ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พจ พันธ์

เนื้อเรื่องตัวละครก็สนุก น่าติดตามไปอีกแบบครับ

potaeds

เจอ ข. ลุ้น มาต่อไวๆนะครับ ผมรอติดตามอยู่

belle7

ว๊าาา หมดซะแล้ว มาเขียนต่อไวไวน๊า รออยู๊วววว

saranhomwon

เหมือนมันหายไปช่วงหนึงนะครับตอนทำกับข้าวมันตัดไปเรียนเลยครับหรือซ่อนไว้ครับ

eieihiak

สนุกมากครับ รอติดตามอยู่นะครับ

xvenomz

น้องเหนิงมาบทโหดเลย งี้พระเอกเราต้องจัดการให้น้องเหนิงยอมรับ ชีวิตจะสบายขึ้นเยอะนะเนี่ย

andygologoso

narawit112

thetalongtong

เป็นเรื่องที่สรุกมากแต่สงสัยว่าทำไมตอนแรกอาจารย์ดูเหมือนจะไม่ต้องมนต์ของพระเอก? ขอบคุณครับ

thetalongtong

อยากอ่านตอนห้าเร็วๆจัง ขอบคุณครับ

อาทิตย์ สาระกุล

2kidding

ชอบสไตล์การเล่าเรื่องแบนี้ดีครับ ไม่เยอะไม่น้อยเกินไป

sara01

ตั้งตารอตอยต่อไปอยู่ครับ น่าจะมีต่ออีกยาว

yae1983

ขอบคุณครับ หนิงท้อง แต่พระเอกโง่ คิดว่าเป็นคนอื่น แล้วก็มีดราม่า ถ้าพ้อตตามนี้น่าเบื่อมากครับ และก็ ได้ผู้หยิงตามตัวอีักษรไปเรื่อยๆ ตอนนี้เรื่องยังไม่มีจุดพีทเลยครับ

Nepkcal13

ขอบคุณสำหรับผลงานชิ้นนี้ และหวังว่าตอนต่อไปจะออกมาในไม่ช้า เผอิญผมเพิ่งติดตามใหม่