไปได้สวยยังเหลือคุณเมียหลวงเมียน้อยอีกหลายคนเลย

neimuchan

อืมมม โอยาโกะด้ง ช่างหอมหวานเสียนี่กระไร

อย่าว่าโง้นงี้เลยนะครับ SOSO นี่ซื้อ3เล่มมาจากงานหนังสือ1-2ปีก่อนจนผมเกือบลืมแล้วนะเนี่ย..................
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

eka1325

จบดีมากเลยครับ กายเป็นเจ้าของฮาเร็มแบบเต็มตัว เมียๆรักกันทุกคน ขอบคุณครับ รออ่านภาคสองเลยครับ

segasa

อ่านถึงตอนจบภาคใจหายนิดๆครับ ขอบคุณสำหรับความเหนื่อยยากนะครับผม ::Thankyou::

phithan

andyg

ขอบคุณมากครับที่แต่งได้จนจบภาค1 ทั้งเนื้อเรื่องและบทเซ็กส์ ถูกใจมากครับ แล้วก็เห็นด้วยเป็นอย่างมากเรื่องที่จะเคลียร์ XOXO กับ SOSO ตามตลอด ไม่ต้องมีบทเซ็กส์ก็ชอบครับ ยินดีซื้อมาเก็บไว้ครับ

eternal6969

สนุกตั้งแต่ต้นยันจบภาค แต่พออ่านจบแล้วก็นึกได้ว่าภรรยาหลวงพระเอกบทน้อยจนลืมไปแล้วเนี่ย