ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

เรื่องหมอไนท์กับพยาบาลขิมก็ยังค้างคา
พี่เล่นจะฟาดอาจารย์อีกคนเลยเหรอคับ 555

sadman

แพรวาอยู่ในลิสต์หรือเปล่าครับ

cuffs 112

พระเอกนี้มันจะได้ดีเกินไปแล้ว (เกิดความอิจฉา)

Northsouce North

สงสารหนิงเหมือนกัน แต่ด้วยเงื่อนไขยังไงพระเอกก็ต้องหาสาวเพิ่มอยู่ดีอะนะ

jakiro

ตอน4มาแล้ว น้องขิมจะโดนรึยังนะ

sarozzero

น้องเหนิงขี้หึงขนาดนี้  ลำบากแน่ ถ้าผสมอักษรมาช่วยให้อยู่กับสาวอื่นได้ คงจะดี

yuta279

เสียวและสนุกขึ้นเรื่อยๆ จริงๆ ครับ สาวๆ แต่ละคนก็ร้อนแรงเหลือเกิน

flask

::DookDig::
เอาใจช่วยๆ ทุกเรื่อง โดยเฉพาะเรื่องนี้
555 อยากอ่านต่อมากกว่า ....

LLT_GreY

::Waiting:: ตอนนี้ผมบอกตรงๆผมงงมากเนื้อเรี่องเหมือนขาดๆครับไม่ต่อกัน (แต่ก็ขอบคุณมากๆครับที่ทำให้อ่าน)หรือผมอ่านไม่เข้าใจ เดี๋ยวต้องอ่านอีกรอบ 55

pongsap

น้องเค้าหวงพระเอกน่าดู รอติดตามตอนต่อไป

mygunko

โอ้ได้เวลาลองวิชาแล้ว เล็งอ.จ๋าไว้สะด้วย

i-max

birdchangmai

ถึงตอนที่ 4 แล้ว ประพันธ์ ได้ยอดเยี่ยมมาก สนุกดีครับ

segaimer2

ขอบคุณมากครับ แต่ยังงงๆกับการเรียงคำอยุ่เลยแถมมีตั้งหลายภาษาน่าจะวุ่นวายพอตีวเล

VanessaStratos

ออกจากโรงพยาบาลไม่ทันไรเกือบได้เข้าไปใหม่อีกรอบแล้วมั้ยล่ะ