ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aoshisun

ยังสงสัยในความสามารถว่าควบคุมได้ระดับแค่ไหนครับ เพราะดูตอนที่ผ่านมาเหมือนจะควบคุมได้แค่สถานการณ์กับอารมณ์ไม่ใช่จิตใจ แต่ผมอาจจตีความผิดเองก็ได้ ขอติดตามต่อครับ
ขอบคุณครับ

teerawatc

น้องแพรกำลังจะมาเป็นผู้ช่วยสืบหาความจริงเกี่ยวกับความลับในเรื่องแปลกๆของมหาลัย

พระเอกนี่เลือกเล่าได้ถูกคนจริงๆ

รู้สึกเหมือนดูซีรี่ย์ฝรั่ง ประมาณว่านักศึกษามหาลัยเจอเหตุการณ์แปลกๆในมหาลัย

ชมรมหนังสือพิมพ์เข้ามาค้นหาความจริงและได้รับความช่วยเหลือจากพระเอกคลี่คลายปัญหา

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ น่าติดตามมากครับ

Petty Pig

ตอนนี้ผมชอบนะมีให้ลุ้นเล็กๆชอบๆ

gonggang1150

PomPer

อเล็กซานดร้าค้างเลย เหนิงก็ขอซะอึ้งไปเลย 555

phenix

ถ้าพระเอกมีลูกแล้วคนที่เหลือล่ะ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

lovesick

หลงรัก อเล็กซ์ซานดร้า แล้วผม

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ 3คนในบ้านเดียวจาไปทางไหนละทีนี้อิอิ

peddo

เริ่มเห็นลางซวยแล้วครับแค่น้องเหนิงก็โดนหึงแย่แล้วยิ่งเยอะยิ่งยุ่งยาก สนุกแน่ครับ ขอบคุณครับ

therasak

รถไฟสิบขบวนชนกันยังไม่วุ่นเท่าเรื่องนี้เลย พันพัวกันยุ่งขิงเลย จะแก้อย่างไรหนอรอลุ้น

attosang

มาแล้วๆ รอนานเลยครับตอนนี้แต่เนื้อเรื่องยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นแล้ว ขออวยพรท่านสำหรับโปรเจ็คจบอีกคนครับ

kodzilla

ติดตามอ่านมาตลอดนะครับ สนุกดีครับ

mongk

หมอเขาอุตสาห์ให้เบอร์โทรแล้ว น้องเหนิงกลับมาเจอซะอีก

octopod

sunya1326

อ่านแล้วน่าติดตามมากลุ้นทุกตอนว่าจะเกิดอะไรขึ้นขอบคุณมากคับ